User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 83

Chủ đề: Tổng kết buổi offline ngày 25/12/2005

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Mặc định Tổng kết buổi offline ngày 25/12/2005

Chẹp chẹp!thể theo yêu cầu của 1 số mem đồng thời nhầm kích thích phong trào Offline của HĐT nói riêng cũng như BKF nói chung,iem xin mạo muội tổng kết sơ qua về buổi offline giáng sinh và cuối năm!
    Thứ nhất là điều ko thể ko bàn tới đối với BKF, cái trở thành muôn thủa đó là BKF nhà ta vẫn Cao su khủng hoảng như ngày nào!hẹn mọi ng 17h thì đúng giờ đó em có mặt,lúc đó có pác Frankiet đã lượn qua lượn lại, theo em thấy thì pác nè đang có ý định hỏi thăm 1 e rất xinh cũng đang có vẻ chờ ai ở đó!thấy em gọi giật lại nên bố trí nghỉ!lúc sau 2 a e cứ đùn đẩy nhau ra hỏi hehe! em đang băn khoăn thì bác QUất(Myquosvadis) đến, đc tiếp thêm động lực em quyết định ra hỏi thì đó là em Snow_on_saharah,(may thiệt,e ấy mừ đang chờ ng yêu thì iem tẽn tò ném ném),lúc sau thì pác Sonnvl, pác HAU đến,chị Nickbamby thì ngồi ở chỗ chờ xe buýt từ bao giờ!em ko bít hehe!iem còn chạy ra hỏi:"em đi cùng diễn đàn BKF đúng ko?" hỏi ra mới bít chị mình ặc ặc!chat với nhau mấy tháng trời roài
    mọi ng đến dần!E rất bất ngờ khi thấy bác Admin Hoàn đi cùng mọi ng (pác nè hum trước dọa mình ko đi )đúng 18h45 thì tổng cộng có 27 người đi!nhưng em Snow do sáng hum nay phải thi(chắc đọc trên BKF là 17h đi nên nghĩ 19h là về, ai ngờ 19h mới khởi hành hehe, chị Sweetgrass có việc bận, pác Ớt có việc nhà đột súất nên phải về nhà!lên đến Phùng Hưng thì bon chen mãi mới kiếm đc phòng rộng để ngồi,hơi chật nhưng vui!lúc sau thì em Cin,Pác Quyphuong_longlan, pác As và chị écho đến, Cáo ko thể quên nhiệm vu thu xiền
    Chiến lẩu xong là 20h20 mọi ng bắt đầu từ Phùng Hưng lên Khúc Hạo-quán đc quảng cáo là yên tĩnh,ấm cúng,nhưng đúng như mọi người dự đoán, sau khi BKF đến thì quán đó ko còn yên tĩnh nữa ở đây mọi ng mới bắt đầu giới thiệu về mình
    Nói chung từ khi tham gian vào BKF cũng như HĐT thì lần nè là lần đầu tiên em thấy BKF nhà mình đi đông đc như thế!Mọi ng đều khá vui,lần nè có đủ các thế hệ,từ pác Chủ tịch, pác Sống mòn, chị Cáo,anh Admin,pác Kẻng,xuống đến em Cin, Còi, Nghiêm Ngọc Phương, Thiên Phong,Tiếc là em Jun do lý do sức khỏe ko thể tham gia cùng mọi người đc!
    Chép,do tài văn có hạn, em chỉ tóm tắt sơ qua vậy!mọi ng bổ xung thêm nhá!và viết chút cảm xúc về buổi chơi hum qua,riêng em thì cảm thấy rất vui và muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người vì đã tham gia nhiệt tình cùng diễn đàn,cả trên mạng cũgn như trong các lần Offline, đặc biệt là lần này!hi vọng chúng ta còn nhiều dịp như thế này nữa!Chúc mọi người có 1 mùa giáng sinh vui vẻ,an lành, 1 năm mới hạnh phúc và thành đạt!
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 16-04-2006 lúc 11:30 AM
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Hớ hớ, cho em pon chen trước, thứ nhất là em Jun ốm, nghe anh Linh nói là khá nặng, anh thông cảm, dạo này em đang bận không có thời gian hỏi han ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Thứ hai là em snow ... hớ hớ, cuối cùng sau bao ngày chờ đợi thì BKF cũng có một vật báu tiếp theo ... há há, công nhận em pon chen HĐT nhanh thật, máu đi nữa chứ ... mỗi tội không được đi ... :-o :-o :-o
    Thứ ba: em ấn tượng chị Káo lắm, hik, bà chị làm em hòa đồng nhanh hơn ... và giúp em hiểu tại sao anh Linh lại cho cái tiêu đề là "Chiến lẩu ..." :2) :2) :2)
    @ Cối & Nga : ke ke, hai bà cho xin lỗi, lúc ấy chẳng nghe thấy cái chi cả, chắc tại mải ngắm em snow ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Cả các ông anh tốt bụng<nhất là anh songmon> và các bà chị vui tính ...
    Cảm ơn mọi người nhìu lắm ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Oạp.

Bon chen sờ pam phát.

Vui.

Chấm xuống dòng!

~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Quote Nguyên văn bởi afoolchild
    ...17h thì đúng giờ đó em có mặt,lúc đó có pác Frankiet đã lượn qua lượn lại, theo em thấy thì pác nè đang có ý định hỏi thăm 1 e rất xinh cũng đang có vẻ chờ ai ở đó!thấy em gọi giật lại nên bố trí nghỉ!lúc sau ...
    Trước tên anh nhắc lại tên anh là FRANKIE chứ không phải là phanh-ki't nữa nhé chú !:biggrin:
    Còn cái chuyện kia hở , đã được cài gì đâu chú , thấy em bơ vơ thì quan tâm chút chứ để em đứng chổng chơ ra thế mà không ra nói chuyện sao xứng với boy BK hở em ?:2)
    Còn một chuyện nữa trong ngày of mà chú không đc biết :
    Anh và Tũn hơi bị lạc mọi người , may mà không bị Công An tóm khi đi ngược đường ở ĐBPhủ , lại còn đứng ngay bên đường ngược chiều để đợi đèn đỏ , sợ *** cả... lúc đó đèn đỏ mà chậm thêm 30s là công an lao ra xơi liền ...6:

Mụ cáo solo cả buổi , anh em được buổi check hàng
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 26-12-2005 lúc 11:55 AM

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Hik, check chẳng được cái j cả, oạch ... khủ thân mỗi mấy newmem ... ngây thơ quá mờ ... ặc ặc ...

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Ku Thiên Phong mà ngây thơ thì còn ai cáo già! Tiếc ngẩn ngơ! Kô bận thì đã chiến rồi !

HUT's Student Avatar của myquovadis

Quote Nguyên văn bởi ot_khong_cay
    Ku Thiên Phong mà ngây thơ thì còn ai cáo già! Tiếc ngẩn ngơ! Kô bận thì đã chiến rồi !
    chà, vui đáo để các bác nhỉ, hy vọng lần sau quốc hội ta có nhiều người đi họp hơn, hì hì, làm cái thread này để lôi cuốn mọi người, có khi lần sau đến 300 người đi chứ chả chơi.. mem nào hôm qua ko đi thì lần sau cố gắng nhé:2)
    the bravery will come when you are in the minority!

phuc ht.

svBK's Member

"viết chút cảm xúc về buổi chơi hum qua" => Nói chung là ấn tượng khó phai. Giữ lại thôi ko nói cho mí người ko đi nghe đâu :65:
    @TP:khủ thân mỗi mấy newmem ... ngây thơ quá mờ ... ặc ặc ...=>chị thấy bé cứ nhìn rồi cười cười, ra thế

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Quote Nguyên văn bởi nickybamby
    "viết chút cảm xúc về buổi chơi hum qua" => Nói chung là ấn tượng khó phai. Giữ lại thôi ko nói cho mí người ko đi nghe đâu :65:
    @TP:khủ thân mỗi mấy newmem ... ngây thơ quá mờ ... ặc ặc ...=>chị thấy bé cứ nhìn rồi cười cười, ra thế
    Ặc! Ku Thiên Phong trẻ kô tha (snowonthesahara) già kô thương (nickybamby)! Chậc! Ghê qué!

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

2 2 2 Vui thế này mà không bon chen được, Noen buồn thiu 2 2 2

Ðề tài đã khoá
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề