User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 84

Chủ đề: Công dụng của cái ôm!

HUT's Engineer

Mặc định Công dụng của cái ôm!

Cái ôm rất có ích cho sức khoẻ chúng ta. Nó giúp tăng cường hệ miễn dịch, chữa lành những nỗi thất vọng, giảm căng thẳngvà mang lại một giấc ngủ ngon. Nó tiếp thêm cho chúng ta một nguồn sinh lực mới, giúp con người trẻ lại và không hề gây ra bất cứ một tác dụng phụ nào! Cái ôm chính là một phương thuốc diệu kỳ. Image
    Cái ôm sử dụng được cho tất cả mọi người, từ già đến trẻ, kể cả trẻ sơ sinh, phụ nữ có thai hay đang cho bú, người ốm lẫn người khoẻ mạnh... và hoàn toàn không có tương tác bất lợi! (tương tác chỉ có thể xảy ra khi dùng đồng thời với Hôn hay cùng lắm là ...abcabc! :biggrin: ---> nếu có gì sơ suất thì lỗi không phải do cái ôm!:p )
    Cái ôm hoàn toàn tự nhiên, nó là một hợp chất hữu cơ có vị ngọt, không chứa bất kỳ một thành phần nhân tạo nào (trừ xúc giác!). Không gây ô nhiễm, rất thân thiện với môi trường và hoàn toàn lành tính.
    Cái ôm là một món quà lý tưởng, thích hợp cho mọi dịp, đem lại niềm vui cho cả người trao lẫn người nhận., chứng tỏ rằng bạn luôn quan tâm đến người ấy. Ôm không cần một lớp giấy bọc bóng láng, bạn có thể nhận ngay, và dĩ nhiên, cũng có thể trao tặng lại cho người đã tặng mình hay bất kỳ ai!
    Cái ôm gần như hoàn hảo về mọi mặt. Nó không cần pin để rùi hết năng lượng, không bị ảnh hưởng của lạm phát hay chính trị, không gây béo phì, không cần lương tháng, chống được trộm cướp và không phải tính thuế. :biggrin:
    Cái ôm là nguồn lực không được sử dụng đúng mức nhưng lại có nhiều sức mạnh kỳ diệu. Khi chúng ta mở rộng trái tim và vòng tay của mình cũng chính là lúc chúng ta động viên người khác làm như vậy...
    Vậy... còn chờ gì nữa?
    Quá tuổi ký mấy cái chữ nhố nhăng kia rôi...

HUT's Master Avatar của NhânBáchKhoa

Chờ gì ý hả?

Chờ mua thuốc deb đã...

Nào, um phát nào
    Nắng đã khuất bên thềm nhà
    Tay em nâng phím đàn buồn sao em
    Lại khóc khóc một mình ...

************.oooO****************
    ************(..... )*****Oooo.******
    *************\ ...(*****(......)******
    **************\ _)*****)..../*******
    *********************( _ /********

HUT's Student Avatar của mythanh

bác Dê Nhờ (DNH) này chẳng hiểu ý em Cil gì hết. ý em nói là còn chờ gì nữa mà k tặng nhau cái ôm.Nói công dụng 1 hồi cuối cùng bác Dê nhờ kết luận 1 câu cụt hết cả hứng em Cil nhỉ :biggrin:
    uh ôm em Cil cái để xem công dụng tới đâu
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Icon1

Các pác toàn đụng vào nỗi đau của anh Dương , híc híc, khủ thân anh Dương quá < >
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

Đúng đấy, chỗ đấy đang có mụn mà em Mythanh cứ ôm đúng vào đó, đau quá

HUT's Student Avatar của mythanh

oạch bác Dê nhờ cứ đùa em. em nói là ôm em CIL cái chứ em có ôm đúng chỗ đang có mụn của bác đâu. đấy, già cả rồi nên mắt mờ chân chậm, đọc cứ lẫn lộn thế này thì tai hại thật

HUT's Engineer

May mà mình không bị mụn giống bác D... :biggrin: :biggrin: keke, khủ thân bác nhỉ, thiệt thòi ghê nhỉ
    Tranh thủ ôm cưng MyThanh phát, bác D sợ thì xê ra nhá :biggrin:

Sợ nhưng vẫn... muốn hưởng những công dụng của cái ôm...

HUT's Engineer Avatar của pokhun

Quote Nguyên văn bởi CIL
    Cái ôm rất có ích cho sức khoẻ chúng ta. Nó giúp tăng cường hệ miễn dịch, chữa lành những nỗi thất vọng, giảm căng thẳngvà mang lại một giấc ngủ ngon. Nó tiếp thêm cho chúng ta một nguồn sinh lực mới, giúp con người trẻ lại và không hề gây ra bất cứ một tác dụng phụ nào! Cái ôm chính là một phương thuốc diệu kỳ. Image
    Cái ôm sử dụng được cho tất cả mọi người, từ già đến trẻ, kể cả trẻ sơ sinh, phụ nữ có thai hay đang cho bú, người ốm lẫn người khoẻ mạnh... và hoàn toàn không có tương tác bất lợi! (tương tác chỉ có thể xảy ra khi dùng đồng thời với Hôn hay cùng lắm là ...abcabc! :biggrin: ---> nếu có gì sơ suất thì lỗi không phải do cái ôm!:p )
    Cái ôm hoàn toàn tự nhiên, nó là một hợp chất hữu cơ có vị ngọt, không chứa bất kỳ một thành phần nhân tạo nào (trừ xúc giác!). Không gây ô nhiễm, rất thân thiện với môi trường và hoàn toàn lành tính.
    Cái ôm là một món quà lý tưởng, thích hợp cho mọi dịp, đem lại niềm vui cho cả người trao lẫn người nhận., chứng tỏ rằng bạn luôn quan tâm đến người ấy. Ôm không cần một lớp giấy bọc bóng láng, bạn có thể nhận ngay, và dĩ nhiên, cũng có thể trao tặng lại cho người đã tặng mình hay bất kỳ ai!
    Cái ôm gần như hoàn hảo về mọi mặt. Nó không cần pin để rùi hết năng lượng, không bị ảnh hưởng của lạm phát hay chính trị, không gây béo phì, không cần lương tháng, chống được trộm cướp và không phải tính thuế. :biggrin:
    Cái ôm là nguồn lực không được sử dụng đúng mức nhưng lại có nhiều sức mạnh kỳ diệu. Khi chúng ta mở rộng trái tim và vòng tay của mình cũng chính là lúc chúng ta động viên người khác làm như vậy...
    Vậy... còn chờ gì nữa?
    Nhiều công dụng vậy cơ à cưng??? kekeke...
    Vậy thì... um fát nèo
    Đời rất dở...

... nhưng đôi khi vẫn phải niềm nở!!!

HUT's Engineer

Hihi, cơ mà đến bz em vẫn chả hỉu, ôm hay như thế, thik như thế, sao mà Bia Ôm, Karaoke Ôm lại bị cấm ạ?

Ðề tài đã khoá
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề