User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Điểm danh những bác đi họp hôm nay

quai_vat_C13
    Guest
    Cho tớ hỏi bác hoa hồng gai sao lại trốn tránh trách nhiệm thế nhỉ? Bác còn nợ tui nải chuối đấy nhá... Grrr grrr

Ấn tượng đầu tiên là em Giun BK vì cái giọng của em ý nghe ngồ ngộ, đã thế dạo này có vẻ yêu đời nên lúc nào cũng thấy cười nói toe toét. Một con giun thông minh và dí dỏm!

Bác Rô bin sơn, ngồi ngay cạnh quái vật, trông giống hệt nick của bác ý... ui nhưng trông nghiêm nghiêm thế nào ý, lại ít nói, có vẻ hiền hiền.

Anh Nôbita, vẫn cái tội lề mề đến muộn không bỏ được. Không hiểu hôm nay nhà có dột không mà anh í đội mũ suốt... Hay là có đầu mới nhưng ko muốn khao nhi?

"Chị" Libra: không giống mình tưởng tượng tẹo nào. Trông cũng hiền lành...thế mà trên BKF sao mà ghê ghớm thế ko bít.

1Virus: nghe cháu nó quảng cáo thì đẹp trai nhứt BK, nhưng chắc hôm nay cháu ko biết chọn chỗ ngồi, ngồi cạnh mấy bác còn handsome hơn...

Nt0: trông quen quen, không nhớ là gặp ở đâu rùi...

Tam ca 3 Admins: rất người lớn, nhất là bác Admin, hát hay ơi là hay. Minhlover thấy admin hát được khen, anh chàng ta nổi hứng đệm cho Admin... may mà ko ai nghe thấy... hehe... Narga ngồi lim dim mơ màng...

Miengrong: hiền lành nhỏ nhẹ, dễ thương vô cùng...

Monalisa và Cuccuhaha rất tâm đầu ý hợp, ngồi chí choé suốt.

Omerta (hic, ko bít có đúng vậy ko á): tên này lạ hoắc, tại vì hắn ta chưa post được bài nào trên BKF. Nhưng mà hắn ta làm cho cả BKF nghiêng ngả vì những bài hát bằng version 2.0 của hắn và nhất là cái giọng miền trong dễ thương ghê.

Giang: bác ngồi đọc 1 bài thơ cái gì mà "năm tháng cũng iêu", đôi mắt xa xăm...

ForestVN và Binhjuventus: mấy bác này có vẻ ít nói, phát biểu hơi ít.

DKQDiep và cú già đến muộn, nhưng có gì đâu. Cú già vừa vào hát một loạt liên khúc Thứ 2 là ngày đầu tuần làm mọi người cười nghiêng ngả. Sau đó bác Diệp đứng lên hát tặng BKF một vài bài. Đúng là ca sĩ xịn của Khoa Ngại nghĩ nhà mình...

Chà, còn ai nữa không nhỉ? Em ngồi đầu, lại bị che khuất nên ko điểm danh hết. Có ai điểm danh giúp ko ạ?

Libra
    Guest
    Originally posted by quai_vat_C13@Dec 29 2002, 08:13 PM
    "Chị" Libra: không giống mình tưởng tượng tẹo nào. Trông cũng hiền lành...thế mà trên BKF sao mà ghê ghớm thế ko bít.
    Bây giờ có thể kết luận rằng mắt Quái Vật có vấn đề.
    Còn hoa hồng gai và red-rose nữa. Quái vật không nhận ra sao? ===>Cả hai mắt có vấn đề.

handsome_fancyfreek46
    Guest

gru làm cho tui tức quá đi mất quái vậy ơi,hết mona rồi cả quái vật đều không nhắc tui gì cả,mà ít nói thì chỉ có bác binhjuventus thôi chứ thằng forest thì ít cái gì

superman
    Guest

Hu hu tiếc quá đi mất, mình bao giờ cũng mong họp fờ rum nhất mà lần nào cũng vắng mặt. Không thể đổ tội mãi cho hoàn cảnh khách quan được mà cũng chẳng thể kết tội BKF họp nhằm ngày...đẹp trời(chủ nhật) , chỉ có thể trút nỗi giận lên ......số trời thôi. Thay mặt những người không đi, xin cám ơn và tụ thấy xấu hổ trước những cái tên nêu ở trên. Nhưng mà kết quả họp cho vụ 31/12 như thế nào nhỉ? Cập nhật đê bà kon

rongbachkhoa
    Guest

Nhưng còn phần trao giải thưởng cho truyện thế nào nhỉ???

nhatvirus
    Guest

Chú handsome kia ngồi đâu mà mình không biết nhỉ

cuccuhaha
    Guest

HÙ quái vật nói lạ . Tại tui bị monalisa ( mà cả ba thằng ngồi đấy ) đều bị monallisa lừa mới cú chứ. THế nên nó mới như cái chợ

handsome_fancyfreek46
    Guest

Originally posted by nhatvirus@Dec 29 2002, 10:21 PM
    Chú handsome kia ngồi đâu mà mình không biết nhỉ
    Ngồi bên phải cậu đó Nhật ah?

quai_vat_C13
    Guest
    Originally posted by handsome_fancyfreek46@Dec 29 2002, 09:07 PM
    gru làm cho tui tức quá đi mất quái vậy ơi,hết mona rồi cả quái vật đều không nhắc tui gì cả,mà ít nói thì chỉ có bác binhjuventus thôi chứ thằng forest thì ít cái gì
    HIc hic, tại tớ ngồi góc khuất, ko nhìn thấy hết mà. Xin lỗi nhé.

Bi giờ tớ nhớ ra thêm bác Nightmare nữa, hát Yesterday của Beat...

Bác thanhnienxavo hăng hái vô cùng, ngồi cạnh giun BK nên cũng chí cha chí chóe

Owlmain
    Guest

Thế còn LaraC lẫn Monalisa_vn thì sao.
    Hôm nay họp forum thì mới biết bị quái vật lừa, Libra là con trai, thế muh làm nhà tớ vỡ mộng ---> định XMas sau rủ đi chơi, hichic..
    Dầu sao thì quái vật là người nổi tiếng ra phết. Ai thấy quái vật đều hỏi: bạn có phải là dkqdiep không? heheh.. Có tủi thân không vậy, quái vật?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề