User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: C'est la vie!!!

Minhlover2
    Guest

Cuộc đời thật lắm trái ngang!!! (heheh, sến qúa) nhưng mà
    đúng thế thật... có những cái người ta mong thì lại khônng đến, có những cái người ta không mong thì lại đến.... Biết làm sao được....

crazyboy2001vn
    Guest

Em noi khong phai thi` bac dung gian nha'
    Co' phai bac minh dang that tinh khong ?
    Em nghe bac noi giong Triet hoc qua'

gavroche
    Guest

C'est triste mais... C'est la vie!

Minhlover2
    Guest

Bác crazyboy, thất tình có buồn nhiều hay không là ở mình! Nếu mình vẫn yêu, và mong cho người mình yêu hạnh phúc thì sẽ cảm thấy khá hơn!

Vịt Bầu
    Guest

Bác Minhlover quả là người rộng lượng đấy.
    Bác vẫn cầu mong cho người ta được hạnh phúc . Người đó quả là người may mắn đúng không bác minhlover.

Minhlover2
    Guest

Cảm ơn System, mình nói thế có thể là hơi lý thuyết nhưng mà thực sự thì đấy là những gì mình nghĩ!! Bởi vì thực ra thì yêu một người một cách thật lòng chính là làm sao để người mình yêu được hạnh phúc thôi.........

Registered User

Originally posted by minhlover@Oct 19 2002, 06:09 PM
    Cảm ơn System, mình nói thế có thể là hơi lý thuyết nhưng mà thực sự thì đấy là những gì mình nghĩ!! Bởi vì thực ra thì yêu một người một cách thật lòng chính là làm sao để người mình yêu được hạnh phúc thôi.........
    ôi thật là tuyệt vời! Em mơ ước sau này được một người yêu như thế!!! :wub: Chắc là tìm kiếm điều đó quá khó phải không???

Dkqdiep
    Guest
    Giá mà ai cũng như thế thì đâu còn cảnh tranh giành làm đau đầu và đau lòng chúng ta. Theo tớ 3 thứ làm hư hỏng con người, khiến họ bằng mọi thủ đoạn (thậm chí phải hy sinh cả người thân) để đoạt được là: tiền, tình và quyền lực

Owlmain
    Guest
    Cũng tùy người chứ không phải tất cả. Nhưng chủ yếu vẫn là 2 lý do: DANH và LỢI. Hai điều này khiến ta bất chấp mọi thủ đoạn để có nó, rồi tiếp tục thủ đoạn để giữ nó. Thế nên, hãy hài lòng với những gì ta đã cố gắng có nó, và sống làm sao cho đến khi nhắm mắt xuôi tay, ta có thể tự hào: Ta đã sống không thẹn với bản thân mình, sống một cuộc sống ngẩng cao đầu, không phải cuộc sống đớn hèn và tủi nhục.

quai_vat_C13
    Guest
    When you were born, you were crying and people around you were smiling.

Live ur life so that when you die, you're the one who is smiling and everyone around you is crying

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề