User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Chủ đề: Trực tết

Quân Nhân Danh Dự Avatar của truong87bk

Mặc định Trực tết

Lớp trưởng BK16-K50 thông báo trước mặt cả lớp và cô giáo chủ nhiệm: "Ai trực tết sẽ được mừng tuổi 100.000 đ" (em là người đi trực):biggrin: . Không biết tin này có đúng không nhỉ các anh khóa trên?
    Lần sửa cuối bởi truong87bk; 23-01-2006 lúc 07:22 PM

HUT's Student Avatar của myquovadis

Quote Nguyên văn bởi truong87bk
    Lớp trưởng BK16-K50 thông báo trước mặt cả lớp và cô giáo chủ nhiệm: "Ai trực tết sẽ được mừng tuổi 100.000 đ" (em là người đi trực):biggrin: . Không biết tin này có đúng không nhỉ các anh khóa trên?

lại 1 chú ngây thơ giống mình. Hồi năm 1 anh phải trực đúng ngày 30tết, vẫn còn may chán. Ra tết chả đc cái đồng khỉ nào cả, thấy bảo bọn kí túc xá phải nộp tiền cho ban quản lý kí túc trông tết, thế nào lại giao nhiệm vụ vinh quang cho các sv năm 1. Còn tiền thì chắc các cụ nướng vào tổ tôm,sóc đĩa gì đó rồi.. còn đâu đến lượt anh em ta
    the bravery will come when you are in the minority!

phuc ht.

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Ha ha ... nghe chưa ... tớ nói mà còn không tin ... nghe anh Quất đây nè ... chẳng được cái j đâu ... lại còn những 100K cơ chứ ... thằng lớp trưởng nó an ủi đấy mà ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Student

haha, năm ngoái thằng nào đi trực cũng bảo là đựoc mấy chục , cuối cùng chả thấy gì, nhưng được cái hội om ba cây, tá lả cũng rôm rả phết, mình cày từ tối đến sáng cũng đựoc 100K, vèo cái là hết đêm ngay

Công nhận ... nghe mấy bác K trước bảo làm hội tá lả thâu đêm ... sướng phải biết ... he he ... năm nay cũng phải rủ rê hội nó mới được ...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của truong87bk

Có huynh nào trực tết vào ngày 26 thì nhớ mang đồ chơi đến chơi cùng với mình nhé. Chà, không biết mình sẽ làm gì trong suốt cả ngày đây?

Trực thì trực một buổi thôi chứ, làm j mà cả ngày ... ???? mà con bé nào làm lớp trưởng lớp BK16 mà máu thế nhở ... chú post ảnh lên cho anh em xem phát ... ???????

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Hik, tuổi trẻ nông nổi, ngày xưa mình cũng bị lòe vậy đó, hăng hái trực vào đúng 30 Tết , vậy mờ chả được cái xu khỉ nào, uất ức quá.
    Oạch, ông Quất vào đít kia cung trực 30 Tết ah
    .

HUT's Student Avatar của myquovadis

hic hic, té ra thế, ông bạn có phải thằng Hải béo, hôm đó mang mấy cái xúc xích đi cho anh em không nhỉ. hơ hơ, hoá ra là người quen cũ. Bao lâu rồi bây giờ mới biết.

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Ặc, bạn cũ... Sao tay này ấn tượng với mấy cục xúc xích thế nhỉ. Tại thấy ăn uống ở đó kham khổ quá nên mình vác chút đồ ăn đi cho anh em thoai .

Các chú đàn em rút kinh nghiệm nhá, nhà có cái gì trút vào miệng được và giải trí được (đặc biệt là bóng đá) thì vác hết đi nhá, nếu không thì chết vì buồn ở cái chốn ấy mất

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề