User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: BKF dạo này vui thật!!!

aodaihue
    Guest
    aodaihue càng nghĩ càng buồn cười các anh chị ạ??? Dạo này bach khoa có nhưng chương trình thật là mới và buồn cười quá !!! (Hi...Hi...)
    Để aodaihue nói nhé! Thứ nhất là mở ra ngân hàng và sau đó là mở ra trang album ảnh của bách khoa nữa chứ???
    aodaihue thấy mọi người đổ xô đi tìm tất cả các ảnh của mình có từ trước đến nay , từ nhỏ đến lớn !!! Ngay cả chị aodai_vietnam cũng vậy !!! (Hic...Hic...)
    aodaihue vừa buồn vừa cười các anh chị à???(Hi...hi...)

sinhvienbkhn
    Guest

rồi sẽ thấy chẳng có gì thú vị cả đâu

mona_lisavn
    Guest

Không thấy thú vị thì còn vào đây làm gì ?

sinhvienbkhn
    Guest

Cấm nhau hả? Dc rồi, Ko thèm vào nữa

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

Originally posted by aodaihue@Dec 30 2002, 12:11 PM
    aodaihue càng nghĩ càng buồn cười các anh chị ạ??? Dạo này bach khoa có nhưng chương trình thật là mới và buồn cười quá !!! (Hi...Hi...)
    Để aodaihue nói nhé! Thứ nhất là mở ra ngân hàng và sau đó là mở ra trang album ảnh của bách khoa nữa chứ???
    aodaihue thấy mọi người đổ xô đi tìm tất cả các ảnh của mình có từ trước đến nay , từ nhỏ đến lớn !!! Ngay cả chị aodai_vietnam cũng vậy !!! (Hic...Hic...)
    aodaihue vừa buồn vừa cười các anh chị à???(Hi...hi...)
    thế hả em mà sao em không upload ảnh của em lên nhỉ
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

Registered User

Nó đang cười vì aodai_vietnam đi scan mấy cái ảnh hồi nó học lớp 5-6, bé tí! Nó cười cả buổi! Để rồi em đưa lên thay nó! Nó dễ thương lắm!!! Và bây giờ cũng vậy luôn

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang

ớ, chỗ này là chỗ chị em áo dài hàn huyên tâm sự sao các bác lại vào làm gì hả?? Oài oài, ko hiểu sao tôi cũng vào nữa, thật khó hiểu, chậc chậc..
    Tăng Ka liên tục!

aodaihue
    Guest

Bk thú vị chứ sao lại ko chứ hả sinhvienbkhn? Chị mona_lisa nói đúng lắm! :tay1
    Mà aodaihue cũng có upload đó chứ nhưng ít thôi ko khéo aidaihue bị nhiễm chị như chị aodai_vietnam mất thôi !(Hic...hic...)aodaihue đâu có xinh chứ mà chị aodai_vietnam nói vậy chứ???
    Chẳng lẽ đây mà là chỗ chị em aodaihue tâm sự á? Nếu tinhyeumuonmang nói như vậy còn tinhyeumuonmang thì sao hả??? :angry

ANGIELIC
    Guest

Hạn chế những bài viết buôn dưa lê đi bà con!

aodaihue
    Guest
    Ê ANGIELIC nói cái gì vậy hả??? ANGIELIC ko viết thì để người khác viết nhé ! :angry

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề