User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: Lít cựu SV

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định Lít cựu SV

Chả là em nhiều lúc cũng muốn xem các bác cựu SV trường ta ra trường làm gì, đang học gì? để sau này tiện liên lạc, nhờ vả.
    Các bác nhẩy...Ủng hộ em phát đi
    Xem có phải trường ta là đa năng ko?
    Học BK ra rồi làm gì :100:
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Triển Chiêu, K44, ĐTVT
    Công việc: Thất nghiệp.
    Mong muốn: Kiếm vợ con nhà giàu, công việc đàng hoang để về sau còn bám váy.
    Nam nhi vị hiển công danh trái
    Tu thính nhân gian thuyết Vũ Hầu

Quân nhân danh dự Avatar của 76076447

Quote Nguyên văn bởi Trien Chieu
    Triển Chiêu, K44, ĐTVT
    Công việc: Thất nghiệp.
    Mong muốn: Kiếm vợ con nhà giàu, công việc đàng hoang để về sau còn bám váy.
    Em còn điều này tò mò mãi mà không tiện hỏi anh. Tay của anh đang cầm cái gì ăn thế?:-o --> Giồi chó à?? Em nom giống lắm:p :2) :-o . Tư tưởng của anh: "Mong muốn: Kiếm vợ con nhà giàu, công việc đàng hoang để về sau còn bám váy". Dân ta bây giờ họ nói đấy là tư tưởng tiến bộ đấy anh à.6: Cần phải kiên định với đường lối đã chọn anh nhé. . :2) :-o 7: 7:

Quote Nguyên văn bởi 76076447
    Em còn điều này tò mò mãi mà không tiện hỏi anh. Tay của anh đang cầm cái gì ăn thế?:-o --> Giồi chó à?? Em nom giống lắm:p :2) :-o . Tư tưởng của anh: "Mong muốn: Kiếm vợ con nhà giàu, công việc đàng hoang để về sau còn bám váy". Dân ta bây giờ họ nói đấy là tư tưởng tiến bộ đấy anh à.6: Cần phải kiên định với đường lối đã chọn anh nhé. . :2) :-o 7: 7:
    Thì chúng ta phải thẳng tiến lên con đường lấy vợ giàu chứ. Tớ á, bi giờ bị bọn Tây nó nhồi sọ rồi, tư tưởng tiến bộ lắm, cậu có ai thì giới thiệu nhá, có % đàng hoàng
    À, mà ăn gì thì tớ cũng chịu, Avatar mà

Quân nhân danh dự Avatar của 76076447

Vâng. Giới thiệu thì em chả có. Chỉ có tấm lòng chúc bác là sau này không phải lâm vào cảnh bị vợ lôi từ trong gậm giường ra mà thôi.:biggrin: 6: . Thế nhé. Dù sao thì cũng nên bình đẳng giới bác nhé. Đừng có mà hành hạ vợ bác cứ phải mỗi ngày lôi bác từ trong gậm giường ra thì tội nghiệp cho bác gái lắm :-o :p . Đừng bắt bác gái phải khổ như thế bác Triển nhé :65:

Các chú chả nhẽ để chị delete bài vì spam và ăn nói lung tung hử. Dồi chó đâu,chị xin miếng 2 2 2 2
    Hôm qua vừa nhận được phiếu khảo sát của trường BK, từ K43 đổ về đây, trường muốn xem tình hình anh chị em đang thế nào.
    Có tham dự bốc thăm may mắn đấy, giải đặc biệt 15 triệu cơ:2)

HUT's Student Avatar của langtusaobang

Icon10

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Xem có phải trường ta là đa năng ko?
    Học BK ra rồi làm gì :100:
    hi hi, trả lời chị Cáo luôn: sv trường ta ra làm những việc sau tốt lắm:
    thứ nhất: gia sư, vì trường ta học toán lí hóa nhiều, gia sư tốt.
    thứ hai: làm các việc lặt vặt phụ giúp vợ, vì chúng ta được rèn luyện tính kiên trì nhiều lắm, học lại thi lại suốt mà không nản, với cả mấy cái việc như bơm vá, sửa chữa xe đạp thì tụi em làm tốt, sv BK mình thông minh lắm, ngồi cả ngày tìm hiểu nguyên lí giảm xóc, thể nào chẳng vá được cái săm. ke ke
    Em học CNTT thì xung phong làm photocopy thuê, thể nào ngày chẳng kiếm được hai cái bánh mì, quảng cáo trước thế, sau này bác nào trót bỏ học, không ghi chép bài cứ mượn vở bạn mang đến chỗ em nhé he he he...
    Mẹ Maria mang thai mà không có "tội", lạy trời dù tụi con có "tội" nhưng đừng mang thai!

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Quote Nguyên văn bởi Trien Chieu
    Thì chúng ta phải thẳng tiến lên con đường lấy vợ giàu chứ. Tớ á, bi giờ bị bọn Tây nó nhồi sọ rồi, tư tưởng tiến bộ lắm, cậu có ai thì giới thiệu nhá, có % đàng hoàng
    À, mà ăn gì thì tớ cũng chịu, Avatar mà
    Em thấy bác ăn như ăn cái cây tre ý,he he giống lắm,mà em có quen mấy đứa nhà giầu lắm,bố làm cực to,nhưng sợ bác không cưa nổi heheh lên kô giới thiệu
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Các chú chả nhẽ để chị delete bài vì spam và ăn nói lung tung hử. Dồi chó đâu,chị xin miếng 2 2 2 2
    TS, ai là chú? Ai là chị?

Dạ, em có nhời kính chào bác Triển, gớm, bác làm gì nóng tính thế. Em là em xưng chị với cái thằng đang ăn dồi chó kìa, để em xin 1 miếng ý mờ.
    Mà các bác có nhận được cái phiếu thăm dò cựu SV của trường BK ko? Em đang bon chen bốc thăm rút 15tr đây, hik...
    À, bác ơi, bác muốn bám váy vợ thì bác du học nhầm nước rồi, bác phải sang Scotlen bác ạ
    Cáo đang làm về bên tài chính kế toán
    (hik, trái ngành nghề đấy)
    @langtu: em sai rồi, SV BK còn mấy ngành hay ho hơn nữa cơ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề