User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: chúc mừng các FETer k46

HUT's Student Avatar của love_of_my_life

Mặc định chúc mừng các FETer k46

chúc mừng tất cả anh em điện tử K46 nhé . Thành kỹ sư hết rồi .

5 năm đại học thế là đã kết thúc. Nhanh thật , mới hôm nào đi thi đại học , giờ đã 5 năm .
    Bây giờ là lúc để đi làm .Một cuộc sống mới lại bắt đầu , 1 cuộc chiến mới lại bắt đầu . Mong rằng tất cả chúng ta rồi sẽ thành công ...

HUT's Student

Em cũng chúc tất cả các anh chị thành công trong sự nghiệp để làm rạng dnah FET của chúng ta, chúc các anh chị dù có đi đâu cũng nhớ đến chốn BK này
    Fleiss macht den Meister!

svBK's Member

Tạm biệt , tạm biệt ......................

svBK's Newbie

Chúc các anh chị K46 ra trường làm việc thành công , nhưng đừng quá mải mê công việc mà quên forum nhé. Các anh chị nhớ quay lại truyền đạt cho chúng em những sv K47 sắp bước vào năm cuối những kinh nghiệm khi đi xin việc nhé

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Quote Nguyên văn bởi neverinfuture
    Chúc các anh chị K46 ra trường làm việc thành công , nhưng đừng quá mải mê công việc mà quên forum nhé. Các anh chị nhớ quay lại truyền đạt cho chúng em những sv K47 sắp bước vào năm cuối những kinh nghiệm khi đi xin việc nhé
    Mình không dễ quên đc 4rum này đâu, add fav rồi mà ngày nào cũng qua nó như 1 trang tin tức vậy.
    Đi làm nhiều thời gian online hơn, đi chơi cũng máu hơn, off nhiều hơn, càng đú ấy chứ...
    K47 à, chuẩn bị đề tài đi là vừa, mình năm ngoái 3 tháng trc khi làm đồ án mới bắt đầu, mải mê đi làm , cũng tiếc, nhưng thôi, mọi thứ cũng đã xong. K47, ai thực sự muốn nghiên cứu thì bây giờ cũng là hơi muộn, nhưng vẫn kịp. Ai điểm rả xuýt soát thì fải ý thức từ bây giờ , không đến khi 6,99 hay 7,99 thì tiếc lắm. Vậy thôi !:p

Quân Nhân Danh Dự Avatar của sofpast

:biggrin: :biggrin:
    chúc mừng các anh các chị đã ra trường nhưng cũng chia buồn là không được học nữa. đi làm lại có cái khổ khác mà. Em năm sau mới ra trường nhưng em vẫn nghĩ đi học là sướng hơn. Phải tận dụng nốt năm cuối vây, năm sau muốn sướng cũng không được nữa rồi.
    hì!!! :biggrin:
    nói thế thôi chứ đi làm lại có nhiều xiền, không fai xin tiền ba mẹ,... đặc biệt em nghĩ ra trường khi đó sẽ bước ra ngoài cuộc sóng với một tư thế khác, một phong cách khác và đặc biệt ta có cảm giác là người lớn thực sự rồi.
    chúc các anh các chị thành công và không quên return 4rum này, để bách khoa chúng ta luôn là một gia đình lớn mạnh, mọi người cùng giúp nhau phát triển.
    Life is the cycle of "Try and Quit"

svBK's Member Avatar của chuotchui1984

chúc mừng các bác nhé.Bắt đầu bước vào chặng đường mới.Chúc các bác thành công .Hãy phát huy phẩm chất cua sinh viên DTVT BK nhé.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề