User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Chúc mừng sinh nhật Pép

Nắng Avatar của Tũn

Mặc định Chúc mừng sinh nhật Pép

Chúc mừng sinh nhật Pét

Trông con gấu hoành tráng phết nhỉ, thích không ?
    À các bác ạ, (mà quên, nếu em nỡ nẫng tay trên người chúc mừng SN đầu tiên của anh rai bkf nào với em Pép thì cũng thông cảm nhé, hé hé )
    Chả là, chẹp chẹp, chẹc chẹc, khịt, 26/3 (tức ngày chủ nhật tuần này) là ngày em Pép (hò và tèn là Nguyễn Thu Hiền) cất tiếng thét trào đời
    E hèm, chẹp chẹp, nhân tiện qua BKF đây (ôi, mình chắc quà thì chả có :100: ) chỉ có mấy lời chúc tới iem thôi : Chúc em luôn vui vẻ, trẻ khỏe , tuổi mới gặp nhiều may mắn và tốt lành
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Anh chúc mừng SN em nhé, chúc em mãi hồn nhiên vui tươi giống như cái nick của em vậy !
    :100: :100:
    Lần sửa cuối bởi frankie; 25-03-2006 lúc 11:15 AM

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Lâu lắm mới ghé vào bkf , gặp ngay sinh nhật em Pét... Hóa ra chủ nhật tuần này gặp mặt chào mừng ngày em pét oe oe cất tiếng thét chào đời
    CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM, CHÚC EM MỌI ĐIỀU TỐT LÀNH
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

HUT's Student Avatar của dễ hiểu

Dù chẳng bít Pet đang ước gì nhưng anh cũng chúc những mong ước của Pet sẽ thành sự thật. Chúc Pet vui vẻ, xinh đẹp và ngày một tuyệt vời hơn nhé.
    Đời ta chỉ yêu một người, lấy một người,.... đó là người ta yêu...

HUT's Student Avatar của chim oanh vũ

Icon10

Xúc động quá, hum nay có người khen mình tốt bụng, hik, vui quá, muốn khóc nè...

Chúc em Thu Hiền Petrovna xinh đẹp, tốt bụng ....mọi điều tốt lành. Chúc em ngày một xinh đẹp và tốt bụng hơn. :53:

hik, anh bị mất bài nên phải ê đít đến lần thứ 3 đấy em ạ...
    Lần sửa cuối bởi chim oanh vũ; 25-03-2006 lúc 06:56 PM
    Thiện căn ở tại lòng ta
    Chữ tâm kia mới bằng ba chữ tài.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

Chúc mừng sinh nhật em Pet, chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em.:53:

Chị Na rất ganh tị vì không thể làm được cái thiệp đẹp như của bạn Frankie để tặng em.hic
    Vẫn biết trời xanh là mãi mãi
    Mà sao nghe nhói ở trong tim...

Quân Nhân Danh Dự

Chúc bé Pét mãi mãi xinh đẹp dễ thương, có nhiều niềm vui, thành công trong cuộc sống, đạt được tất cả nhưng ước mơ của mình

P/s: Lời chúc này thay cho...quà tặng :2) :2)

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

2 2 2 2 2 2
    Xúc động qua đi mất, vào BKF thấy mọi người chúc mừng SN thế này vừa mừng vừa tủi thân vì thấy mình già đi thêm 1 tuổi.
    Sáng nay mở mắt ra đã thấy SMS của mấy người BKF rồi, không biết có phải vì quý em Pet mà hẹn giờ dậy sớm nhắn tin chúc mừng em không? Chắc là thế rồi:p . Em cám ơn nhiều nhiều nha!
    Cám ơn Tũn vì đã nhớ SN em, em biết chị nhớ SN em từ cả tháng nay mà, đang hồi hộp chờ quà đây!
    Cám ơn anh Frankie vì đã làm tặng em cái ecard dễ thương vô cùng làm cho bao nhiêu người phải ganh tị. Em biết anh quý em mà, giống như tất cả mọi người trong BKF chẳng qua mọi người khong nói ra thôi! :p
    Cám ơn anh dihoc nhiều nhiều, bao giờ em lấy chồng nhất định đến tận nhà anh đưa giấy mời cho hoành tráng chứ không chỉ SMS đâu, anh yên tâm.:biggrin:
    Cám ơn anh Why_ not vì vừa chúc vừa khen em nhiều quá làm em ngại lắm, em mà được như thế chắc mọi người ghen tị chết!:p
    Cám ơn chị Hana yêu quý vì lời chúc to quá, em ôm nặng lắm nhưng nhất định không đánh rơi đâu!:p
    Anh Kiên mà không có quà cho em thì đừng hòng em tha cho, thu quà rồi mới cho vào, biết chưa?:p
    Cám ơn mọi người nhiều nhiều vì nhiều nhiều thứ mà em đã có được từ BKF. Yêu mọi người, hi vọng những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với BKF nhà mình!
    Em Pet mượn tạm nick anh Ớt vào cám ơn mọi người nha!:p
    Kính,
    Em Pet đáng yêu.

Destination of Charity Avatar của T.D.H.T

Ối giời ơi, hóa ra hôm nay là sinh nhật em Pét nhà tôi.

Chả biết chúc gì, chỉ biết chúc em Pét điểm toàn 10. Nhất là điểm tiểu luận Thị trường tài chính tiền tệ nần lày...

Ngày xưa đi học, anh chẳng vui gì bằng được điểm cao. Hớ hớ, không biết niềm vui của em có giống lỗi liềm vui của mình không nhở?

Nắng Avatar của Tũn

Chỉ chả có quà cho mày đâu , mọi người chúc nhiều thế là thích lắm rồi, còn đòi quà các anh các chị giề nữa

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề