User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Mặt nạ của Zoro

hoa_hồng_gai
    Guest

Nghe tiếng BKF đã lâu , bây giờ mới có dịp tham gia .Được biết BKF toàn những trai tài gái sắc nên tôi tham gia để giao lưu học hỏi và để chứng minh điều mọi người nói là đúng .Bắt tay cái nhỉ? :tay :tay1

bibi
    Guest

Nghe bạn khen mà BKF phổng mũi .. hì hì ... Hân hạnh quen biết , nhưng hình như bạn chưa giới thiệu ! Nào , hãy bỏ mặt nạ xuống và cùng làm quen nào !

hoa_hồng_gai
    Guest

Chào Bibi!Hân hạnh được làm quen !Đúng là dân SG có khác , sắc sảo ghê!
    Mặt nạ của Zoro là vật bất li thân nên không thể để lộ bộ mặt thật .

superman
    Guest

Mọi người ơi, ra đây đón thành viên mới của ngôi nhà chúng ta nào. Rất hân hạnh "bắt tay" Mặt nạ của Zozo, hy vọng bạn sẽ tham gia tích cực tại đây. Hà hà, không bỏ mặt nạ ra thì cũng nên làm quen cái nhỉ , vào đây nha: http://www.bachkhoa.org/index.php?act=ST&f=34&t=323

hoa_hồng_gai
    Guest

Hân hạnh , hân hạnh quá , được SM gửi lời chào thế này chắc tổn thọ mất .Dù mới tham gia FR nhưng đã coi BKF là nhà từ lâu rồi .
    P/S:bắt tay rồi , bây giờ gửi "Một cái phanh xe đạp"gọi là lễ làm quen.

mona_lisavn
    Guest

Tên này "bí ẩn"thật đấy .Có cần lật mặt nạ hộ không nhỉ ? :lol:

bibi
    Guest

Originally posted by hoa_hồng_gai@Dec 19 2002, 055 PM
    Chào Bibi!Hân hạnh được làm quen !Đúng là dân SG có khác , sắc sảo ghê!
    Mặt nạ của Zoro là vật bất li thân nên không thể để lộ bộ mặt thật .
    Ái chà chà ... Đến bibi mà U cũng biết thì quả là rất rất vinh dự đây ! Vừa là hoa hồng gai , vừa mang cả mặt nạ nữa thì chắc đụng vào không phải dễ rùi nhỉ ?!?!? Nhưng càng bí ẩn thì càng gợi trí tò mò , nhất định phải tìm hiểu hoa hồng này gai đến cỡ nào !!! :lol:

hoa_hồng_gai
    Guest

To monalisa:Mặt nạ của tôi rất khó để lật , đừng tìm cách gì , vô ích thôi .
    To Bibi:Tôi không phải là người bí ẩn đâu , đơn giản chỉ là thành viên của BKF mà .Nếu có biết tôi là ai thì đừng nói cho mọi người biết nhé.

bibi
    Guest

Originally posted by hoa_hồng_gai@Dec 21 2002, 115 AM
    To Bibi:Tôi không phải là người bí ẩn đâu , đơn giản chỉ là thành viên của BKF mà .Nếu có biết tôi là ai thì đừng nói cho mọi người biết nhé.
    Vừa bảo với mona là mặt nạ của bác khó lật lắm , thế mà lại quay sang bảo bibi là không có gì bí ẩn ..... Vế trước vế sau đập nhau bôm bốp ... Công nhận bác gây choáng thật !
    Mà bác nghĩ bibi sẽ đoán ra được bác là ai à ?? Thế thì bibi được bác đánh giá cao thật ... Lại thêm một vinh hạnh nữa , nhưng lần này chắc phải khó khăn lắm mới dám nhận . Đành cố gắng điều tra vậy ! Nhưng nếu không phải bác xem trọng bibi thì chắc bác quen với bibi rùi ???? Kể ra trên này tớ có biết ai đâu nhỉ ?!?! Lại ngồi đây tiếp tục đoán mò vậy ! ...hì hì .. Mong là nhanh chóng tìm được khuôn mặt xinh đẹp ẩn sau mặt nạ kia !

Minhlover2
    Guest

Đấu kiếm đi Zoro ơi!!! Tớ sẵn sàng tiếp chiêu rùi!!
    WELCOME to BKF!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề