User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Anh chỉ muốn nói rằng: Anh yêu em

svBK's Newbie Avatar của DSS

Mặc định Anh chỉ muốn nói rằng: Anh yêu em

Hạnh phúc khi nói chuyện, bồi hồi mong gặp nhau, lo âu khi thiếu vắng... tất cả những điều đó diễn ra từng giây, từng phút, từng giờ trong con người của anh. Anh chỉ muốn nói với em một điều. Chỉ một điều thôi:
    Anh yêu em

Anh muốn cho cả cả thế giới này biết điều đó em ạ. Anh cũng biết rằng sẽ còn nhiều điều khó khăn đang chờ anh phía trước. Nhưng anh không lùi bước vì anh biết rằng ở cuối đoạn đường em sẽ đợi chờ anh. Hãy chờ anh em nhé...:53:

HUT's Student Avatar của ông trùm

cứ nói đi sợ j mà không nói không nói thì thôi cũng chẳng ai cấm,nhưng mà không nói thì chẳng giải quyết j đâu(dù nói thì có khả năng vẫn thế2 )

Tiền không có
    Tình không có
    Ngồi trong xó
    Nhục như ..

HUT's Student Avatar của nghiemngocphuong

Quote Nguyên văn bởi ông trùm
    cứ nói đi sợ j mà không nói không nói thì thôi cũng chẳng ai cấm,nhưng mà không nói thì chẳng giải quyết j đâu(dù nói thì có khả năng vẫn thế2 )
    Hi hiiiii người ta đang lãng mạn, cái ông này tự dưng đi phá đám , có phá đám cũng pải...rủ tui với chứ.hề hề ....em cũng muốn nói là em iu anh nhìu lắm hỡi người yêu của em anh ở đâu hãy ....úm ba la xuất hiện nào:biggrin:
    Xin lỗi đã đùa bạn nhá, câu nói " ANH YÊU EM " bạn gửi người yêu vẫn còn nguyên giá trị ^_^
    Có những lúc em cười thật buồn. Sao em không khóc cho lòng nhẹ nhàng hơn ?!

HUT's Master Avatar của H.A.U

Hà, cái câu đó khó nói phết. Nói rồi mà nó cười thì thôi, đi về luôn, khỏi quan tâm nữa, còn nếu nói để suy nghĩ may ra có thể yên tâm, chứ đến độ nó nhận lời luôn thì cũng nên nhanh nhanh mà té !
    Nói cái câu này mấy lần nên có kinh nghiệm. Trong đó có mấy lần nói với em gái !@

svBK's Newbie Avatar của DSS

Quote Nguyên văn bởi H.A.U
    Hà, cái câu đó khó nói phết. Nói rồi mà nó cười thì thôi, đi về luôn, khỏi quan tâm nữa, còn nếu nói để suy nghĩ may ra có thể yên tâm, chứ đến độ nó nhận lời luôn thì cũng nên nhanh nhanh mà té !
    Nói cái câu này mấy lần nên có kinh nghiệm. Trong đó có mấy lần nói với em gái !@
    Bạn nói thế là sai rồi. Trước khi nói câu đó đâu phải gặp ai và bạ đâu nói đó. Trước khi nói có 2 tình huống là: Thứ nhất tình cảm 2 người đã quá rõ ràng và lời nói này chỉ là một thủ tục mà thôi vì cả 2 đã biết được tình cảm dành cho nhau rồi. Thứ 2 là khi chỉ có tình cảm từ một phía còn phía kia thì không biết thế nào. Thôi thì phải đánh động cho phía bên kia biết xem phản ứng thế nào. Tuy nhiên không nên hành động ngay khi bên kia có phản ứng (cười hoặc chấp nhận nhanh quá) mà nên xem xét tình cảm của họ xem có thực sự như vậy không.
    Tôi có nghe một câu chuyện vui như sau: Chàng trai tỏ tình với cô gái. Cô gái cũng muốn đồng ý lắm nhưng lại giấu tình cảm của mình và giả vờ từ chối. Chàng trai vớt vát danh dự bằng cách nói với cô ta rằng: anh vừa nói đùa đấy -> bó tay

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Các bác nói cứ như dễ lắm ấy ... xem bác DSS đấy ... câu này là câu khó nói nhất đấy ... từ từ đã chứ ... anh Nghĩa cứ vội ... còn bà Nga lanh chanh ra chỗ khác nhá ... già rồi còn đú ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Student Avatar của nghiemngocphuong

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Các bác nói cứ như dễ lắm ấy ... xem bác DSS đấy ... câu này là câu khó nói nhất đấy ... từ từ đã chứ ... anh Nghĩa cứ vội ... còn bà Nga lanh chanh ra chỗ khác nhá ... già rồi còn đú ...
    Nài nài ...sao tui cứ vô ông lại đuổi tui ra là thía nào tui cứ vào đấy, già à , 19 tuổi , thế thì ông con nít mới 18 tuổi dang bít gì yêu úm mà vô đây, thui té đi cho anh chị nói chiện , nào tiếp đi anh Nghĩa :biggrin: Anh đã từng nói câu đấy với bao nhiu em , chắc bi giờ nhờn rùi hả

HUT's Master Avatar của H.A.U

Hi, nói nhiều lắm, đến nỗi chẳng nhớ nổi nữa mà.
    À, gần đây nhất là khoảng 3 em. Có cái gì đâu nhỉ ?? Tôi yêu mọi người, yêu các cô em gái, có gì bất bình thường không vậy ??

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Chẳng có j là bất bình thường cả ... nhưng chỉ được nói câu có 3 chữ thôi ... he he

HUT's Engineer Avatar của Jun

Quote Nguyên văn bởi DSS
    Hạnh phúc khi nói chuyện, bồi hồi mong gặp nhau, lo âu khi thiếu vắng... tất cả những điều đó diễn ra từng giây, từng phút, từng giờ trong con người của anh. Anh chỉ muốn nói với em một điều. Chỉ một điều thôi:
    Anh yêu em

Anh muốn cho cả cả thế giới này biết điều đó em ạ. Anh cũng biết rằng sẽ còn nhiều điều khó khăn đang chờ anh phía trước. Nhưng anh không lùi bước vì anh biết rằng ở cuối đoạn đường em sẽ đợi chờ anh. Hãy chờ anh em nhé...:53:
    :41: :41: :41: Nhiệt liệt hoan hô anh DSS đã nói câu mà ai cũng biết nó là câu gì.À cho em hỏi chị nhà em có biết đến BKF ko hả anh?He!Cho em cái Y!M em giới thiệu đoạn này cho.Đảm bảo chị ý cảm động ...sém chết.:p
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề