User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: lời nguyện cầu cho em !

tinh_la_han
    Guest

em yêu khi biết rằng chúng mình mãi mãi xa nhau .bao chua cay anh lén xuống lòng xa em chẳng hề than trach trong anh nghe sao cay đắng cõi lòng nhẹ rơi từng giọt nước mắt
    dù em có đi đâu . dù em ở phương trời nào anh vân luôn nguyện cầu cho em được vui vẻ và hạnh phúc
    một mai nếu trên đường đời vô tình chúng ta gặp lai nhau anh chi mong sao nhận được ở em một nụ cười (một nụ cười để anh được thấy rằng em đang hạnh phúc)hic hic hic
    xin cho em linh hồn nhỏ bé một nụ cười và một cuôc đời ấm áp

Lãng khách đa tình
    Guest

Cảm ơn anh!Anh cũng nhớ nở nụ cười với em nha.Đừng làm mặt buồn em sợ nắm,với nại anh cười cũng vừa vừa thôi kẻo họ tưởng là anh có vấn đề.Nha anh

cuocsong_dethuong_png
    Guest

Originally posted by tinh_la_han@Dec 23 2002, 03:06 PM
    em yêu khi biết rằng chúng mình mãi mãi xa nhau .bao chua cay anh lén xuống lòng xa em chẳng hề than trach trong anh nghe sao cay đắng cõi lòng nhẹ rơi từng giọt nước mắt
    dù em có đi đâu . dù em ở phương trời nào anh vân luôn nguyện cầu cho em được vui vẻ và hạnh phúc
    một mai nếu trên đường đời vô tình chúng ta gặp lai nhau anh chi mong sao nhận được ở em một nụ cười (một nụ cười để anh được thấy rằng em đang hạnh phúc)hic hic hic
    xin cho em linh hồn nhỏ bé một nụ cười và một cuôc đời ấm áp
    Cầu chúc cho người ta thế rồi mà còn lấy nick "Tình là hận" nữa cơ chứ.

"Kỉ niệm đẹp,kỉ niệm đáng tôn thờ nhưng đó không phải là điều em luyến tiếc"( không biết mình có nhớ chính xác không ha )

Cuocsong_dethuong nghĩ BIẾT yêu đã là hạnh phúc rồi. BIẾT yêu và ĐƯỢC yêu thì hạnh phúc hơn. Còn ở bên nhau mãi mãi là quá nhiều và khó lắm. Biết đâu xa nhau chưa hẳn là điều dở.

cuocsong_dethuong_png
    Guest

Ta không quên quá khứ nhưng những kỉ niệm đẹptrong quá khứ chỉ là nền tảng cho hiện tại và hướng tới tương lai mà thôi.

Hãy nhìn về tương lai nếu không, có thể Tinhlahan sẽ bỏ qua người đang chờ và đồng hành cùng mình(ý tui là "người iêu" đó) trên đường đi đến đó đấy

nhien
    Guest

anh ra đi mang theo thời thơ ấu mang theo cả mối tình lặng câm! anh ra đi không một lần ngoái lại bởi biết em đã yên ấm nơi này
    chốn dĩ vãng thi thoảng mình anh lại , bước chân đi lặng lẽ một mình anh ! mối tình si mình anh nhung nhớ ! tự dặn mình quên lãng mà không nguôi!

tuannm143
    Guest

"Lãng khách đa tình" sao mà tranh thủ thế?
    :angry

teppi
    Guest

Nguyện cầu cho em gặp những điều bất hạnh nhất mà khi ở bên anh điều đó chưa kịp đến với em, cầu mong điều ước trở thành hiện thực, chúc em gặp nhiều bất hạnh hơn.

cuocsong_dethuong_png
    Guest

Originally posted by teppi@Jan 6 2003, 10:44 AM
    Nguyện cầu cho em gặp những điều bất hạnh nhất mà khi ở bên anh điều đó chưa kịp đến với em, cầu mong điều ước trở thành hiện thực, chúc em gặp nhiều bất hạnh hơn.
    Thiệt là hết biết. Đúng là siêu quậy Teppi . Nhóc có biết nhóc xứng đáng với tên gọi gì không? "Biladen trong Tình yêu"(vì cái tội khủng bố Tình yêu người khác)

tinh_la_han
    Guest

ôi ai mà yêu phải ku teppi này thì chắc là khổ một đời mất

canh_sim_tim
    Guest

he xa em này thì kiếm em khác lo gì

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề