User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Đội tuyển toán quốc tế: Cuộc chiến giữa Tổng hợp và Sư phạm

Stanley Ipkiss Avatar của The Fool

Mặc định Đội tuyển toán quốc tế: Cuộc chiến giữa Tổng hợp và Sư phạm

Bác nào có thời gian tranh thủ paste ở đây hộ em với:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=1888

Bác nothing tổng hợp có ý kiến gì đóng góp cho anh em phát nhỉ. Sao VN toán học siêu như thế mà toàn anh em dốt mới học điện tử nhỉ, mỗi mấy cái phương trình về hiện tượng vật lý, mà cũng không hiểu nổi :biggrin:
    Học như nghịch thủy hành châu, bất tiến tất thoái.
    Tâm như bình nguyên mục mã, dị phóng nan truy.

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Quote Nguyên văn bởi Stanley
    Bác nào có thời gian tranh thủ paste ở đây hộ em với:

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=1888

Bác nothing tổng hợp có ý kiến gì đóng góp cho anh em phát nhỉ. Sao VN toán học siêu như thế mà toàn anh em dốt mới học điện tử nhỉ, mỗi mấy cái phương trình về hiện tượng vật lý, mà cũng không hiểu nổi :biggrin:
    Bài này chả hiểu sao không nhắc tới thầy Nguyễn Vũ Lương nhỉ? Thế chú Hoàng hồi trước học đâu?
    Nam nhi vị hiển công danh trái
    Tu thính nhân gian thuyết Vũ Hầu

HUT's Engineer Avatar của ngư tiều canh mục

Ai mà chả mang về vinh quang cho Tổ quốc.
    Thầy muốn đi... bước nữa. Thằng Lúa, con Ngô, thằng Khoai, con Sắn, thằng Nhất, con Định, thằng Được, con Mùa, ý chúng mày thế nào? Trình bày thầy nghe xem.

Tha thứ là sự trả thù vinh quang nhất
    Khinh bỉ là sự trả thù tế nhị nhất

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Quote Nguyên văn bởi Trien Chieu
    Bài này chả hiểu sao không nhắc tới thầy Nguyễn Vũ Lương nhỉ? Thế chú Hoàng hồi trước học đâu?
    Mr. Nguyễn Vũ Lương là chủ nhiệm khối PT Chuyên Toán Tin ĐHTH cũ, hình như là đệ tử bác Mậu thì phải.

Mà cái chú the Fool nói cũng đúng, dốt nên mới học ĐT nhỉ, mà tớ cũng dân FET -> tớ Fool lắm :2) :2) :2)
    Lần sửa cuối bởi nothingtolose; 21-03-2006 lúc 05:35 PM

binhjuventus
    Guest

Em éo công nhận dốt học điện tử bác ạ. Mà công nhận Đội tuyển toán là sân chơi riêng của mấy chú KHTN với ĐHSP (hầu hết nhân tài tập hợp về đó). Em quý nhất thầy Hà dạy hình với thầy Thắng dạy đại (thày hay chấm bài trên báo Toán ý), cứ bài nào thầy chấm y rằng tên em lên khuôn, mà hồi đó là cứ mỗi lần lên khuôn, em được 10 hệ số 1 bác ạ (Ấy, các bác đừng nhầm em khoe hàng, mấy bài trên báo toán thì đi học thêm các bác đấy giải được hết ý mà, ngon ơ là khác ). Ôi thời oanh liệt nay còn đâu, học BK toàn thi lại, may mắn thì qua
    Lần sửa cuối bởi binhjuventus; 21-03-2006 lúc 06:20 PM

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Trien Chieu
    Hoàng trước chuyên tin Thái lọ bác ạ (quê bác đấy nhờ, vì em nhớ em với bác đồng hương mà :biggrin

Học chú Lương hói này hài *** ra :2) phải mỗi tội, bác này nhìn đời bằng nửa con mắt, thằng nào kô phải dân TH với SP thì học toán là xoá nạn mù chữ

Thằng bạn tớ dân SP, nhất IMO còn khủng hơn, hồi nó học chuyên Sư phạm, còn đi giải thuê bài cho Mr. NMĐức gì đó, cuối năm cầm 10tr, nó rủ mình làm cùng mà phát khiếp, giải được 1 vài bài chứ ai như nó táng cả 1000 bài, sợ vỡ cả mặt.

Còn cái chuyện dân TH-SP "kình" nhau nó trở thành tradition rồi chả có gì lạ cả, nó cho tớ mượn sách còn dặn không được tuyên truyền, mình thì cũng thế.

Còn chuyện dốt Toán hay giỏi Toán mới học được FET chỉ là funny thôi,quan trọng là học được những gì và sau này thế nào chứ không lại là cơ hội để bác NTHà nói chuyện trào phúng thôi.

Dạo này mình để tiền bạc lấn át KH cả rồi hì hì, không biết có cần chấn chỉnh lại không nhỉ ???

Quote Nguyên văn bởi binhjuventus
    Học chú Lương hói này hài *** ra :2) phải mỗi tội, bác này nhìn đời bằng nửa con mắt, thằng nào kô phải dân TH với SP thì học toán là xoá nạn mù chữ
    May cho chú không bị bác Lương cho tiền rồi mời ra khỏi lớp ấy chứ, công nhận thái độ bác Lương như thế là không tốt lắm, nhưng tớ don't care vì với tớ chẳng có khả năng theo Toán, cũng chẳng có khả năng theo Tin, chỉ yêu mỗi FET

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi nothingtolose
    Thằng bạn tớ dân SP, nhất IMO còn khủng hơn, hồi nó học chuyên Sư phạm, còn đi giải thuê bài cho Mr. NMĐức gì đó, cuối năm cầm 10tr, nó rủ mình làm cùng mà phát khiếp, giải được 1 vài bài chứ ai như nó táng cả 1000 bài, sợ vỡ cả mặt.
    Kô biết có phải bác Đức, giọng kiểu hỏng thanh quản kô nhờ??? (bác này mà lên giọng, nghe hơi giống lao ái :biggrin

HUT's Student Avatar của giao_su_can

Tổng hợp sư phạm có khối chuyên ,sao BK ko có nhẩy
    TRUNG TÂM ĐÀO TẠO ĐIỆN TỬ VÀ TỰ ĐỘNG HOÁ MTC
    http://embestdks.com/vn/NewsDetails....t=55&idmenu=54
    giaosucan2000@yahoo.com

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề