User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Dành cho những người yêu thích đầu tư chứng khoán

HUT's Student Avatar của pluto

Mặc định Dành cho những người yêu thích đầu tư chứng khoán

xin phép admin cho em xì pam phát nữa. Bạn nào quan tâm đến chứng khoán thì hay tham gia diễn đàn của chúng tôi nhé.
    http://www.diendanchungkhoan.com
    Chia sẻ thông tin, Nhân lên sức mạnh !

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Nghía qua mấy lần diễn đàn này rồi, thị trường chứng khoán vẫn đang là mối quan tâm thu hút lớn của các tầng lớp, từ sinh viên, người đi làm, đến các bà nội trợ etc...
    Nhưng diễn đàn vẫn còn ít nội dung nhỉ
    Chúc diễn đàn ngày càng phát đạt
    À, cho hỏi tí pluto: thế thời điểm này nên mua loại cp của công ty nào thế
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Quote Nguyên văn bởi pluto
    xin phép admin cho em xì pam phát nữa. Bạn nào quan tâm đến chứng khoán thì hay tham gia diễn đàn của chúng tôi nhé.

Bác 650 Pluto của em !!!

Em chẳng có biết bác giàu thế vậy. Bác lại còn đầu tư, chơi chứng khoán nữa chứ. Ối giời!!! , giàu thế nhể. Em xin chân osin đi giữ xe cúp/dream II, xách tráp của bác theo bác hầu chuyện nhé.

Các URL stock của bác cũng đa dạng lắm chứ. Nào là OTC chợ trời, nào là chứng khoán của các đại gia. Đa dạng thật !!! Các bác nhà giàu có khác. Lại lập ra câu lạc bộ dành cho các dân chơi chứng khoán chuyên nghiệp nữa chứ. Đã thật !!! Phê thật !!!

Thấy các bác giàu là em muốn sán ngay vào để làm quen. Không biết các bác có xua con gâu gâu nào cắn rách quần của em không. Nếu có thì bác báo trước cho em nhờ nhé. Em có mổi 1 cái quần ăn nói để lí le với bạn gái đấy bác ạ. Lỡ chó cắn rách thì tội nghiệp em lắm, cưa gái không xong, lấy không được vợ đấy bác ạ.

Thôi để em vào đó ngâm cứu và theo các bác học hỏi. Khi nào em giàu thì em mời bác đi ăn phỡ uống cà phê sữa đá với em nhé.

Thôi đùa với bác 650 của em tí. Bác đừng có giận em nhé. Em ra kia vá cái ruột xe cái đã. Cứ vậy đi bác 650 nhé.

Tái bút: Bác mà cho em mướn cái bằng Tốp Mỡ, ủa quên Tốp Phồ gì đó của bác, em đem treo ngay trên chồi sữa xe thì em sẽ làm ăn phát đạt lắm. Ai đến em cũng đem ra khoe và triển lãm để thu hút khách đấy ạ. Huê hồng thì em chia cho bác 6%. Bác nghĩ sao ??
    Nghề nghiệp: Sáng chạy xe ôm, chiều Bán chợ trời, tối bơm vá xe các loại xe 2 bánh. Nuôi Lợn Gia Công
    Nghề tay trái: Chuyên viên đào mỏ các em gái nhà giàu . Ghi số đề
    Địa chỉ : 427 Chợ Trời Huỳnh Thúc Kháng, TPHCM, Vietnam
    "Spam đủ 1000 bài thì biến mất"

HUT's Master

Úi giời, học đúng người rồi. Bác Walk này xuất thân từ Wall Street, Manhattan, N.Y . Gì chứ, stocks and shares, DJIA, NYSE, AMEX Nasdaq anh ý nắm trong lòng bàn tay ý mà
    Tủi thân

hihi, bác WTW này ở đâu cũng cái giọng điệu như thế này nên em quen rồi, không dám giận bác đâu. Diễn đàn của bọn em là do mấy thằng sinh viên chơi chứng khoán lập ra, không thể vời được các lão làng trong lĩnh vực này tham gia viết bài được. Bác mà tham gia thì phúc đức cho chúng em lắm lắm.

svBK's Member Avatar của Emirates

Động viên Pluto cái: cứ dần dần sau này già rồi thì thành lão làng ngay.
    Nhờ box này mới biết trang diendanchungkhoan thanks. Em vô học hỏi để biên biết thôi đang nghèo kém lấy gì mà đầu tư.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Giờ chơi chứng khoán lại thành mốt trong giới trẻ nhờ. Giờ sinh viên, bà nội trợ, công chức đều chơi chứng khoán mặc dù trong số đó có nhiều người ko hiểu rõ về nó, ko nghiên cứu báo cáo tài chính, ko nghiên cứu thông tin công ty mình muốn đầu tư, chỉ theo thị trường etc...
    Vậy đây có phải là cơ hội làm giàu cho nhiều người chăng?
    SV muốn chơi chứng khoán phải bắt đầu từ đâu? Bác walk ngừng vá xe bày cho e phát

bạn nói thế thì chưa đúng hết. Nếu như ai đó đầu tư vào thời điểm sau Tết thì dù thị trường có down như 2 tháng qua thì vẫn lãi lớn. Tuy vậy nói giờ chơi CK dễ thì phải xét lại:biggrin:

mà đây không phải là mốt, đó là một kênh kiếm tiền rất có hiệu quả và đấy tính trí tuệ đấy bác

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Em vào đó mới có lượn qua , lượn lại thôi, chưa có vô đăng ký.
    Thấy 2 bác trà đá (lipton) và Floren gì đấy pót bài lia chia.

Bác Pluto này cũng lợi hại gớm nhỉ ?
    Em mà ở HN thì em sẽ mua hết 20,000 cuốn sách của bác. Giá cả phải chăng đây.

Đem ebooks vào TPHCM, bán ở chợ trời thì em chắc cũng kiếm chác được 3 triệu tiền lời. Em mua 5 triệu , em bán 8 triệu,3 triệu em bỏ túi dẩn bồ di chơi. Bán sỉ không được thì em bán lẻ bác ạ.

Đem về nhà ngâm cứu, bảo đảm phải tốn vài năm gì đấy.
    Ngâm không xong thì em lấy vợ về cho ngâm ké. Bắt vợ đọc và thuật lại mình nghe là biện pháp bảo đảm không tốn thời gian và công sức của mình. Vừa tiết kiệm được thời gian của mình vừa đỡ tốn tiền đi shopping vì vợ cứ bận rộn đọc sách nên không đi mua sắm được.

Có cái link gi đấy. Công ty chứng khoán mà website có chổ chết , chổ sống. Cứ click nào và đi vòng vòng thì sẽ thấy em nói đúng nhé

Đây nó đây.

http://www.ssi.com.vn/global/defaultvn.asp

Các bác bỏ tiền vào mà không biết rõ về kinh tế tài chính , không biêt rõ về công ty và financial report của họ , vể sở trường và sỡ đoản của họ, về market của họ thì e rằng các bác sẽ bị mất tiền đấy. Em chẳng có dám vào nói gì.

Bên ấy ai là người hề hước nhất vậy ? Ai hay chửi nhất ?
    Nói cho em biết để em biết đường em né thôi.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề