User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 77

Chủ đề: Sự trả thù ngu ngốc nhất

Dkqdiep
    Guest

Lấy chồng (hoặc kiếm đại người iu mới) để chọc tức người iu "cũ" là sự trả thù ngu ngốc nhất, có thể gọi là tự giết mình để trả thù "kẻ thù" của mình. Tui đọc được câu này trong một quyển sách nào đó. Thấy cũng hay.
    Với tình trạng thất tình nhiều như tai nạn giao thông hiện nay thì vấn đề "hậu thất tình" là một vấn đề được nhiều người quan tâm. Vì thất vọng, vì đau khổ người ta có thể tìm mọi cách để vượt qua cái cảm giác khó chịu của sự thất tình, và người ta có thể làm hại chính bản thân mình trong lúc đầu óc không còn đủ tỉnh táo. Điều gì có thể giúp họ lấy lại cân bằng tốt nhất?

bibi
    Guest

Tớ vừa trải qua tình trạng ấy cách đây cũng hơn tháng rùi . Nhưng khác với ý nghĩ tìm người yêu mới để trả thù người yêu cũ , tớ lại thấy mệt mỏi trong tình yêu nhiều hơn ... và quyết định chẳng yêu làm gì nữa . Tự do muôn năm !
    và rồi như lời khuyên của một người bạn : đừng chạy trốn tình yêu , cũng đừng tìm kiếm nó , khi nào nó tới sẽ tới . Một cách cũng tự nhiên , tớ đã tìm thấy tình yêu đích thực !!!!

Nightmare
    Guest

Bibi chỉ bảo mình cái, tự do 20 năm rồi còn gì

HUT's Student Avatar của BOYNHACVIEN_1982

Ừ đó là 1 sự trả thù chính mình cũng nên ????
    Chiều chiều ra đứng gốc đa
    Hỏi về đâu khi nhà đã mất ??? m16` m16` m16`

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

Originally posted by Dkqdiep@Dec 30 2002, 02:06 PM
    Chúc mừng nha. Còn tớ thì... biết tới lúc nào người ta mới xuất hiện nhỉ?
    hehe đi tìm đi chứ ở đấy mà chờ thì chắc Diệp được tự do thêm 20 năm nữa đấy !!
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

bjet4
    Guest

Tại sao lại phải trả thù thế chứ nhỉ??? Như thế là chẳng cao thượng tí quái nào cả. Không thể là người yêu của nhau thì tại sao không thể là bạn? Tình yêu cũng bắt đầu từ tình bạn mà. Như phim hoa tàn hoa nở ý. Thế mới hay chứ!!!

Libra
    Guest
    Từ tình bạn mà thành tình yêu là hợp lẽ rồi nhưng từ tình yêu mà thành tình bạn thì có lẽ phải là những người cực kỳ cao thượng và bản lĩnh mới làm được. Thử tưởng tượng, làm sao người ta có thể biến cơm thành gạo bây giờ?

NLL-TTK45
    Guest

Đúng vậy, từ tình yêu chuyển sang tình bạn thật là khó. Mặc dù có thể ta luôn muốn như vậy nhưng làm sao có thể điều khiển được con tim khi mỗi lần gặp lại người ấy nó lại cứ đập loạn xạ...Chúa ơi.

Dkqdiep
    Guest

Nói hay lắm Libra. Nhưng vẫn có thể đấy. Cứ phơi cho khô là thành gạo, muốn thành cơm thì đổ thêm nước sôi vào.Thậm chí cháo còn thành gạo được cơ. Ăn thử cháo ăn liền đi. Hehe
    Nhưng các vị lạc đề rồi đó.
    Có ai biết cách trả thù nào ngu ngốc hơn không nhỉ?

khongsaurang
    Guest

Ừ nhỉ nightmare nhắc anh mới nhớ, cũng đã tự do hơn 22 năm nay rồi. Thử đeo xích một tí xem có đẹp hơn không nhỉ????

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề