User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Chủ đề: Picachu

HUT's Master

Mặc định Picachu

He he, viết topic hỏi có anh chị nào biết trò Picachu là trò gì ko ạ? . Em cũng chả bít tên đầy đủ của nó, chỉ biết mẹ em về bảo em cài cho mẹ trò Picachu, theo cái kiểu thấy hai hinh giống nhau thì ấn vào--> ăn điểm ý . Có ông anh bà chị nào biêt tên đầy đủ thì cho em biết, em cài cho mẹ. He he, em chỉ biết chơi The Sim, Sim city thui,:biggrin:
    Tủi thân

HUT's Master Avatar của NhânBáchKhoa
    Nắng đã khuất bên thềm nhà
    Tay em nâng phím đàn buồn sao em
    Lại khóc khóc một mình ...

************.oooO****************
    ************(..... )*****Oooo.******
    *************\ ...(*****(......)******
    **************\ _)*****)..../*******
    *********************( _ /********

svBK's Member Avatar của Tên đăng nhập

Trò này chơi đau hết cả đầu, cứ căng mắt ra mà tìm. Chơi nhiều cũng quen tay. Rốt cuộc là chả được cái gì, mất thời gian ... Chia buồn với người sắp chơi.

HUT's Master

thần tượng cười cái giề. Em cài cho mẹ em để nịnh mẹ. Hồi xưa mẹ em thích chơi Line hay tú lắm. Nhưng em tiện tay, delete hết đi. Suốt ngày phàn nàn.

svBK's Member

Chơi picachu này dành cho những người muốn giải trí, giết thời gian. Tuy nhiên để phá đảo với lập kỷ lục cỡ 20.000 không phải là dễ

HUT's Master Avatar của H.A.U

HIk, thằng cha nào chơi được 20.000 điểm chắc nó bấm chẳng cần nhìn mất. Mấy thằng chơi nhanh lắm, mà có đến 3 thằng ở ngoài quân sư cũng chẳng vượt nổi 13500 điểm.
    Hồi trước làm đồ án, cứ đêm mà táng trò này, nhìn toét hết cả mắt !

HUT's Engineer Avatar của black ice

Hơ, sao lạ thế nhỉ, cái trò đấy, có lần có người bảo tui chơi, tui luyện liên tục trong vòng 4 ngày, cuối cùng thì chơi hết tất cả các chặng, được >60000 điểm gì đó. ÂY, chơi gọi là cho zui, làm gì mà đến mức khủng khiếp như các đ.c nói nhẩy
    Nhưng mà có mấy bản cơ, trò này các em gái thíc chơi lắm ngồi mà nghĩ cũng vui

Đời còn dài, gái còn nhiều

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi black ice
    Hơ, sao lạ thế nhỉ, cái trò đấy, có lần có người bảo tui chơi, tui luyện liên tục trong vòng 4 ngày, cuối cùng thì chơi hết tất cả các chặng, được >60000 điểm gì đó. ÂY, chơi gọi là cho zui, làm gì mà đến mức khủng khiếp như các đ.c nói nhẩy
    Nhưng mà có mấy bản cơ, trò này các em gái thíc chơi lắm ngồi mà nghĩ cũng vui
    nhầm thế nào ý!!!!trò này mà được 14000d là đã phải bấm như điên rồi! khôgn thể đạt đựợc đến 20000 nói gì 60000:-o

svBK's Newbie

Hình như mấy cậu có người yêu rồi toàn chơi trò này lắm.Như mấy chú lớp mình ý . NHìn cũng thấy hay hay

HUT's Student Avatar của tuan_dxm

Trò này mấy đứa con gái hay chơi ( đến phòng mấy em KT thấy mấy em đang luyện ) nhưng khốn khổ ngộ tính các nàng không cao.
    Được cái ngồi chơi cùng trò này vui phết ( <--chính vì lý do này phải luyện ) ngồi chới cùng các em đừng có tỏ ra thông minh quá ( Ko phai biết là cứ lao ào ào ) gọi là chơi cùng ...lâu lâu khen em "thông minh" một tiếng <--- đại loại thês
    "Lạy Cha Hằng Hữu, con xin dâng lên Cha Máu Châu Báu Cực Thánh của Con Cha là Chúa Giêsu Kitô, hiệp với các thánh lễ dâng trên toàn thế giới hôm nay để cầu cho tất cả những linh hồn trong Luyện ngục, cầu cho những người tội lỗi ở khắp mọi nơi, cho những người trong Giáo hội toàn cầu, trong nhà và trong gia đình của con. Amen".
    doanminhtuan_tdh1@yahoo.com

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề