User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: trẻ con có làm nên được tình yêu

HUT's Student Avatar của lucky_líp

Mặc định trẻ con có làm nên được tình yêu

Em thích cái kiểu đòi hỏi tình càm 1 cách ngốc nghếch của anh.Ai đời 2 đứa chơi uyn roài nếu anh thắng thì em phải ôm anh,em thua thì em được vẽ lên mặt anh.Chưa hết,bắn halflife,em thua thì để anh kiss,em thua thì lại đánh anh....Ngốc
    Em thích cách anh chịu khó ngồi học lò cùng em.Anh đã là sinh viên,ngồi học thì tài tử,toàn soi thầy....thầy mắng anh"anh này tôi đảm bảo thi đại học trượt thẳng cẳng" làm anh cảm thấy thích thú.Anh giảng cho em thì ít mà làm em cười thì nhiều....Tai họa
    Em thích cái mặt ngơ ngác của anh khi lần đầu em cho ra mắt phụ huynh.Em đã bào là :"chạy đi,bố em ra đây" mà anh cứ thích xông vào.Anh có biết lúc ấy anh dễ thương lắm không
    Em thích cả cái kiểu ăn nói thích chọc tức em của anh,thích cách anh bóc mẽ em,thích cái kiểu anh toàn chọn bút bi sắp hết mực roài đòi đổi cho em,thích cách anh kêu ca cái môn học KTCT khỉ gió nào đó,thích cách anh trể hẹn,thích cái kiểu 2 đứa buôn điện thoại thâu đêm....
    Nghĩ lại, em thấy chúng ta quá trẻ con ,có phải vì thế mà ta chia tay không anh....Em không có lỗi,anh cũng thế....đúng không anh

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

đọc cái tít mà buồn cười quá ,tất nhiên là trẻ sẵn sàng làm nên TY , thử hỏi bé ty là gì , nó sẽ thơm vào má mẹ hay ba , chỉ có bạn có thể làm nó hiểu đc ty đôi lứa sẽ ntn ?! hãy để trẻ lớn tự nhiên cả trong suy nghĩ

HUT's Student Avatar của lucky_líp

tình yêu như của tui có làm nên 1 tình yêu lớn thật không

Quân Nhân Danh Dự

Tình yêu không dành cho trẻ con đâu cô bé ạ.

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

ai biểu Nis là tình yêu không dành cho trẻ con????????????//
    có chứ tình yêu của trẻ con thực sự là thú vị đấy
    nó mang một ý nghĩa khác cái ý nghĩa mà ta vẫn hằng thường nghe thường thấy
    Tình yêu này không mang một sắc thái gì khác ngoài vẻ ngây thơ ngộ nghĩnh đáng yêu của trẻ thơ
    nhưng nếu nó thái quá thì nó lại sẽ khác
    MY BLOG[/SIZE]

HUT's Master Avatar của H.A.U

Tình yêu dành cho tất cả mọi người, không phân biệt tuổi tác ! Chỉ là ............

HUT's Engineer Avatar của Jig

...chỉ là tùy vào suy nghĩ của mỗi người thôi. Cần time cho những cái đầu đủ chín chắn.
    Chả ai dám bảo trẻ con thì luôn phạm sai lầm, cũng chẳng ông già bà lão nào dám nhận là mình làm gì cũng 100% đúng!
    Đúng là tình yêu ko biên giới, nhỉ. Như LL kể thì cũng chẳng trẻ con mấy đâu.
    Em xin điểm chỉ...

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Trời lãng mạn quá à lucky_lip là con gai BK sao mà lãng mạn thế.Anh nghĩ đó cũng có thể là một tình yêu lớn nếu hai người nhận ra được.Người kia chắc là không được lãng mạn như em lên mới tan vỡ chứ gì>>>>Ước gì người yêu anh sau này cũng lãng mạn như em
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Engineer Avatar của Jun

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Trời lãng mạn quá à lucky_lip là con gai BK sao mà lãng mạn thế.Anh nghĩ đó cũng có thể là một tình yêu lớn nếu hai người nhận ra được.Người kia chắc là không được lãng mạn như em lên mới tan vỡ chứ gì>>>>Ước gì người yêu anh sau này cũng lãng mạn như em
    anh ơi ll có phải Bk đâu.bé mới lớp 12 thôi mà.Có đúng ko bé?
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

svBK's Member

Tình yêu của bạn gần giống như của tụi mình.Yêu như 2 đứa trẻ con , suốt ngày ngồi " tỉa đểu " nhau, ăn cơm thì nhường nhau ,ùn đẩy cơm bắn tung tóe hết cả bàn ăn,.v..v..nhưng chính vì trẻ con , hay giận dỗi nhau, ai cũng muốn người kia xin lỗi dỗ dành, thành ra dỗi nhiều==> mệt==> đôi khi muốn bỏ quách nhưng lại ko thể bỏ đc, suốt ngày cãi nhau.Đành chịu vậy !

Em đã quen với những gì nho nhỏ
    Vui chỉ đủ buồn và nhớ để vừa quên !

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề