User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: HỘi TÌm KiẾm MỘt NỬa CỦa BẢn ThÂn

svBK's Newbie

music HỘi TÌm KiẾm MỘt NỬa CỦa BẢn ThÂn

Tôi lập hội này ra là để những ai chưa có người yêu, mà đang muốn tìm kiếm 1 nửa của mình, thì hãy vào Forum này giới thiệu về bản thân, các bạn có thể nói người trong mộng của các bạn tiêu chuẩn như thế nào . Biết đâu các bạn tìm được người như ý....
    Hi vọng thông qua Forum này có nhiều mối tình nảy sinh đẹp như mong đợi.
    Hi vọng mồi là các bạn trả lời bài viết có Avartar là ảnh của bản thân, hoặc ảnh của bản thân .
    CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG.
    MONG CÁ BẠN GÓP Ý MỘT CÁCH LÀNH MẠNH
    Haituan:p

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Nghe cứ na ná như cái HĐT của mình ấy nhờ! nhưng chắc chắn ko quy mô hoành tráng bằng roài hé hé:71:, bên mình cũng có mấy đôi từ tham gia HĐT mà thành đôi:71: thú zị thật
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Icon1

Quote Nguyên văn bởi afoolchild
    bên mình cũng có mấy đôi từ tham gia HĐT mà thành đôi:71: thú zị thật
    Bên HDT có những đôi nào đấy anh afc, em mới chỉ thấy có 1 ah nhầm xấp xỉ 2 đôi thôi chứ ;2) :71:
    Hôm nào anh afc cho quả tổng kết những anh chị nào nhờ có tham gia hội độc thân mà tìm thấy một nửa của mình đi xem nào ;2) ( xem đến khi nìu thì có tên mình ... 2 )
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

Quote Nguyên văn bởi girlKTQD
    Bên HDT có những đôi nào đấy anh afc, em mới chỉ thấy có 1 ah nhầm xấp xỉ 2 đôi thôi chứ ;2) :71:
    Hôm nào anh afc cho quả tổng kết những anh chị nào nhờ có tham gia hội độc thân mà tìm thấy một nửa của mình đi xem nào ;2) ( xem đến khi nìu thì có tên mình ... 2 )
    Thôi đi cô! thế ai cứ nằng nặng đòi tham gia HĐT để giảm gánh nặng...ấy nhở:71: , dù sao thì hè này mình vẫn đc ăn uống bét nhè hé hé

Kiếm tiền nuôi con Avatar của chutichhtcbk

Thôi nhớ, các cô các chú lập 1 hội thôi, trong hội có hội là thế nào nhở. Một dấu một cửa thôi. Phải theo nghị định của chính phủ chứ.
    Việc nước là việc lớn nhất
    Nhưng việc giữa người với người không thể nhỏ hơn

(Lý Chiêu Hoàng nói với Trần Thủ Độ)

HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA MÃI MÃI LÀ CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
    HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA CHƯA BAO GIỜ VÀ KHÔNG BAO GIỜ LÀ CỦA BẤT KỲ MỘT QUỐC GIA NÀO KHÁC NGOÀI VIỆT NAM

svBK's Newbie

các bác chả hiểu gì cả, hội này khác hoàn toàn hôi độc thân, hội DT là chỉ nhưng người độc tân mới tham gia, và bàn tán về chuyện ăn ở ngủ, rồi sau đó họ có người yêu rồi họ sẽ ra khỏi hội vậy thì chán lám
    , nhưng hội này là hội đi tìm có nghĩa là sắp không phải độc thân, họ có chí hướng là sẽ có 1 nửa, vào thời gian gần nhất, còn hội đọc thân là có những người chuă xác định là có , theo tôi là hội này sẽ hoanh tráng hơn trong tương lai ko xa. Là nhưng thanh niên trẻ và là những SV biết yêu biết ghét các bạn hãy tham gia forum này.

Quote Nguyên văn bởi Haituan
    các bác chả hiểu gì cả, hội này khác hoàn toàn hôi độc thân, hội DT là chỉ nhưng người độc tân mới tham gia, và bàn tán về chuyện ăn ở ngủ, rồi sau đó họ có người yêu rồi họ sẽ ra khỏi hội vậy thì chán lám
    , nhưng hội này là hội đi tìm có nghĩa là sắp không phải độc thân, họ có chí hướng là sẽ có 1 nửa, vào thời gian gần nhất, còn hội đọc thân là có những người chuă xác định là có , theo tôi là hội này sẽ hoanh tráng hơn trong tương lai ko xa. Là nhưng thanh niên trẻ và là những SV biết yêu biết ghét các bạn hãy tham gia forum này.
    nghĩa là giờ vẫn độc thân:71:
    Ẹc! ai bảo chú là HĐT của anh ko có nhu cầu tìm kiếm, chú chả hiểu gì sất, vào đọc lại cái nội quybản phương hướng họat động của HĐT xem! hé hé!

HUT's Master Avatar của nhanbachkhoa

Các cô, cậu, chú, bác định sang đây làm loạn đấy à?

HUT's Engineer Avatar của Jun

Sau 1 thời gian ko vào BKF.Đang lang thang trên đường thì bắt gặp ngay bài này.Nghe chừng BKF mình càng ngày càng nhiều người muốn thoát khỏi HDT hay sao ấy.Đâu cũng thấy đi tìm 1 nửa rồi tìm người yêu.Già rồi hay sao ấy nhỉ?
    Em cũng bắt đầu già rồi,cũng bon chen kiếm người yêu phát nhẩy?Các bác nói rõ ra cho em xem nào em còn biết đường khai chi tiết.
    <Nghe topic này quen quen cứ như là e từng thấy ở BKF mấy lần rồi hay sao ấy?Mấy bác xem lại đê.Cứ lặp lặp ...>
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

svBK's Newbie Avatar của vinh_loves

em có ý kiến, em tham gia 2 hội cùng lúc có đc ko nhẩy?
    (kiếm cho nó đủ tiêu chuẩn)
    RIGHT HERE WAITING FOR ...:53:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề