User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 69

Chủ đề: Dành cho thành viên mới của Hội Độc Thân muốn đăng ký tham gia!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Mặc định Dành cho thành viên mới của Hội Độc Thân muốn đăng ký tham gia!

Do topic "Thành viên mới của HĐT có thể tham gia ở đây" bị lạm dụng chat chit ghê quá nên iem phải đóng nó lại, mở topic này để các mem mới có nơi mà đăng ký, các bài viết ko liên quan đến nội dung topic sẽ bị xóa ngay lập tức
    các mem mới có thể tham khảo mẫu đăng ký tại đây
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của small

Hê, sau cả ngày ngổi ngâm cứu cái HĐT ni, thấy nó xứng đáng đóng cửa, hoặc bét ra cũng phải "thay máu" cái ban tổ chức già cả rệu rã kia. Dù sao mình cũng là lấy ít địch nhiều, lấy cái đơn lẻ mà phá hoại cả một hệ thống đã có quy mô hẳn hoi, nên ít nhiều phải có chiến thuật. Tính tui thật thà, lại tự tin đến mức tự kiêu nên chẳng dấu gì cả nhà, tui làm đơn này kính mong được trở thành thành viên chính thức của HĐT, trước là để cưa cẩm anh Hội trưởng đẹp giai (chết, lại nói dối nữa!), sau là để hạ gục bác Chủ tịch. Nghe đâu hình như bi giờ 2 người là một. Vậy càng đỡ, tập trung vào chuyên môn tốt hơn!

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc lập - Tự do - Hạnh Phúc
    ĐƠN XIN GIA NHẬP HỘI ĐỘC THÂN
    Kính gửi gia đình độc thân của bkf.
    Kính gửi Hội trưởng đương nhiệm, đồng kính gửi Chủ tịch hội vừa bị sa thải
    Tên tôi là: Small Cacodemon
    Nghề nghiệp: Sinh viên.
    Địa chỉóm liều
    Sở thích: thích phá hoại
    Sở ghét:ghét bị phá hoại
    Sở trường: làm người khác cáu điên (vì bị quậy)
    Đặc điểm nhận dạng: nhìn phát biết lính mới liền
    Ưu điểm:làm gì cũng làm cho đến cùng mới thôi
    Nhược:làm mãi không được rất dễ bực mình
    Kính mong các đồng chí sớm chấp nhận cho tôi vào hội, để tôi có môi trường thích hợp hoàn thành tốt công tác phá hoại của mình. Tôi xin thề sau khi vào hội tôi sẽ:
    + Tuân thủ điều lệ hội, nhiệt tình giúp đỡ các bậc lão thành cách mạng có thể ra khỏi hội-điều mà các bác mong muốn bao lâu nay nhưng không dám nói
    + Quyết tâm sửa lại bộ luật hình sự đã kìm kẹp mọi người bấy lâu, muốn ra khỏi hội mà lại sợ ... phải để ví lại. Cái này mọi người cùng thông cảm cho nhau rồi thì chỉ còn là vấn đề thời gian.
    + Cố gắng hết sức trong khả năng cho phép tham gia đầy đủ những lần họp mặt của hội
    + Lời thề trang trọng nhất: tôi thề còn ở trong hội cho tới khi nào ra được thì thôi
    Xin trân trọng cảm ơn bà con cô bác, họ hàng nội ngoại gần xa đã đến đọc hết cái đơn của tui!
    Kính đơn.
    Người làm đơn:

Small Cacodemon
    Nhẫn nhục với kẻ mạnh
    Nhẫn nhịn với kẻ liều
    Nhẫn tâm với kẻ yếu

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Chà chà, lâu lém rùi mới câu thêm đc 1 em vào HĐT, khí khí, kỉu này hội trưởng ko lo thất nghiệp vì lâu ngày ko đc đập dấu ký tên roài khí khí

Cộng Hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt nam
    Độc lập - Tự Do - Hạnh phúc

Công văn kết nạp thành viên

Thân gửi : Small ( )

Tôi là : afoolchild, đương kim hội trưởng HĐT ( Kiêm chủ tịch - sắp nhận chức- mấy tháng rùi mà vẫn chỉ là sắp, thế mới đau, kỉu này nhận xong chắc từ chức luôn quá) sau khi xem xét mọi điều khoản và thông tin của đồng chí Small đưa ra ,đọc cũng thấy choáng choáng, động cơ vào HĐT của đồng chí này...khác người,nay quyết định:
    1.Điều một: kết nạp đồng chí Small vào làm thành viên HĐT

2.Điều hai ( Đi kèm và là kết quả tất yếu của điều 1): Đồng chí có trách nhiệm là tham gia đầy đủ các buổi ọp lai ( OFFLINE) của HĐT cũng như đóng góp kinh phí đầy đủ cho các buổi ọp đó, và quyền lợi là đc ăn uống mái thoải

3.Điều ba : khi ra khỏi HĐT đồng chí phải sắm lễ lạt đàng hoàng để ra khỏi hội, đồng thời phải dẫn thủ phạm lôi kéo 1 thành viên HĐT đến cho anh em...xem mặt,nếu thủ phạm là 1 mem trong HĐT thì miễn giảm khoản lễ lạt, cái này hấp dẫn đây

Đã ký tên và đóng dấu
    Hội trưởng HĐT:
    Afoolchild

nhắc riêng đồng chí cái, chả gì thì tớ cũng làm hội trưởng ngót nghét năm roài, tham gia HĐT cũng 2 năm rùi, đằng ấy có cách nào lôi tớ ra đc thì tớ cũng cám ơn lắm lắm,có hậu tạ lun khí khí

HUT's Engineer

Chết nhá! Bắt quả tang Hội trưởng hội độc thân lơ là trách nhiệm nhé! :biggrin: :biggrin: Định lôi kéo mem mới đảo ngũ nhé!
    Có ai lôi kéo mình không để mình cũng đăng ký tham gia?
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Quote Nguyên văn bởi CIL
    Có ai lôi kéo mình không để mình cũng đăng ký tham gia?
    Lượn đê kưng, để cho các em ý còn lớn. Ở đây không có ai câu cá đâu mà xí xớn nhá.
    Lôi kéo cũng là một nghệ thuật và .....

HUT's Engineer Avatar của Galaxy

bác Chủ tịch cười ko hợp với dáng em chút nào ,phải cười hehe hoặc bebe mới đúng khí khí

HUT's Student Avatar của Dorothy_HuongTra

Tên tôi là: Dorothy_HuongTra
    Nghề nghiệp: "Chùm" khủng bố
    Địa chỉ:ở Iraq
    Sở thích: đi thả boom..^^
    Sở ghét:Bị Bush đến nhà thăm hỏi...><
    Sở trường: Chọc người khác cho tới lúc ngừi ta cáu điên (pị uýnh hoài...><)
    Đặc điểm nhận dạng: chị em mí lão Bin nhìn là nhận "ga"...^^
    Ưu điểm:Đánh boom chuẩn lắm....(anh chủ tịch mà ko đồng ý cho em vào hội thì...ngày. mai thế giới sẽ có thêm 1 tên đứng đường vì nhà bị bỏ boom....^"^kekeke)
    Nhược:Thả boom wá chuẩn "chúng"cả nhà mình....ặc....
    Kính mong các đồng chí sớm chấp nhận cho tôi vào hội, để tôi có môi trường thích hợp hoàn thành tốt công tác bỏ boom của mình cùng đồng bọn(em girl)...hớ...hớ.... Tôi xin thề sau khi vào hội tôi sẽ:
    + Tuân thủ điều lệ hội, nhiệt tình giúp đỡ các bậc lão thành cách mạng có thể ra khỏi hội-điều mà các bác mong muốn bao lâu nay nhưng không dám nói
    + Quyết tâm sửa lại bộ luật hình sự đã kìm kẹp mọi người bấy lâu, muốn ra khỏi hội mà lại sợ ... phải để ví lại. Cái này mọi người cùng thông cảm cho nhau rồi thì chỉ còn là vấn đề thời gian.
    + Cố gắng hết sức trong khả năng cho phép tham gia đầy đủ những lần họp mặt của hội
    + Lời thề trang trọng nhất: tôi thề còn ở trong hội cho tới khi nào ra được thì thôi
    Xin trân trọng cảm ơn bà con cô bác, họ hàng nội ngoại gần xa đã đến đọc hết cái đơn của tui!
    Kính đơn.
    Người làm đơn:
    Dorothy_HuongTra
    Uki...xong gòi duỵet nhá pác chủ tịch
    Lần sửa cuối bởi Dorothy_HuongTra; 22-07-2006 lúc 05:37 PM

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

Quote Nguyên văn bởi Dorothy_HuongTra
    Tên tôi làorothy_HuongTra
    Nghề nghiệp: "Chùm" khủng bố
    Địa chỉ:ở Iraq
    Sở thích: đi thả boom..^^
    Sở ghét:Bị Bush đến nhà thăm hỏi...><
    Sở trường: Chọc người khác cho tới lúc ngừi ta cáu điên (pị uýnh hoài...><)
    Đặc điểm nhận dạng: chị em mí lão Bin nhìn là nhận "ga"...^^
    Ưu điểm:Đánh boom chuẩn lắm....(anh chủ tịch mà ko đồng ý cho em vào hội thì...ngày. mai sẽ có tên đứng đường vì nhà bị bỏ boom....^"^kekeke)
    Nhược:Thả boom wá chuẩn "chúng"cả nhà mình....ặc....
    Kính mong các đồng chí sớm chấp nhận cho tôi vào hội, để tôi có môi trường thích hợp hoàn thành tốt công tác bỏ boom của mình cùng đồng bọn(em girl)...hớ...hớ.... Tôi xin thề sau khi vào hội tôi sẽ:
    Kính đơn.
    Người làm đơn:
    Dorothy_HuongTra
    Uki...xong gòi duỵet nhá pác chủ tịch

THUI ĐC RÙI THAY MẶT CHO CHỦ TỊCH ĐOÀN CHỦ TỊCH ANH XIN KÝ DUYỆT EM VÀO HĐT À, CHÚ ÁP ĐÂU VÀO KÝ TIẾP RÙI ĐÓNG DẤU ĐI, CÒN KU ỚT NHƯỜNG CHỨC ĐI CHỨ, ÔM ĐỒM ĐẾN BAO GIỜ HẢ? ANH Ở CHỨC CHỦ TỊCH CỦA CHỦ TỊCH RÙI NÊN K CẦN QUAN TÂM Á
    MY BLOG[/SIZE]

HUT's Engineer Avatar của ANTZ

Quote Nguyên văn bởi small
    Hê, sau cả ngày ngổi ngâm cứu cái HĐT ni, thấy nó xứng đáng đóng cửa, hoặc bét ra cũng phải "thay máu" cái ban tổ chức già cả rệu rã kia. Dù sao mình cũng là lấy ít địch nhiều, lấy cái đơn lẻ mà phá hoại cả một hệ thống đã có quy mô hẳn hoi, nên ít nhiều phải có chiến thuật. Tính tui thật thà, lại tự tin đến mức tự kiêu nên chẳng dấu gì cả nhà, tui làm đơn này kính mong được trở thành thành viên chính thức của HĐT, trước là để cưa cẩm anh Hội trưởng đẹp giai (chết, lại nói dối nữa!), sau là để hạ gục bác Chủ tịch. Nghe đâu hình như bi giờ 2 người là một. Vậy càng đỡ, tập trung vào chuyên môn tốt hơn!

Tên tôi là: Small Cacodemon
    Nghề nghiệp: Sinh viên.
    Địa chỉóm liều
    Sở thích: thích phá hoại
    Sở ghét:ghét bị phá hoại
    Sở trường: làm người khác cáu điên (vì bị quậy)
    Đặc điểm nhận dạng: nhìn phát biết lính mới liền
    Ưu điểm:làm gì cũng làm cho đến cùng mới thôi
    Nhược:làm mãi không được rất dễ bực mình
    Kính mong các đồng chí sớm chấp nhận cho tôi vào hội, để tôi có môi trường thích hợp hoàn thành tốt công tác phá hoại của mình. Tôi xin thề sau khi vào hội tôi sẽ:
    Kính đơn.
    Người làm đơn:

Small Cacodemon
    Hihi Hội độc thân có vẻ đang khủng hoảng nhỉ ! Em cũng đăng kí vào hội độc thân anh hội trưởng ạ :biggrin:

HUT's Student Avatar của small

HĐT tan rã đến nơi rồi em còn vào làm gì nữa? Uổng lắm!

Ðề tài đã khoá
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề