User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: Tường thuật gián tiếp cuộc họp BKF

mona_lisavn
    Guest

Hôm nay thời tiết Hn thật khéo chiều lòng người , trời quang mây tạnh ,se se lạnh , thật lí tưởng cho một cuộc họp FR.Nếu không nhầm thì Mona tôi là người có mặt sớm nhất (con người luôn đúng giờ mà).Dân BKF đúng là cao su thật , 9h30 mới thấy mặt của Minhlover, miệng rộng , Nhatvirus.Đứng buôn được mấy cân dưa lê thì thấy rất nhiều người đến , hix!Xin lỗi không nhớ ai với ai cả .Các bác con trai nhà mình cứ làm như lâu lắm không gặp nhau , tay bắt mặt mừng , vỗ vai đôm đốp.
    Một lát sau thì Bộ trưởng bộ hậu cần :quái vật xuất hiện , cười phớ lớ.Ngay sau đó giao nhiệm vụ cho tớ và LaraC việc cắt giấy để chơi trò đoán nick,chưa xong thì Quái vật đã biến đi đâu mất , thật là bí ẩn.Mọi người đến đã có vẻ đông , thấy cả Admin , Narga (vậy mà tưởng về quê).Vậy mà bộ trưởng bộ hậu cần vẫn chưa thấy đâu cả .Minhlover bắt đầu lo lắng , đi ra rồi đi vào , suýt làm đổ cái xe máy .Cuối cùng thì cũng thấy mặt Quái vật lò dò ở đâu về .Xuất phát thôi bà con ơi!
    Cả bọn hạ cánh tại một quán trông khá sạch sẽ , ấm cúng .Đếm sơ sơ có tới 24 người , hơn đứt mấy lần trước về số lượng .
    Sau màn tranh nhau chọnđồ uống , Quái vật đứng lên giới thiệu chương trình trò chơi :thi kể chuyện , trong đó phải nhắc đến các nick của thành viên BKF .Tất cả có 5 nhóm , nhóm nào kể cũng hay , cũng buồn cười , kết quả :Đồng giải nhất .Những người có mặt sẽ được thưởng nhà lầu , xe hơi vào tài sản cá nhân(Hihi!lãi quá rồi còn gì).
    Tiếp đó , mọi người tự giới thiệu về bản thân , vậy là tớ được biết mặt của Rồng BK(Chú em này nói lắm thật), Binhjuventus(hiền thế nhỉ , ngồi im ),Nhatvirus(HIx!đẹp trai nhất Box BK đây sao?),Nobita (Đúng như mình tưởng tượng), Libra(Tên này lém phết), Cú già(Chỉ thích hát xuyên tạc)....Còn nhiều người nữa nhưng kể ra thì ngày mai mới hết.
    Hihi!Hôm nay mình lừa được khối người , tưởng mình là LaraC,không ngờ Mona lại không hiền chút nào .
    Sau màn giới thiệu , mọi người bắt đầu tranh luận về việc phát triển diễn đàn.Mỗi người một ý , chả hiểu gì cả , ngồi buôn dưa lê vậy .
    Tình hình có vẻ căng thẳng , để hạ hỏa và chống đói (12h rùi còn gì), mona tôi đứng lên thông báo chương trình tiếp theo , vâng , tất nhiên là quyên góp ủng hộ em Tú rồi .Xem nào , tất cả được hơn 300.000 VND .Cảm ơn tất cả bà con đã ủng hộ nhiệt tình , trong thời gian gần nhất , số tiền đó sẽ được chuyển tới tay em Tú.
    Hix!Tưởng không có hát hò gì , cuôí cùng vẫn có , sao mình ghét hát thế nhỉ .Cũng may là DKQDiep mở màn chương trình bằng 2 bài hát , Cucuhaha ngồi cạnh mình rung đùi khen lấy khen để .Mona cũng góp vui bằng mộtbaif tình cảm sướt mướt, may mà không có vị nào ngất vì cảm động.Mấy bài hát xuyên tạc của ông anh Cú già cũng hay phết làm bà con cười nghiêng ngả .Xúc động nhất là khi Admin đơn ca có sự hát bè của toàn bộ BKF bài Cây đàn sv.Trông thế mà admin hát hay thật , bảo sao k thèm hát song ca cùng Minhlover và Narga.
    Hát chán , cười chán, nói chán , kết thúc là tiết mục Về, chắc ai cũng tiếc nhưng đói lém rồi, lại còn buồn ngủ nữa chứ nên mọi người đành "chia tay xa nhau"và hẹn gặp lại vào ngày 31/12.
    Mỏi tay quá , thưa bà con , tôi kể thế bà con đã biết được cuộc họp diễn ra như thế nào chưa ạ?Nói chung là cuộc họp diễn ra rất thành công, hơn cả dự kiến .Hi vọng ngày 31 sẽ còn thành công hơn nữa.Bà con đi đầy đủ nhá !

rongbachkhoa
    Guest

Bực quá, chỉ có như vậy để nói về em thôi à bà chị.
    Nhưng mà lần sau phải đông hơn nữa nhé bà con.

mona_lisavn
    Guest

Nói thế thôi chứ còn gì nữa , 24 người mà ai cũng đòi nói nhiều thì chị gãy tay mất à?

Registered User

Chị mona ơi! Không biết khi em ra mọi người có đến đông vui như vậy không???, em nghe chi kể mà sướng qua đi

handsome_fancyfreek46
    Guest

Grừ sao không nhắc gì đến tôi hả bà chị,tức quá đi mất

nhatvirus
    Guest

Bà mona lúc mình ghap , hỏi đúng ngay , thế mà lại còn chối , bây giờ còn viết bài chê mình nữa chứ .
    Nói chung là họp forum thế là vui lém rồi , có truyện, có thơ , lại còn được nghe hát . (mà cái bạn làm thơ xinh đáo để , mỗi tội chưa đăng kí nick ).

handsome_fancyfreek46
    Guest

NHật ơi ,làm vỡ cốc nha

HHT
    Guest

Mona nhé không ghi tên tớ vào "Biên bản cuộc họp". Tức quá

bjet4
    Guest

Hehehe, Diệp hát hay phết. Hôm nay tớ vỡ mộng nên buồn chán ngồi im. Mà thực ra, mình cũng hiền lành thiệt!

nhatvirus
    Guest

Tên handsome hình như không đi họp , sao lại biết mình làm vỡ cốc nhỉ ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề