User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Tự nhìn lại mình trước khi qua năm mới

handsome_fancyfreek46
    Guest

Vậy là năm 2002 sắp qua rồi,chỉ còn hơn 24 giờ nữa thôi.Nào chúng ta hãy cùng nhìn lại 1 năm đã qua.

Riêng mình thì cũng có những nỗi vui và buồn
    Vào thơi gian đầu năm 2002 là lúc mình đang thi học kỳ (giống lúc này),đó là kỳ thi học kỳ đầu tiên trong cuộc đời sinh viên(kỳ 1).Kết quả thi cũng tốt.Rồi về nhà ăn tết,tết đó đã có thêm 1 người bạn thân nữa là con gái,(trước đây là con trai),rất tình cờ.
    Năm qua cũng là thời điểm World Cup cũng đúng vào dịp thi kỳ 2 ,mình lao vào xem hết,học thì ít mà không bỏ trận nào bóng đá.Đội bóng hâm mộ 12 năm nay bị loại vòng đấu bảng(Argentina),buồn quá,+ với kết quả thi tồi tệ nữa làm cho mình nhiều lúc tưởng không còn là chính mình.
    Nhưng sau mỗi lần vấp ngã lại biết đứng dậy và thấy bản lĩnh hơn.Và đã cho mình thêm nhiều kinh nghiệm quý báu.
    Rồi đưa ra quyết tâm ko quan tâm đến chuyện tình cảm khi chưa đến 20 tuổi.
    Và cũng ko thể nhắc đến là tham gia vào BKF rất vui và có thêm nhiều người bạn mới,học hỏi thêm được nhiều điều .
    Rồi còn gì nữa nhỉ,bây giờ phải về rồi,
    Các bạn hãy cùng tổng kết 1 năm của các bạn đi

bibi
    Guest

Năm nay có lẽ là năm mà mình tự quyết định tương lai mình nhiều đến thế . Ngoảnh lại thì chính bản thân cũng nghi ngại : không biết mình đã đúng hay sai khi quyết định như thế nữa . Nhưng thôi , bây giờ mình đã mạnh miệng tuyên bố với gia đình như thế , không thể rút lại được . Hi vọng năm tới sẽ được như ý muốn để không phải hối hận về quyết định hôm nay !

teppi
    Guest

Một năm nữa lại qua đi tui vẫn thấy thường thôi chứ có gì thay đổi nhiều đâu.

handsome_fancyfreek46
    Guest

Năm qua mình cũng đã trở thành crazy fan của rock.Thứ âm nhạc cho mình thêm bản lĩnh

NLL-TTK45
    Guest

Còn đối với tôi thì đây là một năm đầy biến động. Khi năm mới đi qua nhìn lại tôi mới thấy giật mình .Kinh ngac với những gì mình gây ra, Thất vọng với những gì mình đạt được và hạnh phúc với những giây phút mình được nếm trải dù nhỏ nhoi.

rongbachkhoa
    Guest

Một năm qua ư????
    Đúng là nếu nhìn lại thì thấy mình có nhiều đổi khác thật.
    Tôi thích sự trưởng thành, tôi luôn muốn mình trưởng thành hơn. Chả biết tôi đã làm được chưa???
    Nhưng có một điều đang chất chứa trong đầu tôi là đây cũng là lần đầu thi lại.....

Minhlover2
    Guest

Năm 2002 à, minhlover cũng có nhiều thay đổi thật, về nhiều mặt.. Bây giờ, ngay lúc này, 12h đêm, ngồi đây bên một chiến hữu thân thiết (my PC), cảm thấy không gian thật tĩnh lặng và cũng suy nghĩ, tổng kết về 1 năm đã qua!!
    Về học hành, có lẽ đồ thị học tập của mình chưa có tiến triển gì, có lẽ phải đợi thêm nữa! Năm mới sẽ quyết tâm để hướng của đồ thị sẽ đi lên, dù sao cũng năm 3 rùi, sắp ra trường rùi! Mình sẽ cố , và chắc chắn sẽ phải làm được, ko còn lựa chọn thứ 2!!

Sự thay đổi lớn nhất chính là BKF, tham gia vào diễn đàn, mình cảm thấy thực sự vui vẻ và thoải mái. BKF đã giúp mình rất nhiều, về cách ứng xử với mọi người, qua diễn đàn, mình đã học được rất nhiều điều bổ ích và thú vị từ các bạn.... Và thật sự mình cảm thấy hạnh phúc khi có thêm rất nhiều người bạn tốt!
    Tất nhiên là có những điều đáng tiếc, và khi đó người ta sẽ nói : nếu như ..... Và hãy cố gắng để sao cho khi nhìn lại một giai đoạn, ta không phải nói nhiều lần như vậy!
    Những gì đạt được có thể chưa nhiều, nhưng mọi việc đều đang theo chiều hướng tốt đẹp!! Không có gì đáng lo cả!!!!

svBK's Member

Một năm đầy thất bại!
    Nhưng thất bại đem lại cho mình nhiều bài học!
    Nghĩ là năm nay mình sẽ đầy thành công
    If I were the rain, I would wash away all your sad thinks.
    If I were the sun, I would dry all your tears.

bjet4
    Guest

Nói về năm 2002 với tôi là một năm không vui. Nhưng không thể nói là buồn được. Nỗi buồn xen lẫn niềm vui, bao giờ cũng thế.
    Một năm mà tôi biết thực sự rằng mình đã lớn!!! :lol:
    Một năm mà tôi "quên" mất thế nào là học bổng!
    Nói chung là, năm 2002 không để lại cho tôi ấn tượng gì ngoại trừ một điều, đó là năm nay đánh dấu rằng, tôi đủ tuổi để ... lấy vợ! :zZz)

tinh_la_han
    Guest

với tớ 2002 là một năm chán nhất trong các năm ....hic hic hic ....
    hy vọng là năm mới sáng sủa hơn ...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề