User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Mối tình đầu,mối tình mãi mãi???

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Icon3 Mối tình đầu,mối tình mãi mãi???

Mối tình đầu bao giờ cũng thật đẹp và trong sáng,trong mỗi chúng ta ai cũng từng một lần trải qua mối tình đầu,có phải tình đầu là tình không phai?Mọi người nghĩ sao về câu ông cha ta đã nói? Chúng ta hãy cùng nhau chia sẻ về mối tình đầu của mình nào
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student

ai bảo mối tình đầu là mối tình mãi mãi. Không đúng đâu bé ạ, mối tình đầu có xác suất thành công rất nhỏ, khi đó chúng ta còn đang thơ dại...
    Em nhầm rồi, tình cuối mới là mãi mãi, tình đầu đem lại cho ta nhiều cảm xúc, vì những cảm xúc, những rung động đó lần đầu tiên trong đời bạn có, vậy nên nó theo bạn suốt đời.
    đã có rất nhiều bài viết về chủ đề này, bạn hãy tìm hiểu nhé.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

HUT's Engineer Avatar của ANTZ

Quote Nguyên văn bởi Manchester United
    ai bảo mối tình đầu là mối tình mãi mãi. Không đúng đâu bé ạ, mối tình đầu có xác suất thành công rất nhỏ, khi đó chúng ta còn đang thơ dại...
    Em nhầm rồi, tình cuối mới là mãi mãi, tình đầu đem lại cho ta nhiều cảm xúc, vì những cảm xúc, những rung động đó lần đầu tiên trong đời bạn có, vậy nên nó theo bạn suốt đời.
    đã có rất nhiều bài viết về chủ đề này, bạn hãy tìm hiểu nhé.
    Bác Hoa Ngọc Na (tên bác hay quá ạ :biggrin: ) có kinh nghiệm quý báu gì thì gắng truyền lại cho anh em học tập mới ạ! Em nghe nói chuyện tình của bác hoành tráng lắm, kể đi bác :biggrin: :biggrin:

HUT's Engineer Avatar của black ice

ấy , đ.c này hôm nay hết chuyện người thứ 3 lại đến chuyện mối tình đầu, nghe cũng logic. Ây, tình đầu chẳng qua là thử nghiệm thôi, tình sau mới hay. Còn người thứ 3 thì đấy mới là đúng nghĩa. Tình đâu là nhầm lẫn, người thứ 3 là người sáng suốt.

Đời còn dài, gái còn nhiều

HUT's Engineer Avatar của walktheweb

Ai cung hinh` tuong hoa' moi tinh` dau. Moi tinh dau khong co' bao gio thanh su*. that het.

Boi vay nguoi ta moi noi' la` "tinh` chi dep khi tinh` con` dang do*~"

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Mối tình đầu bao giờ cũng thật đẹp và trong sáng,trong mỗi chúng ta ai cũng từng một lần trải qua mối tình đầu,có phải tình đầu là tình không phai?Mọi người nghĩ sao về câu ông cha ta đã nói? Chúng ta hãy cùng nhau chia sẻ về mối tình đầu của mình nào
    Bắt đầu từ anh Nhíp xem nèo ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Engineer Avatar của ANTZ

Đến đây thì hết bon chen được roài.chậc quay gót ra thui

HUT's Student Avatar của loveormoney

Trời đất , thế nào gọi là mãi mãi thế nào là mất đi nhỉ ? hihi , người ta nói ko có tình iu vĩnh cửu mà chỉ có những khoảnh khắc vĩnh cửu của tình iu ! Mối tình đầu đánh thức bản năng của mỗi con người , sự dịu dàng nữ tính trong người con gái , sự mạnh mẽ trong người con trai . Nói cách khác nó chính là chìa khóa mở ra thế giới tình cảm rộng lớn trong tâm hồn chúng ta. Vì thế, dù mối tình đó ko phải là mối tình lớn nhất đời ta , người đó ko phải là một nửa còn lại của ta. Nhưng có lẽ chả ai có thể quên được chiếc chìa khóa pha lê ấy ! Giống như vô vàn những điều dễ thương mà cuộc sống ban tặng mối tình đầu sẽ còn mãi trong trái tim mỗi người thôi ! Em nghĩ thế đấy các bác ạ !

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi loveormoney
    Trời đất , thế nào gọi là mãi mãi thế nào là mất đi nhỉ ? hihi , người ta nói ko có tình iu vĩnh cửu mà chỉ có những khoảnh khắc vĩnh cửu của tình iu ! Mối tình đầu đánh thức bản năng của mỗi con người , sự dịu dàng nữ tính trong người con gái , sự mạnh mẽ trong người con trai . Nói cách khác nó chính là chìa khóa mở ra thế giới tình cảm rộng lớn trong tâm hồn chúng ta. Vì thế, dù mối tình đó ko phải là mối tình lớn nhất đời ta , người đó ko phải là một nửa còn lại của ta. Nhưng có lẽ chả ai có thể quên được chiếc chìa khóa pha lê ấy ! Giống như vô vàn những điều dễ thương mà cuộc sống ban tặng mối tình đầu sẽ còn mãi trong trái tim mỗi người thôi ! Em nghĩ thế đấy các bác ạ !
    Hik ... sợ thật ... hay ghê ...
    Tình đầu thì khó quên nhưng mà không bền ... < người ta nói thế >

HUT's Engineer Avatar của coi

Quote Nguyên văn bởi loveormoney
    hơ hơ hình như chị từ lớp VĂN ra hả seo mà viết hay zay ta
    nhưng mà chẳng có j là mĩa mãi cả ............ nhưng mối tình đầu bao j cũng đẹp và trong sáng nhất .... nó đẹp , lãng mạn , và ko có chút j bon chen ......
    you never lose by loving
    you always lose by holding back

Cảnh khổ , sự thất bại là một nấc thang cho bậc anh tài , 1 kho tàng cho người khôn khéo và là 1 vực thẳm cho kẻ yếu hèn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề