User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Box khoa Điện

svBK's Newbie

Mặc định Box khoa Điện

Gửi admin:

Tôi thấy box của khoa điện thiết kế phần bên trong không được. Tại sao khoa ĐTVT phân chia luồng bên trong qui củ thế mà khoa điện lại vậy?

Đó chính là nguyên nhân các anh em trong khoa ít mặm mà với việc vào BKF. Nên bố trí lại bố cục của box này. Bài vở trong này viết lung tung quá rất khó quản lý.

Bác Admin tuyển thêm vài mod nữa quản lý cho diễn đàn này phát triển hơn.

Forum có lỗi là khi edit bài viết thì nhấn nút Edit mãi mà không có tác dụng , mãi sau nó tự có tác dụng khi ấn nút "Bỏ qua". chẳng hiểu kiểu gì

Khoa Điện là khoa lớn nhất, có nhiều người rât giỏi. Đề nghị admin thiết kế lại box này. Khi nào xong thì BKF mới có được những bài viết hay không phải kiểu spam như bây giờ.

Chúc thành công.

svBK's Newbie

Admin ơi. Em bó tay với diễn đàn này rùi. Em mới viết có vài bài mà đã gặp mấy cái bài spam rùi. có khi không dám quay lại diễn đàn này nữa rùi.

Hic hic . Chào diễn đàn, chào thân ái.

Em tạm biệt diễn đàn nha.

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi ngohaibac
    Gửi admin:

Tôi thấy box của khoa điện thiết kế phần bên trong không được. Tại sao khoa ĐTVT phân chia luồng bên trong qui củ thế mà khoa điện lại vậy?

Đó chính là nguyên nhân các anh em trong khoa ít mặm mà với việc vào BKF. Nên bố trí lại bố cục của box này. Bài vở trong này viết lung tung quá rất khó quản lý.

Bác Admin tuyển thêm vài mod nữa quản lý cho diễn đàn này phát triển hơn.

Forum có lỗi là khi edit bài viết thì nhấn nút Edit mãi mà không có tác dụng , mãi sau nó tự có tác dụng khi ấn nút "Bỏ qua". chẳng hiểu kiểu gì

Khoa Điện là khoa lớn nhất, có nhiều người rât giỏi. Đề nghị admin thiết kế lại box này. Khi nào xong thì BKF mới có được những bài viết hay không phải kiểu spam như bây giờ.

Chúc thành công.
    Tớ không học khoa điện nên việc chia thành các subbox chuyên ngành nhỏ là điều hết sức khó khăn.Nếu như bạn có ý kiến thì cứ đề xuất,nếu hợp lý thì tất nhiên sẽ được áp dụng.Còn việc bổ nhiệm mod thì không thành vấn đề,chỉ cần người nào có tâm huyết và trách nhiệm với côgn việc của mình là OK.Tớ thấy mod khoa điện là bác peacemoon đã làm việc này rất tốt.Nếu như bạn cảm thấy mình có khả năng thi rất hoan nghênh !

The end is just the beginning

HUT's Student Avatar của tuan_dxm

http://www.svbkol.org/forum/showthre...?t=8365&page=3
    bác đánh giá hộ cái này cái .

svBK's Newbie

Đọc dẫn chứng của bạn tuan_dxm ở trên. Quả là có quá nhiều người câu bài quá, spam bài kinh khủng.

Box khoa điện xây dựng thế không được tí nào cả. Những người giỏi bỏ hết diễn đàn này rồi. Có lên chăng admin xoá cái box "Khoa Điện " đi để bọn em không cảm thấy xấu hổ vì những thành viên như trên không anh? Đây là chính kiến của em. Nếu không quản lý tốt thì xây dựng lên làm gì anh?

Mọi người khoa Điện cho ý kiến đi nào.

Em sẽ không post bài ở đây nữa vì các bạn ở đây không tôn trọng các bài viết của em.

Chúc diễn đàn hoạt động đúng hướng.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề