User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: Có phải con trai BK hơi thiệt thòi

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Mặc định Có phải con trai BK hơi thiệt thòi

Hình như anh em BK chúng mình hơi bị thiệt thòi so với con trai các trường khác đặc biệt là con trai các trường kinh tế,các trường có lắm con gái.Con trai Bk chúng mình cả lớp được có vài mụ,mà cả lớp có kô biết bao nhiêu là các anh,phải đàm phán để nhường lại cho nhau.Những anh bác nào kém may mắn thì học đến hết năm cuối cho đến khi ra trường cũng chẳng có mối tình vắt vai nào(buồn lắm).Vì thế cũng chẳng được hưởng vị ngọt của tình yêu sinh viên.Chẳng bù cho mấy thằng bên các trường kinh tế ,bọn nó có điều kiện hơn hẳn anh em mình,tha hồ mà lựa chọn,một rừng hoa bạt ngàn.Chắc tại đất bên Bk mình kô tốt lên hoa ít nở quá à.Đề nghị nhà trường chăm chỉ bón phân cho đất đều đều để các đàn em khóa sau kô phải chịu thiệt thòi như các anh của chúng
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Student Avatar của myquovadis

thế mời bác mang p*** đến bón nhé:p :p gớm chửa, máu quá rồi đấy:biggrin:
    the bravery will come when you are in the minority!

phuc ht.

HUT's Engineer Avatar của Jun

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Hình như anh em BK chúng mình hơi bị thiệt thòi so với con trai các trường khác đặc biệt là con trai các trường kinh tế,các trường có lắm con gái.Con trai Bk chúng mình cả lớp được có vài mụ,mà cả lớp có kô biết bao nhiêu là các anh,phải đàm phán để nhường lại cho nhau.Những anh bác nào kém may mắn thì học đến hết năm cuối cho đến khi ra trường cũng chẳng có mối tình vắt vai nào(buồn lắm).Vì thế cũng chẳng được hưởng vị ngọt của tình yêu sinh viên.Chẳng bù cho mấy thằng bên các trường kinh tế ,bọn nó có điều kiện hơn hẳn anh em mình,tha hồ mà lựa chọn,một rừng hoa bạt ngàn.Chắc tại đất bên Bk mình kô tốt lên hoa ít nở quá à.Đề nghị nhà trường chăm chỉ bón phân cho đất đều đều để các đàn em khóa sau kô phải chịu thiệt thòi như các anh của chúng
    :2) :2) Lại đến lượt bác nhiêpphong nữa.Nghe chừng sau vụ valentine dân BKF mình bức xúc quá!Ghê ghê!Thì các bác cứ sang khu khối D ấy.Mà khoa khác cũng thiếu gì?E nói đúng ko các bác?
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

svBK's Member

haha....con trai BK ko chịu khó năng động chạy sang KT mà cưa cấm các em đi còn ngồi đấy kêu ca cái giề ! Các em KT,NH... là kết các anh BK lắm đấy , chính con trai các trường KT lại ít đc chọn . Các anh BK ko tự đi tìm 1 nửa ==> ế ==> đáng đời ==>ko ai thương ==>cấm kêu !

Em đã quen với những gì nho nhỏ
    Vui chỉ đủ buồn và nhớ để vừa quên !

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Tớ ở ngay sát kinh tế mà có kiếm được em nào đâu. Cứ đứng núi này trông núi nọ mà làm giề. Gái kinh tế cũng thường thôi . Hãy nhìn xung quanh mình, thế nào chả có một vài (chục) em để ý...Trai BK sao phải lo mấy chuyện ấy nhỉ???
    Ê! Sao tò mò quá vậy?

HUT's Student Avatar của ông trùm

ui giời,yêu làm quái j cho khổ,trai bk ai bảo là thiệt thòi đi đên đâu cũng được nhiều cô ngưỡng mộ phết đấy:100: :100: :100: nhiều tên có nơi có chốn cả rồi đấy!loại độc thân cũng ít lắm

Tiền không có
    Tình không có
    Ngồi trong xó
    Nhục như ..

svBK's Member Avatar của bluto

chẳng thiệt đâu,luật bù trừ mà,có mấy ai được trọn vẹn điều j đâu nào.Mất cái này được cái kia dù trường mình không có nhiều bóng hồng cho lắm nhưng trai trường mình không phải nói phét ra ngoài được nhiều cô
    Em đừng hỏi sao mắt anh buồn thế
    Có những người sinh ra không phải để cho nhau!
    sinh ra ở đời là khổ ải
    sống ở đời còn khổ hơn

HUT's Engineer Avatar của Jig

Không yêu thì có chết được đâu. Ku Nhiếp Phong bức xúc quá thì kím đại một em nào đó yêu chống móm đi (cho biết thế nào là t/y sinh viên). Chỉ sợ đến khi biết rồi lại ước phải chi mình không biết. Có người chết vì thiếu hiểu biết, lại có người chết vì hiểu biết quá nhiều đấy, biết chưa?
    Em xin điểm chỉ...

svBK's Member Avatar của anhdungbk25

tôi thấy ít con gái cũng có cái lợi của nó đấy.Mình đỡ bị nữ tính đi :biggrin:
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

HUT's Student Avatar của langtucodon

Quote Nguyên văn bởi anhdungbk25
    tôi thấy ít con gái cũng có cái lợi của nó đấy.Mình đỡ bị nữ tính đi :biggrin:
    Pó tay chú . :41: :41:
    Hãy vươn tay hướng tới mặt trời dù không là mặt trời thì bạn cũng là 1 vì sao sáng
    [trên bầu trời đầy sao2 ]

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề