User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Tiếc thương

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Mặc định Tiếc thương

Em đọc bài này trên ttvn post về cho mọi người cùng đọc,tại sao bạn này học bên BK mà trang web chúng ta ít biết thông tin thế nhỉ?
    Đọc xong thấy quá bức xúc

Chúng tôi là những sinh viên đến từ lớp kĩ sư tài năng công nghệ thông tin K46 -Đại học Bách Khoa Hà Nội. Chúng tôi muốn các bạn chia sẻ và giúp đỡ người bạn xấu số của chúng tôi là bạn LÊ HOÀNG-sinh ngày 07/4/1983 -quê Thanh Hoá-trọ học tại Kí túc xá Đại Học BÁCH KHOA HÀ NỘI. Bạn LÊ HOÀNG đã ra đi để lại bao nỗi tiếc thương, bàng hoàng và uất hận cho các bạn cùng lớp nói riêng và sinh viên Đại Học BÁCH KHOA nói chung:
    Thứ 7 ngày 13 tháng 5 năm 2006, Hoàng mượn chiếc xe đạp của một người bạn cùng phòng đi có việc...Trong ngày hôm đó bạn có nhắn tin báo là tối sẽ về...Nhưng bạn sẽ chảng bao giờ về nữa , đồ án con giang dở...., công việc mới ở công ty FPT còn chưa bắt đầu...Chúng tôi đã tìm lại bạn qua một mẩu tin tìm tung tích nạn nhân trên báo An Ninh Thủ Đô vào ngày 25/5. Người dân huyện Thanh trì nơi chôn cất bạn kể lại: Ngày 18/5 họ vớt được xác nạn nhân nam giới tay và chân bị buộc vào chiếc xe đạp trôi sông....Gia Đình bạn đã đến xác minh, và không còn nghi ngờ gì nữa bộ quần áo và chiếc giày đặt cạnh phần mộ chính là của HOÀNG. Trong nỗi đau đớn tột cùng, gia đình bạn LÊ HOÀNG chỉ còn biết cầu cứu các cơ quan luật pháp nhanh chóng điều tra để tìm cho ra kẻ giết người, kẻ giết BẠN LÊ HOÀNG của chúng tôi.
    Lê Hoàng là một học sinh giỏi thường xuyên được nhận học bổng của trường, bạn hiền lành và chỉ biết học. Vậy mà.......
    MONG CÁC BẠN HÃY LÊN TIẾNG TẠO DƯ LUẬN XÃ HỘI ĐỂ LÀM SÁNG TỎ CÁI CHẾT OAN ỨC CỦA HOÀNG!
    ĐÂY LÀ ẢNH CỦA HOÀNG(HOÀNG ĐEO KÍNH CẬN TRẮNG, ĐỨNGLỌT Ở DƯỚI HÀNG THỨ 4, BÊN TRONG MẶC ÁO LEN TÍM THAN< BÊN NGOÀI ÁO KHOÁC GIÓ MÀU GHI)
    http://nmthangbk.googlepages.com/sos...angcnttkstnk46
    Hãy giúp chúng tôi, giúp gia đình Hoàng và giúp Hoàng bằng cách hồi âm, gửi tin này trên các diễn đàn, website, báo chí, để có thể tạo dư luận xã hội thúc đẩy công an sớm tìm ra kẻ giết ngừơi không con nhân tinh!!!..........
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

svBK's Newbie

không lôi được thủ phạm ra trừng trị thì ở đời chả còn luân thường đạo lý gì nữa. Chả còn tí nhân tính nào nữa.
    Giá trị của con người là cái mà người ta có thể làm được cho người khác

svBK's Newbie Avatar của thononvaodoi

Icon14

Quan trọng la những người bạn biết rõ các mối quan hệ của bạn ấy.Từ đó có thể lần ra lí do và người có liên quan đến cái chết của bạn ấy.Nếu những người biết chuyện hoặc bị đe dọa mà khống dám lên tiếng thì hãy suy nghĩ lại,còn rất nhiều người và cả pháp luật sẵn sàng đứng ra bảo vệ
    Cướp trên giàn mướp

HUT's Student Avatar của :Bệnh hoạn:

hôm trước nhận được offlines anh Hoàng mất tích,hôm nay đọc được tin anh đã mất,shock
    nhưng mà có anh đang yêu cầu ko nên phát tán tin tức này mà
    Tại sao nàng vẫn yêu màu tím
    Màu buồn tan tác phải không em.MK

HUT's Student Avatar của XPer

hik, thật nhẫn tâm. Hôm trước cũng đọc YM về tin này. Hôm nay đọc bài này đúng là shoc thật. Theo mình có lẽ do thù hằn cá nhân thôi nhỉ? Nhưng thù hằn gì mà lại đang tâm giết người 1 cách dã man như vậy chứ? thật ko còn tính người nữa. Người với người sao lại phải như vậy???

svBK's Newbie

Cái này sao lại muốn giấu đi nhỉ ? Không hiểu sao lúc tìm thấy xác người dân lại ko đi báo công an để lập biên bản, khám nghiệm tử thi nhỉ, chuyện to thế cơ mà. Cứ thế đem đi chôn luôn. Mà có khi bạn Hoàng đã bị hại trước rồi mới bị buộc vào xe thả xuống sông để phi tang chứ không phải bạn bị chết đuối. Nói chung là chưa thể kết luận được gì.

svBK's Newbie Avatar của dementor

Quân khốn nạn nào lại làm cái việc này chứ? Tôi cũng đọc và gửi trang tìm bạn Hoàng mất tích. Nhưng đến khi nghe tin bạn mất tôi bàng hoàng nhận ra mình đã không thật sự nhìn nhận đủ nghiêm túc về việc đó! Mong công an sớm điều tra ra thủ phạm!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề