User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: [Xin ý kiến] Học CCNA hay CCNA security?

svBK's Newbie

Mặc định [Xin ý kiến] Học CCNA hay CCNA security?

Dear ACE,
    Mình đang có ý định đi học CCNA nhưng có mấy người khuyên bảo CCNA ở nhà tự học ôn cũng được vì nó cũng không khó lắm. Nên mình định học CCNA Security còn CCNA thì tự học ở nhà. Anh em nào đã và đang học (tự học) CCNA rồi cho xin ý kiến với. Nên học CCNA hay CCNA Security

HUT's Student

Mặc định Re: [Xin ý kiến] Học CCNA hay CCNA security?

Chào bạn,
    Để giải quyết băn khoăn của bạn, mình mách bạn một thông tin rất hữu ích.
    Mình là Linh - phụ trách tư vấn các khóa học tại Học viện CNTT Bách Khoa (BKACAD), hiện tại BKACAD đang áp dụng chương trình khuyến học cao nhất trong năm. Đối với học viên đăng ký cặp đôi khóa học CCNA + CCNA - Security sẽ được hưởng ưu đãi giảm 20% học phí khóa CCNA, và được miễn phí 100% khóa học CCNA - Security.
    Bây giờ chắc hẳn bạn không phải băn khoăn chọn học khóa nào rồi?
    Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình, bạn có thể gửi lại Số điện thoại hoặc email, bên mình sẽ gọi điện tư vấn. Hoặc mời bạn đến trực tiếp Học viện tại: Tầng 1, nhà Á7, số 17 Tạ Quang Bửu. SĐT: 04.3.8684321 (627). Website: http://www.bkacad.com hoặc Facebook:http://www.facebook.com/Bkacad
    Chúc bạn một ngày vui vẻ!
    Lần sửa cuối bởi Future Ahead; 17-10-2014 lúc 09:48 AM

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi quochuybkhn Xem bài viết
    Dear ACE,
    Mình đang có ý định đi học CCNA nhưng có mấy người khuyên bảo CCNA ở nhà tự học ôn cũng được vì nó cũng không khó lắm. Nên mình định học CCNA Security còn CCNA thì tự học ở nhà. Anh em nào đã và đang học (tự học) CCNA rồi cho xin ý kiến với. Nên học CCNA hay CCNA Security
    CCNA học xong chả làm cái gì, thà học MCSA còn hơn. Router chắc chả bao h cấu hình tới mất.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi Future Ahead Xem bài viết
    Chào bạn,
    Để giải quyết băn khoăn của bạn, mình mách bạn một thông tin rất hữu ích.
    Mình là Linh - phụ trách tư vấn các khóa học tại Học viện CNTT Bách Khoa (BKACAD), hiện tại BKACAD đang áp dụng chương trình khuyến học cao nhất trong năm. Đối với học viên đăng ký cặp đôi khóa học CCNA + CCNA - Security sẽ được hưởng ưu đãi giảm 20% học phí khóa CCNA, và được miễn phí 100% khóa học CCNA - Security.
    Bây giờ chắc hẳn bạn không phải băn khoăn chọn học khóa nào rồi?
    Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình, bạn có thể gửi lại Số điện thoại hoặc email, bên mình sẽ gọi điện tư vấn. Hoặc mời bạn đến trực tiếp Học viện tại: Tầng 1, nhà Á7, số 17 Tạ Quang Bửu. SĐT: 04.3.8684321 (627). Website: http://www.bkacad.com hoặc Facebook:http://www.facebook.com/Bkacad
    Chúc bạn một ngày vui vẻ!
    Ặc *** còn có chương trình này nữa sao
    Thưa anh/chị là khóa CCNA security nội dung học như thế nào nếu em đăng kí học cCNA ạ @@ Với lại là em phải đi học 1 phát 2 khóa đó luôn ạ?

svBK's Newbie

V** sao lại như thế hả bác. Em đọc tin tuyển dụng nhiều job có ghi ưu tiên có chứng chỉ cCNA và CCNP lắm mà bác?

svBK's Newbie

CCNA bây giờ thì càng ngày càng có nhiều người có nhưng mà không có thì không được Tóm lại là vẫn phải học thôi. Theo mình thì bác cứ đăng kí khóa CCNA đi rồi tự học thêm khóa CCNA security vì CCNA phổ biến hơn và được ưu tiên trong tuyển dụng nhiều hơn. CCNA security thì chuyên về bảo mật thôi, tuy nhiên vấn đề bảo mật bây giờ cũng khá hot nhất là sau vụ VC corp.

svBK's Newbie

Tự học CCNA để thi lấy chứng chỉ thì cũng đơn giản thôi vì đã có sẵn những bộ để ôn sẵn rồi cơ mà các bác nên đi học ở tại trung tâm thì việc học lí thuyết xen lẫn thực hành áp dụng thực tiễn thì sẽ tốt hơn khi thi láy chứng chỉ xong rồi làm ở đâu cũng tốt

svBK's Newbie

ôi bên Bkacad được tặng CCNA security khi đăng kí học CCNA thì còn gì bằng, tiếc quá tớ đăng kí hơi sớm. Bảo mật thì hầu hết các đơn vị đều cần, chắc tớ học xong CCNA cũng học thêm về bảo mật nữa

svBK's Newbie

BKACAD có cái chương trình học CCNA tặng CCNA Security hay phết đấy. Định hè đi học mà chưa có tiền. Giờ mới thu xếp được học phí qua đăng ký lại hên, đỡ đc mấy triệu học bảo mật

svBK's Newbie

tớ đang học CCNA rồi, giờ đăng kí CCNA security được giảm có 50% thôi, bạn hên quá còn gì

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề