User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Các bác ơi cho em hỏi

HUT's Student Avatar của ha_cyberboy1

Icon10 Các bác ơi cho em hỏi

Chào các bác ĐTVT-BKHN,em là thành viên mới của Khoa mình thành ra cũng chưa thực sự hiểu được nhiều các vấn đề của khoa mình.
    Em muốn hỏi các bác một câu :
    Em đang nghĩ tới ý tưởng cho đồ án tốt nghiệp của mình (liệu có quá sớm không nhỉ ) .Không biết các bác trong khoa ĐTVT của trường mình ai đã từng làm việc với "Xử lí ảnh " chưa nhỉ.Liệu đây co thể trở thành 1 đề tài cho đồ án tốt nghiệp được không ạ? Chả là em đang có ý tưởng sử dụng công nghệ xủ lí ảnh vào việc "đo và đếm số khách hàng ra vào một cửa hàng" .Em không rõ là trong đò án tốt nghiệp có thể dùng nó không vì em thấy nó không liên quan nhiều tới đtvt mà hình như liên quan tới cntt thì phải.
    Các bác sớm trả lời cho em với nha ! Cảm ơn các bác nhiều.
    THi học kì xong rùi chiến thôi anh em !!!
    CUNG CẤP CÁC LOẠI MẠCH NẠP ic,8051,AVR ... với giá cả ưu đãi cho sinh viên
    Pic G2C 25K,PG5V2 110K ,ProPic2 80K....
    8051 :Mạch nạp 89 (8051) MCU-PG
    AVR and 89S...
    CUNG CẤP MỘT SỐ LOẠI IC CỦA MAXIM : DS1307 17K,Max232 5K,Max 6575....
    CUNG CẤP 1 SỐ KIT DÙNG CHO :PicroPic_Kit,8051
    Mail to:ha_cyberboy1@yahoo.com
    chuyện tình ta chỉ có thế thôi sao

HUT's Student Avatar của ha_cyberboy1

Các bác ơi sao không bác nào trả lời em với.Chắc các bác đang ôn thi à.Thế thì bác nào rảnh mà lên trên này thì nhắn trả lời em với nhé...

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi ha_cyberboy1
    Chào các bác ĐTVT-BKHN,em là thành viên mới của Khoa mình thành ra cũng chưa thực sự hiểu được nhiều các vấn đề của khoa mình.
    Em muốn hỏi các bác một câu :
    Em đang nghĩ tới ý tưởng cho đồ án tốt nghiệp của mình (liệu có quá sớm không nhỉ ) .Không biết các bác trong khoa ĐTVT của trường mình ai đã từng làm việc với "Xử lí ảnh " chưa nhỉ.Liệu đây co thể trở thành 1 đề tài cho đồ án tốt nghiệp được không ạ? Chả là em đang có ý tưởng sử dụng công nghệ xủ lí ảnh vào việc "đo và đếm số khách hàng ra vào một cửa hàng" .Em không rõ là trong đò án tốt nghiệp có thể dùng nó không vì em thấy nó không liên quan nhiều tới đtvt mà hình như liên quan tới cntt thì phải.
    Các bác sớm trả lời cho em với nha ! Cảm ơn các bác nhiều.
    cái này rất liên quan đấy bạn ạ!
    không biết bạn k bao nhiêu, mình k48,vừa rồi làm bài tập lớn vi xử lý hình như có mấy chú làm đếm sản phẩm bằng hồng ngoại....
    theo mình cái này cũng có thể dùng để đếm người ra vào cửa hàng, nhưng có vấn đề xảy ra là việc hai người vào cùng một lúc....

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Chà Hoàng Anh hăng hái quá nhỉ
    Kể ra bây giờ lo làm ĐA cũng không quá sớm đâu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề