User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Spidergirl_11 bí quyết giúp bạn gái thể hiện tình yêu!

svBK's Member Avatar của Tomboy

Icon6 Spidergirl_11 bí quyết giúp bạn gái thể hiện tình yêu!

Phát tín hiệu rõ ràng

Con trai là chuyên gia dịch sai các tín hiệu từ phái đẹp.Phải hết sức chú ý khi bạn thể hiện tình yêu và phải phát tín hiệu chính xác,rõ ràng.Những tín hiệu đó phải đảm bảo truyền tải đúng thông điệp của bạn.Thật ko may là con gái khá phức tạp nên đôi khi các tín hiệu hơi bị khó hiểu.Ngoài ra bạn phải biết lựa chọn loại tín hiệu có chất lượng tốt và "an toàn cho sức khoẻ".Có 2 loại tín hiệu,một là dùng tín hiệu sexual.Tín hiệu này quá mạnh và đánh gục ngay nhiều đối tượng nhưng cũng có ko ít đối tượng bỏ chạy mất dép.Loại tín hiệu thứ 2 là friendly,tín hiệu này an toàn hơn nên đa số các đối tượng đều ưa chuộng.

Thời điểm chín muồi

Lựa chọn thời điểm cũng ko kém phần quan trọng.Phải biết phân tích tâm lý đối tượng tại thời điểm đó.Nếu thời cơ đến ko nên bỏ qua vì nó sẽ ko bao giờ trở lại lần 2 đâu.

Phải có thêm vật bắt mắt

Nếu bạn muốn dụ đối tượng tự tìm đường đến thì 1 vật bắt mắt là cần thiết.Cho dù bạn đứng trong đám đông thì đối tượng vẫn dễ dàng nhận dạng và biết đâu sẽ tự chui đầu vào rọ.

Đảm bảo ko có vật cản

Nếu bạn đang đi cùng với bạn bè thì phải nhớ tách ra khỏi đoàn 1 khoảng cách an toàn để đối tượng dễ bề tiếp cận.Vì các đối tượng rất ngại bị bẽ mặt trước đám đông nếu tấn công mục tiêu thất bại và có thể đối tượng cũng cảm thấy ko an toàn khi có quá nhiều tay chân bên cạnh bạn.

Kiểm tra giọng nói

Nhớ phải chỉnh âm trước khi bắt đầu nhé.Nếu âm thanh của bạn giống như tiếng khoan cắt bê tông thì chắc là ko ổn.Phải nhẹ nhàng,êm dịu mới mong thành công được.

Nếu bạn ko thích ,hãy lịch sự thương lượng và rút lui an toàn

Đối tượng đôi khi tỏ ra rất vụng về và bối rối.Nếu bạn ko thích nữathì cũng phải nghĩ cách giữ thể diện cho đối tượng.Tất nhiên là phải nói rõ điều bạn nghĩ nhưng nhớ là phải lịch sự và khéo léo.Khôn ngoan biến đối tượng thành bạn sẽ bớt được 1 kẻ thù."Chúng ta sẽ gặp lại sau ít phút" có thể là cách tốt để chèn vào khi bị "cháy" chương trình.

Rất quan tâm nhưng cũng phải thận trọng

Đừng nói về bản thân mình mà hãy hỏi đối tượng các câu hỏi mở.Phải tiền trạm trước khi hạ cánh an toàn.Bạn sẽ thành công nếu bạn tỏ rõ thái độ quan tâm và muốn tìm hiểu thêm thông tin về đối tượng.Một mũi tên trúng 2 đích đấy,vừa bày tỏ sự quan tâm vừa moi thông tin.Bạn phải phân tích ngay tình hình trước khi đặt quan hệ ngoại giao chính thức.

Hỏi xem đối tượng thích làm gì

Nhìn chung mọi người thường hay hỏi câu "Anh làm nghề gì?".Câu này ko ổn vì đối tưưọng có thể sẽ suy nghĩ tiêu cực và sẽ cho rằng bạn quan tâm đến cái ví tiền nhiều hơn.Hơn nữa ,ko phải ai cũng làm công việv họ yêu thích.Xin nghớ rằng con trai thích nói về hành động còn con gái thích nói về tình cảm.Vì vây, bạn nên hỏi xem đối tượng thích làm gì trong cuộc sống và bạn sẽ biết điều tâm đắc của họ là gì.

Địa chỉ giao dịch chính xác

Một cácvidít sẽ là lý tưởng nhưng bạn cũng có thể đọc số điện thoại để đối tượng ghi lại.Nhớ là đừng đọc sai đấy!

Phải hành động thôi!

95% con trai nói rằng họ muốn được thử sức tấn công của con gái.Nếu bạn muốn đòi quyền bình đẳng thì đây là thời điểm thích hợp đấy.Và cũng nhân cơ hội này bạn cũng có thể hiểu thêm rằng con trai đã phải chuẩn bị công phu như thế nào trước khi tấn công con gái hàng thế kỉ qua.
    Và cuối cùng:

Hãy là chính mình

Kiêu căng sẽ chẳng có lợi gì vì nhiều khi cơ hội ko đến lần thứ 2.Vì vậy,hãy là chính mình,hãy tự tin vào bản thân và phải luôn nghĩ rằng MÌNH CHIẾN THẮNG.
    KÍ MÃI KO KÍ ĐƯỢC.CÁU!

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

[QUOTE =Tomboy]
    Kiêu căng sẽ chẳng có lợi gì vì nhiều khi cơ hội ko đến lần thứ 2.Vì vậy,hãy là chính mình,hãy tự tin vào bản thân và phải luôn nghĩ rằng MÌNH CHIẾN THẮNG [/QUOTE]
    Câu này nghe hay đấy,nhưng không biết có đúng đắn kô
    [QUOTE =Tomboy]
    Con trai là chuyên gia dịch sai các tín hiệu từ phái đẹp [/QUOTE]
    Chỉ mỗi mình con trai thôi sao,tùy trường hợp
    Lần sửa cuối bởi nhiepphong84; 24-06-2006 lúc 07:28 PM
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student Avatar của DaiBangTrang

Icon13

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Câu này nghe hay đấy,nhưng không biết có đúng đắn kô

Chỉ mỗi mình con trai thôi sao,tùy trường hợp
    :biggrin: Đúng chứ sao ko?Từ thực tiễn rút ra mà.Nhìn chung thì con trai đa số dịch sai tín hiệu thậm chí còn thích ăn dưa bở hơn cả con gái.
    Sweet memories!

:biggrin:

HUT's Master Avatar của NhânBáchKhoa

Quote Nguyên văn bởi Tomboy
    Phải có thêm vật bắt mắt

Nếu bạn muốn dụ đối tượng tự tìm đường đến thì 1 vật bắt mắt là cần thiết.Cho dù bạn đứng trong đám đông thì đối tượng vẫn dễ dàng nhận dạng và biết đâu sẽ tự chui đầu vào rọ.
    Bắt mắt hay mát mắt nhỉ? ( )

Kiểm tra giọng nói
    Nhớ phải chỉnh âm trước khi bắt đầu nhé.Nếu âm thanh của bạn giống như tiếng khoan cắt bê tông thì chắc là ko ổn.Phải nhẹ nhàng,êm dịu mới mong thành công được.
    Chà, chắc lúc đó tông phải hạ đi khoảng 5 quãng 8 nhỉ

Wishper!
    Nắng đã khuất bên thềm nhà
    Tay em nâng phím đàn buồn sao em
    Lại khóc khóc một mình ...

************.oooO****************
    ************(..... )*****Oooo.******
    *************\ ...(*****(......)******
    **************\ _)*****)..../*******
    *********************( _ /********

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Quote Nguyên văn bởi DaiBangTrang
    :biggrin: Đúng chứ sao ko?Từ thực tiễn rút ra mà.Nhìn chung thì con trai đa số dịch sai tín hiệu thậm chí còn thích ăn dưa bở hơn cả con gái.
    Thực tiễn ở đâu hả em,em lấy dẫn chứng để chứng minh cho câu em nói đi . Nhìn chung là đa số con trai dịch sai tín hiệu,thậm chí còn ăn dưa bở,nhưng họ dám nói ra để mọi người biết.Đằng này con gái đa số dịch sai tín hiệu,nhưng cứ để trong lòng,nên cứ đinh ninh rằng ....

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Thực tiễn ở đâu hả em,em lấy dẫn chứng để chứng minh cho câu em nói đi . Nhìn chung là đa số con trai dịch sai tín hiệu,thậm chí còn ăn dưa bở,nhưng họ dám nói ra để mọi người biết.Đằng này con gái đa số dịch sai tín hiệu,nhưng cứ để trong lòng,nên cứ đinh ninh rằng ....
    ku nhíp kỉu nầy ăn dưa bở nhìu lém đây. Anh mún ăn dưa bở mà k có đc zậy ku nhíp chỉ cho anh cách ăn dưa bở cái nhỉ?
    MY BLOG[/SIZE]

svBK's Newbie

10 anh thì chắc là 9 anh rưỡi là ảo tưởng cho đến khi gặp được cô gái đích thực của mình.

HUT's Master

mình cũng đang muốn làm spider girl. Nhưng khổ đọc bài bạn xong mình thấy chả áp dụng được
    Tủi thân

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Quote Nguyên văn bởi Tomboy
    [

Kiểm tra giọng nói

[

Phải nói nhẹ nói khẽ như Mariah Carey ý
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

svBK's Member Avatar của Emirates

Spidergirl_11 bí quyết giúp bạn gái thể hiện tình yêu!
    Cái này hay và đúng thật đấy đấy. Chắc mấy cô bạn em cũng biết cái này rồi .
    Bạn gái khóe léo thông minh thì tự biết cái này thì phải?

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề