User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Điểm phân khoa CNTT năm nay ???

svBK's Newbie Avatar của e.eagle

Icon5 Điểm phân khoa CNTT năm nay ???

Có bác nào biết thông tin về điểm phân khoa CNTT năm nay thì giúp iem với . Thấy mọi người bảo năm nay ít người đăng kí hơn so với năm ngoái ,còn về điểm thì chẳng bít thế nào nữa ???

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi e.eagle
    Có bác nào biết thông tin về điểm phân khoa CNTT năm nay thì giúp iem với . Thấy mọi người bảo năm nay ít người đăng kí hơn so với năm ngoái ,còn về điểm thì chẳng bít thế nào nữa ???
    Ít người đăng kí hơn thì điểm thấp hơn chứ sao. Chú được mấy phẩy nào? Chắc điểm phân khoa không cao hơn năm ngoái đâu. CNTT dạo này có vẻ rớt giá nhỉ.

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Ít người đăng kí hơn thì điểm thấp hơn chứ sao. Chú được mấy phẩy nào? Chắc điểm phân khoa không cao hơn năm ngoái đâu. CNTT dạo này có vẻ rớt giá nhỉ.
    Ai nói ???

CNTT là một nghành ứng dụng trong hầu hết tất cả mọi lãnh vực trong đời sống. Không có công nghệ thông tin thì e rằng các nước từ tư bản như Hoa Kỳ cho đến nước nghèo khó như Angola ở Phi Châu cũng khó mà phát triển kinh tế.

Chắc tại vì sinh viên học theo mùa đấy thôi. Thấy kỹ sư điện tữ được trả lương cao hơn nên cứ ào ào đua nhau vô điện tữ.

Phải nói rằng học điện tữ là một trong những nghành kỹ sư phải học và nghiên cứu nhiều nhất trong chương trình 4 năm.

Nói tóm lại là nếu bạn học gì thì học, biết ứng dụng và chơi cho thật giỏi thì lo gì nghành học của mình. Bạn học CNTT nhiều khi ra trường dể tìm việc làm hơn là các nghành khác đấy. Ít tiền một chút , nhưng có việc làm và học hỏi kinh nghiệm rồi dong đi công ty khác.

Hôm nào WTW rảnh tí viết bài về CNTT cho cái nghành nay nó hoành tráng lên mới được. Cái box gì mà cứ xì xà, xì xập chẳng có hoành tráng bằng điện tử .

WTW để ý thấy rằng hình như là số người đọc và quan tâm về kinh tế/LOVE/Tán Gái nhiều hơn là số người quan tâm về CNTT hoặc là các nghành khác. Trong những người này có mình.
    Nghề nghiệp: Sáng chạy xe ôm, chiều Bán chợ trời, tối bơm vá xe các loại xe 2 bánh. Nuôi Lợn Gia Công
    Nghề tay trái: Chuyên viên đào mỏ các em gái nhà giàu . Ghi số đề
    Địa chỉ : 427 Chợ Trời Huỳnh Thúc Kháng, TPHCM, Vietnam
    "Spam đủ 1000 bài thì biến mất"

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Quote Nguyên văn bởi walktheweb
    Ai nói ???

CNTT là một nghành ứng dụng trong hầu hết tất cả mọi lãnh vực trong đời sống. Không có công nghệ thông tin thì e rằng các nước từ tư bản như Hoa Kỳ cho đến nước nghèo khó như Angola ở Phi Châu cũng khó mà phát triển kinh tế.

Chắc tại vì sinh viên học theo mùa đấy thôi. Thấy kỹ sư điện tữ được trả lương cao hơn nên cứ ào ào đua nhau vô điện tữ.

Phải nói rằng học điện tữ là một trong những nghành kỹ sư phải học và nghiên cứu nhiều nhất trong chương trình 4 năm.

Nói tóm lại là nếu bạn học gì thì học, biết ứng dụng và chơi cho thật giỏi thì lo gì nghành học của mình. Bạn học CNTT nhiều khi ra trường dể tìm việc làm hơn là các nghành khác đấy. Ít tiền một chút , nhưng có việc làm và học hỏi kinh nghiệm rồi dong đi công ty khác.

Hôm nào WTW rảnh tí viết bài về CNTT cho cái nghành nay nó hoành tráng lên mới được. Cái box gì mà cứ xì xà, xì xập chẳng có hoành tráng bằng điện tử .

WTW để ý thấy rằng hình như là số người đọc và quan tâm về kinh tế/LOVE/Tán Gái nhiều hơn là số người quan tâm về CNTT hoặc là các nghành khác. Trong những người này có mình.

Thế cũng nên tự hào vì mình không phải là người khác thường chứ nhỉ...hehe..Mình cũng thế
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

svBK's Newbie Avatar của Everlasting

anh ơi cả 2 kì em được 6.9 liệu có vào được ko . Tiện em hỏi luôn thi lại thể dục có đc học bổng ko

HUT's Student Avatar của BlueGene

Hự, thể dục là môn dễ qua nhất, muốn đc học bổng thì phải cố mà học cho qua chứ, lại khỏe ngừoi nữa Kỳ đầu anh phải học xà, sợ ko đc học bổng nên phải cố học ko ngại mưa nắng, sau mới biết chả ảnh hưởng gì đến học bổng cả. Dù sao cũng ko đc HB nên ko thấy tiếc công, keke
    Hình như ko có diện học bổng cho 6.9 đâu, chú cứ khiêm tốn
    năm ngoái điểm vào CNTT thấp lắm, cứ thoải mái đi
    Sharing Knowledge is Power.

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi BlueGene
    Hự, thể dục là môn dễ qua nhất, muốn đc học bổng thì phải cố mà học cho qua chứ, lại khỏe ngừoi nữa Kỳ đầu anh phải học xà, sợ ko đc học bổng nên phải cố học ko ngại mưa nắng, sau mới biết chả ảnh hưởng gì đến học bổng cả. Dù sao cũng ko đc HB nên ko thấy tiếc công, keke
    Hình như ko có diện học bổng cho 6.9 đâu, chú cứ khiêm tốn
    năm ngoái điểm vào CNTT thấp lắm, cứ thoải mái đi

Đúng rồi , cứ thoải mái đi. Anh chẳng có phẩy nào, cứ phải đi xin bạn bè đứa nào điểm cao, mổi đứa nó thương tình cảm động quá cho mình nữa phẩy. Nhập lại cũng đủ để khõi bị đuổi. Chỉ có 5.0 còn vào được kia mà. Không đủ thì cứ lên gặp thầy mà chạy. Thầy thương tình thì cho thêm phẫy thôi. Gặp cô giáo thì cứ khen là cô đẹp quá thế là cô cho vài phẫy nhể.

svBK's Newbie

nói năng linh tinh quá làm gì có chuyện đấy BK chúng ta "Trong sạch" lắm

svBK's Newbie Avatar của Leti04E

thang cha Everlasting na`y thuoc no qua'
    6,9 thi` co`n lo lang gi` nua
    theo to bỉt thi` diem phan khoa CNTT lan na`y la` 6,2 con DTVT thi` 5,85 hay sao y'

svBK's Newbie

các ông yên tâm đi chứ năm nay điểm phân khoa cntt có lẽ không cao hơn năm trước đâu
    ..::**!!<<LucKy_CenTer>>!!**::..

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề