User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/29 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 290

Chủ đề: Là con trai vào BK thì phải chấp nhận ế ...ko có người yêu

svBK's Newbie

Là con trai vào BK thì phải chấp nhận ế ...ko có người yêu

Số phận bạn ạ, ai bắt cứ phải vào BK cơ để rồi 2 năm rồi vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai. Cứ nghe nói là con trai Bk là con gái chạy ko biết sao nưa, mà trông mình hiiiiiiiiiii... cũng ko phải là ko đepf Zai nếu ko nói là ko thể so sánh với mấy tay diễn viên Hàn Quốc. Ở lớp thì có mấy bống hồng, xinh đẹp thì chẳng đến lần mình, còn "cá Sấu" thì có ngừoi yêu hết rồi vậy là đâm ra ế. Với lại chưong trình nặng quá suốt ngày học, thì lấy đâu ra thời gian mà sang trường khác tán, vậy có nghĩa là chấp nhận ÊEEEEE.....
    ÚI DỒI ...mong sao các bạn trường khác hiểu hộ bọn mình.:44:
    Haituan:p

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi Haituan
    Số phận bạn ạ, ai bắt cứ phải vào BK cơ để rồi 2 năm rồi vẫn chưa có mảnh tình nào vắt vai. Cứ nghe nói là con trai Bk là con gái chạy ko biết sao nưa, mà trông mình hiiiiiiiiiii... cũng ko phải là ko đepf Zai nếu ko nói là ko thể so sánh với mấy tay diễn viên Hàn Quốc. Ở lớp thì có mấy bống hồng, xinh đẹp thì chẳng đến lần mình, còn "cá Sấu" thì có ngừoi yêu hết rồi vậy là đâm ra ế. Với lại chưong trình nặng quá suốt ngày học, thì lấy đâu ra thời gian mà sang trường khác tán, vậy có nghĩa là chấp nhận ÊEEEEE.....
    ÚI DỒI ...mong sao các bạn trường khác hiểu hộ bọn mình.:44:
    Oài,đẹp zai quá
    Năm thứ 2 mà đã bức xúc thế hả ku,bao giờ phải như anh mày 5 năm bôn ba tán gái mà kô có em nào đổ thì mới gọi là ế.
    Hik,cũng tại mình trai nghèo tỉnh lẻ lại không có bộ mã Hàn Cuốc như chú này 2 2 2

The end is just the beginning

HUT's Student Avatar của myquovadis

trai bk hả. Thiếu đi những cái mà con gái nó thích. Công nhận cũng chăm học đấy nhưng lại ko năng động. Mấy bác BK đến lớp ko bàn chuyện học hành cũng chuyện con gái:biggrin: ăn nói thô bỏ xừ. Kiến thức về âm nhạc, hội hoạ, điện ảnh nói chung là kém. Thử hỏi thế sao ko ế cho đc. Mà chú mới năm 2 đã kêu oai oái thế rồi thì ko phải bản lĩnh bk đâu. Lớp anh đến năm 4 rồi có thằng nào kêu ca gì đâu. Tập trung công việc đi.:biggrin:
    the bravery will come when you are in the minority!

phuc ht.

HUT's Master Avatar của nhanbachkhoa

Quote Nguyên văn bởi Vulh_bk
    Oài,đẹp zai quá
    Năm thứ 2 mà đã bức xúc thế hả ku,bao giờ phải như anh mày 5 năm bôn ba tán gái mà kô có em nào đổ thì mới gọi là ế.
    Hik,cũng tại mình trai nghèo tỉnh lẻ lại không có bộ mã Hàn Cuốc như chú này 2 2 2
    Mới có 5 năm mà đã khoe hả chú Vũ?

HUT's Student Avatar của cold_stone

Quote Nguyên văn bởi myquovadis
    trai bk hả. Thiếu đi những cái mà con gái nó thích. Công nhận cũng chăm học đấy nhưng lại ko năng động. Mấy bác BK đến lớp ko bàn chuyện học hành cũng chuyện con gái:biggrin: ăn nói thô bỏ xừ. Kiến thức về âm nhạc, hội hoạ, điện ảnh nói chung là kém. Thử hỏi thế sao ko ế cho đc. Mà chú mới năm 2 đã kêu oai oái thế rồi thì ko phải bản lĩnh bk đâu. Lớp anh đến năm 4 rồi có thằng nào kêu ca gì đâu. Tập trung công việc đi.:biggrin:
    Ai bảo thế nhỉ , con trai trườn khác thì những kiến thức đó đều có hết cả chắc.Cư thử đi tán gái nhiều vào, cũng dễ thui mà , tán mấy iem xấu xấu thui :2) :2) :2) :2) :2) :2)
    With good reason to frown !

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi nhanbachkhoa
    Mới có 5 năm mà đã khoe hả chú Vũ?
    Ơ em có khoe gì đâu,em chỉ nhắc lại một sự thật đau lòng là em cũng ế như chú ấy.Anh em cùng cảnh ngộ thì dễ thông cảm cho nhau hơn.Ai chả biết bác có đàn em lúc nào cũng lẵng nhẵng bám sau đuôi.Bác không hiểu được tâm trạng của những người trong cuộc đâu ! 2 2 2

Hơ hơ, anh mà được như thế thì anh đã chẳng vào cái topic này làm gì rồi.

Chú cũng đang động chạm nỗi đau của anh đấy 2 2 2...

Quote Nguyên văn bởi nhanbachkhoa

Chú cũng đang động chạm nỗi đau của anh đấy 2 2 2...
    Hơ hơ hơ ... Mưa trên phố của Dương nhưng mà cô ấy đâu còn qua đây .Dương nhớ gì hỡi Dương nghe trong lòng nhớ thêm ....:2) :2) :2) :2) :2) :2) :2)
    Tự nhiên em có cảm hứng hát nhưng mà hình như sai lời thì phải .Mong các bác bỏ quá cho :2) :2) :2) :2) :2)

Nhớ tháng ngày ấm êm, mong Cold này phắn đi, a há...

Chậc, chú Vũ lại khơi đầu cho một nỗi đau mới.

Ê sắc ế, hik!!!

Mình có động chạm vào nỗi đau của ai không nhẩy ? .Sao tự nhiên bị hắt xì mới lạ chứ .À hóa ra là chú Dương nhắc mình , chà công nhận bài hát hay phết, Dương nhỉ ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/29 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề