User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: Đôi môi quyến rũ cho chị em

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Mặc định Đôi môi quyến rũ cho chị em

Nếu muốn môi mềm và mịn có thể dùng nước ép dưa chuột bôi liên tục và để ngấm, không cần phải rửa sạch. Hoặc trộn một thìa cà phê bơ cacao, một thìa cà phê dầu hạnh đào, một thìa cà phê mật ong, trộn lẫn 3 thứ hỗn hợp trên cho vào một cốc nhỏ, sau đó đặt vào chiếc bát đựng nước nóng.

Làm đẹp làn môi ngoài việc sử dụng mỹ phẩm, còn cần phải đảm bảo cho sự tuần hoàn tốt của môi.

- Trước hết, bạn cần thường xuyên massage môi một cách nhẹ nhàng vào sáng và tối (sau khi đánh răng).

- Khi đi ngủ không được để son còn dính trên môi. Tẩy sạch son tốt nhất là bằng bông, hoặc mút có tẩm sữa tẩy trang dành riêng cho môi hoặc dầu thực vật, sau đó rửa sạch bằng nước ấm rồi bôi kem.

- Nếu muốn môi mềm và mịn có thể dùng nước ép dưa chuột bôi liên tục và để ngấm, không cần phải rửa sạch. Hoặc trộn một thìa cà phê bơ cacao, một thìa cà phê dầu hạnh đào, một thìa cà phê mật ong, trộn lẫn 3 thứ hỗn hợp trên cho vào một cốc nhỏ, sau đó đặt vào chiếc bát đựng nước nóng.

Sau khi hỗn hợp trên chảy ra, đem đặt vào tủ lạnh cho nguội, dùng hỗn hợp đó thoa lên môi ngày 2 lần.

- Để có đôi môi luôn hồng hào, khoẻ mạnh, bạn cũng nên chú ý đến chế độ dinh dưỡng hàng ngày, bổ sung thêm các thức ăn có chứa vitamin B trong khẩu phần ăn.

Nên ăn nhiều loại thực phẩm tốt cho da môi như đậu nành, ngó sen, nho khô, lúa mì... Bạn cũng nên ăn nhiều rau quả như mít, đu đủ, rau diếp, hoa lơ, cam, dứa... vừa giúp bạn có làn da đẹp, cung cấp nước và vitamin cho cơ thể, đồng thời lại có các chất rất cần thiết cho đôi môi.

Thể dục cho môi:

Muốn cho đôi môi tăng phần gợi cảm, bạn cũng cần thường xuyên tập thể dục cho miệng, sẽ làm săn chắc các dây chằng của cơ mặt, tạo vẻ duyên dáng cho làn môi, chống nếp nhăn quanh miệng.

1. Chúm môi, rồi thả lỏng, thực hiện 20-30 lần.

2. Cắn chặt răng, hít thật sâu và thổi phồng má, thở ra chầm chậm, làm 20 lần.

3. Đọc thầm các chữ cái O.I.A.U. Thở sâu, hít vào, phồng má và thở ra qua khe hở giữa hai làn môi làm chúng rung nhẹ.

4. Ngậm một chiếc đũa dài vừa phải, quay chiếc đũa thành vòng tròn theo chiều kim đồng hồ rồi ngược chiều kim đồng hồ, làm 30-40 lần.
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Master Avatar của NhânBáchKhoa

Mình cảm thấy nghi ngờ ku Níppon này quá!
    Nắng đã khuất bên thềm nhà
    Tay em nâng phím đàn buồn sao em
    Lại khóc khóc một mình ...

************.oooO****************
    ************(..... )*****Oooo.******
    *************\ ...(*****(......)******
    **************\ _)*****)..../*******
    *********************( _ /********

Bác nghi ngờ gì em hả bác Khàn?????????/em kô hiểu bác nói gì à

svBK's Member Avatar của xman

hehe
    Bà con nên tin nhiepphong đi !
    Ku này hàng ngày vẫn làm thế mà.
    Muốn biết hiệu quả không cứ nhìn môi Nhiepphong thì biết.
    Lúc nào cũng ướt như chuột lột ấy. hehe
    ....Hình như còn nhỏ rãi nữa ấy.

thía khiếp...

Thể dục cho đôi môi hả chú nhiepphong
    anh có đề xuất
    - đối với chị em thì cứ kiếm lại cậu bạn nào đẹp trai - môi rộng. rồi thực hành luôn vào mỗi buổi sáng. đảm bảo hiệu quả tức thì sau 2 đến 3 ngày, yêu cầu đánh răng thật kỹ, súc nước muối 2 lần, nước mương 3 lần. hehe
    - đối với anh em thì đừng nên làm gì cả, vì bây giờ bệnh lây qua đường miệng nhiều lắm không kể hết. ví dụ như lở mồm long móng. hehe
    Lần sửa cuối bởi xman; 15-05-2006 lúc 11:48 AM
    CHA BỐ TÌNH YÊU MẢ BỐ ĐỜI
    NHẠT NHƯ NƯỚC ỐC BẠC NHƯ VÔI

Có người hỏi tôi ' Sao bạn thích máunước mắt ?'
    Tôi trả lời ' Dân tộc tôi đã đi lên từ máu và nước mắt. Tôi quý trọng những thứ đó, nên tôi thích!'

Có người hỏi tôi ' Sao ông bạn lại làm Chủ lô ?'
    Tôi trả lời ' Tôi muốn làm giàu cho đất nước tôi !'

Xin chào BKF !
    Xin chào BK !

HUT's Engineer Avatar của ANTZ

Quote Nguyên văn bởi DNH
    Mình cảm thấy nghi ngờ ku Níppon này quá!
    hehe em hỉu bác nghi ngờ kí rì roài !

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Nhiếp phong kiểu này là muốn ăn lại gắp cho người đây mà !!!
    Hôm nào chú post ảnh MÔI của chú lên cho mọi người xem, lúc đấy bài viết mới có tính thuyết phục cao.
    (thằng cha này dễ 2 mũ 3 vía lắm đây !!!)

oan cho em quá,em thấy tài liệu hay nên em mới up lên cho chị em xem đó chứ,các bác cứ nói thế nào ý,làm em ngại chết,thế các bác muốn xem môi em như thế nào thật à
    @ dầu gội XMAN: Chú đã thấy môi anh như thế nào chưa mà chú nói thế,mất hết hình tượng của anh,anh cam đoan là môi chú mới là môi ướt,nhỏ dãi

HUT's Engineer

Oan ức gì mà khóc! Có ai ở đây rành về nghệ thuật làm đẹp như em Nhíp đâu!! :biggrin:
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

Dạ em có biết gì đâu,em thấy có ích cho các chị,em mới cất công mang về chứ,ai dè mấy bác ......nhưng mà chị CIL có thấy có giúp gì cho chị kô,nói nhỏ em nghe đi

HUT's Engineer

Ờ ờ, để chị xem lại xem nào...
    - Trước hết, bạn cần thường xuyên massage môi một cách nhẹ nhàng vào sáng và tối (sau khi đánh răng).
    Sau khi 2 cái lúc này thì một là vội vội vàng vàng đi ăn, 2 là lăn ra ngủ nên... :p
    - Khi đi ngủ không được để son còn dính trên môi. Tẩy sạch son tốt nhất là bằng bông, hoặc mút có tẩm sữa tẩy trang dành riêng cho môi hoặc dầu thực vật, sau đó rửa sạch bằng nước ấm rồi bôi kem.
    ko có son siếc gì sất---> bỏ qua

- Nếu muốn môi mềm và mịn có thể dùng nước ép dưa chuột bôi liên tục và để ngấm, không cần phải rửa sạch. Hoặc trộn một thìa cà phê bơ cacao, một thìa cà phê dầu hạnh đào, một thìa cà phê mật ong, trộn lẫn 3 thứ hỗn hợp trên cho vào một cốc nhỏ, sau đó đặt vào chiếc bát đựng nước nóng.

Sau khi hỗn hợp trên chảy ra, đem đặt vào tủ lạnh cho nguội, dùng hỗn hợp đó thoa lên môi ngày 2 lần.
    Khiếp, nghe đã hãi... phức tạp thế
    - Để có đôi môi luôn hồng hào, khoẻ mạnh, bạn cũng nên chú ý đến chế độ dinh dưỡng hàng ngày, bổ sung thêm các thức ăn có chứa vitamin B trong khẩu phần ăn.

Nên ăn nhiều loại thực phẩm tốt cho da môi như đậu nành, ngó sen, nho khô, lúa mì... Bạn cũng nên ăn nhiều rau quả như mít, đu đủ, rau diếp, hoa lơ, cam, dứa... vừa giúp bạn có làn da đẹp, cung cấp nước và vitamin cho cơ thể, đồng thời lại có các chất rất cần thiết cho đôi môi.

Thể dục cho môi:

Muốn cho đôi môi tăng phần gợi cảm, bạn cũng cần thường xuyên tập thể dục cho miệng, sẽ làm săn chắc các dây chằng của cơ mặt, tạo vẻ duyên dáng cho làn môi, chống nếp nhăn quanh miệng.

1. Chúm môi, rồi thả lỏng, thực hiện 20-30 lần.

2. Cắn chặt răng, hít thật sâu và thổi phồng má, thở ra chầm chậm, làm 20 lần.

3. Đọc thầm các chữ cái O.I.A.U. Thở sâu, hít vào, phồng má và thở ra qua khe hở giữa hai làn môi làm chúng rung nhẹ.

4. Ngậm một chiếc đũa dài vừa phải, quay chiếc đũa thành vòng tròn theo chiều kim đồng hồ rồi ngược chiều kim đồng hồ, làm 30-40 lần.
    Chỉ ăn những gì mình thik, lười thể dục dưới mọi hình thức!
    Nói chung chả áp dụng được giề ở đây! Em Nhíp xem lại đê! bz chị em ai cũng lười như chị thôi, em mở spa ở đây là ế ăm roài! :biggrin:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề