User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Bài tập lớn vi xử lý

svBK's Member

Icon7 Bài tập lớn vi xử lý

chào các bạn,tình cờ mình vào trang web này thấy rất hay.Mặc dù không phải dân báck khoa nhưng mình hiện đang học năm thứ ba ngành điện tử viễn thông và đang kiếm về tài liệu bài tập lớn môn vi xử lý không biết các bạn có thể giúp đỡ mình được không?đề tài của mình là:"Mạch điều khiến tốc độ động cơ DC không phản hồi".Nội dung điều khiển tốc độ động cơ một chiều công suất nhỏ(động cơ máy casette,video cũ)với khởi động tăng dần tốc độ,giảm tốc từ từ,đảo chiều và hãm động cơ,có 2 cấp tốc độ cho 1 chiều.Mạch nạp điện áp cho động cơ là mạch điều chế độ rộng xung.mail của tui phanvankimthuan@yahoo.com., rất cám ơn các bạn đã giúp đỡ.

svBK's Member

các bạn có thể hướng dẫn tui làm dược không?Tui không biết phải bắt đầu từ đâu"cám ơn các bạn trước

Quân nhân danh dự Avatar của 76076447

Thấy bạn viết tận 2 lần, có lẽ là cần thật. Thế này nhé. Cái này lớp bọn tôi cũng đang làm, nhưng mà ở Khoa Điện chứ không phải bên Điện Tử này, có làm hay không tôi không rõ. Điều Khiển Động Cơ DC thì cậu liên lạc với người có nick này rồi mà hỏi: Liên lạc qua yahoo bây giờ là được đấy: quangxuannguyen@yahoo.com
    Tôi lại làm về hiển thị trạng thái làm việc của Role chứ không về loại này.
    Câu liên lạc hỏi cậu ấy rồi nói rõ tình hình là cậu ấy sẽ giúp cho câu ngay thôi. Cứ kể hết sự tình ra. Nói chung thoải mái thôi. Mà cậu cũng học về TDH à? Thể loại điều khiển động cơ, đảo chiều, hãm đông cơ qua hai cấp điển trở này là chuyên ngành của bọn tôi. Chúc cậu may mắn, người bạn này cũng dễ tính thôi. Có gì nhắn lại cho tôi biết kết quả rồi cảm ơn một câu nhé.:biggrin:

Quân nhân danh dự Avatar của 76076447

Ệch, bác này học ĐT. Thông cảm nhé, đọc kỹ lại bài mới thấy. Tôi chỉ đọc rõ cái phần mà bạn đang cần nhờ thôi. Không đọc kỹ phần tự giới thiệu. Bạn thông cảm nhé.

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Tham khảo ĐOẠN NÀY xem
    .

svBK's Member

thật là vui khi được các bạn giúp đỡ.cám ơn bạn 76076447 và bạn Inuyasha.nếu có gì khó khăn rất mong sự giúp đỡ của hai bạn.mừng quá!!!

svBK's Member

bạn Inuyasha co thể giúp mình về phần hiện thị tốc độ lên led 7 doạn đuợc không mình đang bí phần này?cám ơn bạn trước nha!

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Xin lưu ý bạn là không lập 2 chủ đề có nội dung trùng nhau.Topic is closed !

The end is just the beginning

Ðề tài đã khoá

Thông tin chủ đề