User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: tài liệu học vật lý điện tử

svBK's Newbie

Mặc định tài liệu học vật lý điện tử

các bạn ơi kì này tôi học vật lý điện tử mà sách chỉ có mỗi quyển giáo trình ít bài tập lại không có lời giải khó dùng quá, bạn nào biết có quyển sách bài tập nào về môn này không chỉ cho tôi với

svBK's Member Avatar của Spidermanbk48

Vật lý đại cương hả ? Bạn làm bài trong quyển bài tập + đề thi -->ok

svBK's Member Avatar của Spidermanbk48

Vật lý đại cương hả ? Bạn làm bài trong quyển bài tập + đề thi -->ok

svBK's Member Avatar của death_angle

thi vật lí điẹn tử như thế nào các đại ca ơi. đề có mấy câu, cấu trúc thế nào, xin các đại ca chỉ giáo

svBK's Newbie Avatar của samurai_jack

he he môn này có thầy dạy chính là Phùng Hồ & thầy An . học rất vất vả & buồn ngủ vì ...... ko hiểu gì :biggrin: tuy nhiên thi thi ko hóc lắm đâu .
    - lý thuyết thì trả lời đầy đủ các câu hỏi ôn tập . thi chỉ lấy trong đấy ra thôi . chú ý là phải thuộc cho hết vì đề thường ra vào những câu khó & ko ngờ tới 2 2 K47 cả lũ dính hết . nên chia nhau ra làm các câu hỏi vì khá dài
    - còn bài tập thì dạng sẽ là giống trong giáo trình của thầy phùng hồ , chỉ thay đổi tí ti :biggrin: yên tâm là làm ngon

thế nhá chúc các chú học tốt , thi đạt điểm cao :41: :41:

svBK's Newbie Avatar của samurai_jack

Quote Nguyên văn bởi suongxuongnui
    các bạn ơi kì này tôi học vật lý điện tử mà sách chỉ có mỗi quyển giáo trình ít bài tập lại không có lời giải khó dùng quá, bạn nào biết có quyển sách bài tập nào về môn này không chỉ cho tôi với
    môn này nếu thầy An dạy thì thầy sẽ chữa , nếu ko thì các chú nhắc thày . hoặc sang mượn vở BT bọn giảng đường khác thể nào cũng có chú làm rồi :biggrin:

svBK's Member Avatar của death_angle

thế hả? Em học thầy Hồ .thầy ấy dạy giống hệt sách .thế thì có cần học thêm ở đâu nữa 0

svBK's Member Avatar của dndung

Học thầy Hồ thì không cần học thêm ở đâu nữa, thậm chí là sách, cuối năm mượn vở đứa nào chép đầy đủ sạch sẽ học là đủ. Còn phần bài tập thầy chữa cho hết.

HUT's Student Avatar của WTDOng

Dù học thầy Hồ hay thầy An thì cũng như nhau cả, Vật lý điện tử, học hết đề cương làm hết những bài tập bán ở hàng photo, thì kết quả sẽ là không phải 9 thì 10. Bài ở hàng photo giải khá đúng (ờ, ko nhớ có chỗ nào sai không, hix), nói chung phương pháp sẽ không sai, chịu khó bấm máy tính lại là ok.
    goodluck.
    Cố gắng hết mình, thành công sẽ tới:41:

svBK's Newbie Avatar của diep vien kkthay

hichic, nhung mon nay chan qua Giang duong em bon no bien sach, co dua nao ghi chep gi dau! hoc sach thi dai qua a! the cuoi ki cac thay moi cho de cuong ha anh???

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề