User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Em vẫn như ngày xưa

svBK's Newbie

Mặc định Em vẫn như ngày xưa

Em vẫn yêu anh như ngày nào anh có biết?Trái tim em vẫn khắc ghi 1 bóng hình-là anh đó.Em....Sao thời gian ko làm em thay đổi t/c mà lại làm anh thay đổi?...Anh ........

Love!

Đúng là càng yêu thì lại càng ko chấp nhận được sự thay đổi. Biết làm sao được hả bạn !!1

Quân Nhân Danh Dự Avatar của hana

Quote Nguyên văn bởi mama
    Em vẫn yêu anh như ngày nào anh có biết?Trái tim em vẫn khắc ghi 1 bóng hình-là anh đó.Em....Sao thời gian ko làm em thay đổi t/c mà lại làm anh thay đổi?...Anh ........
    Nhưng tiếp tục níu giữ thì cũng sẽ không còn ý nghĩa nữa, đúng không!? Cố gắng làm những việc khác có ích, hơn là ngồi nhớ lại những kỉ niệm ngày xưa em à. Rồi mọi chuyện không vui sẽ đi qua như gió thoảng.
    Một cánh cửa đóng lại sẽ có một cánh cửa khác mở ra :p
    Chúc em sớm vui vẻ nhé !!!:53:
    Vẫn biết trời xanh là mãi mãi
    Mà sao nghe nhói ở trong tim...

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi venus_bksp
    Đúng là càng yêu thì lại càng ko chấp nhận được sự thay đổi. Biết làm sao được hả bạn !!1
    Không thể chấp nhận thay đổi .???.. khi yêu con người ta phải luôn làm mới mình, luôn phải hiểu người bên kia .. đấy là cái khó nhất ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Love!

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Không thể chấp nhận thay đổi .???.. khi yêu con người ta phải luôn làm mới mình, luôn phải hiểu người bên kia .. đấy là cái khó nhất ...
    nhóc cóc hiểu ý của chị. Đọc lại xem sự thay đổi ở đây là gì? Nếu chỉ đơn thuần là sự thay đổi thì con người ta thay đổi theo từng giờp, từng ngày, từng phút ấy chứ.
    Ty dĩ nhiên là phải luôn luôn hiểu rồi. :p thế mới là yêu chứ.

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Muốn quên thằng đểu đấy đi không em.Đơn giản thôi>>>>>đi yêu thằng khác thế mà không biết
    ĐỘI TRỜI ĐẠP ĐẤT TA SỐNG HIÊN NGANG GIỮA ĐỜI

HUT's Engineer Avatar của Jun

Mama mới vào mà đã nói chiện seven lớp roài.Chắc tên này chung thủy lắm nhẩy?He!Ko sao đâu.vào BKF nhiều anh lém,cứ chọn tẹt ga đê.Trai BK vừa galang vừa đẹp trai<trừ những người ko đẹp trai>.He!hãy vui lên nhé!
    Quên sao được cánh hoa gầy trước gió
    Thổn thức lòng chờ đợi ánh bình minh
    Trong đêm thâu vạn vật cũng chung tình
    Trong xa cách vẫn lung linh niềm nhớ

Love!

Quote Nguyên văn bởi nhiepphong84
    Muốn quên thằng đểu đấy đi không em.Đơn giản thôi>>>>>đi yêu thằng khác thế mà không biết
    good, good. Giống như dùng đồ ấy nhỉ? cái áo cũ rồi ko mặc nữa thì bỏ đi, ra chợ lôi về mấy bộ mới cứng diện cho sướng phải ko?
    . Ôi tình yêu.:2) :2) .Có lẽ mình già rùi ko thích ứng kịp với tụi trẻ ngày nay. amen

HUT's Master Avatar của nhiepphong84

Người ta có câu không nên cố níu giữ tình yêu.Cái gì níu giữ được chứ riêng tình yêu không ai là có thể níu giữ được.Vì thế khi mà người kia không yêu mình nữa mà mình cố níu giữ thì khó lắm.Mà có níu giữ được chắc là chỉ cầm được phần xác không hồn thôi,còn tâm hồn người đấy lại đang hướng về người khác rồi.Vì thế lên ngậm đắng mà thay người yêu thôi hahah

HUT's Engineer Avatar của coi

khi yêu con người ta sẽ khó có thể quên được người mình yêu dù họ có làm mình đau khổ .... nhưng rồi thời gian sẽ xóa nhòa tất cả .. hãy vui và sống ... nói vậy nhưng ko biết mình có làm nổi ko
    you never lose by loving
    you always lose by holding back

Cảnh khổ , sự thất bại là một nấc thang cho bậc anh tài , 1 kho tàng cho người khôn khéo và là 1 vực thẳm cho kẻ yếu hèn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề