User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Bác nào biết bài hát chính thức Seagames22

handsome_fancyfreek46
    Guest

có bài hát chính thức rồi nhưng chỉ nghe mà ko chép lại được.
    em vào websegame thì thấy có down nhưng mà bấm vào thì ko down được.
    Hôm qua ngồi hàng net có nhạc dịch thất tình cả bài này rồi các bác ạ,em tức quá.Các bác giúp em

mona_lisavn
    Guest

Lời Việt :
    -Nắm tay nhau cùng bước bên nhau .Vì hạnh phúc nhân loại .Hãy vui lên đến với SG , VN dang tay chào đón.Hãy quên đi giây phút lo âu , dành cho niềm tin chiến thắng.Từng ánh mắt trai cho ta hi vọng , con đường chung một ước mơ.Hãy bên nhau kề vai , ta cùng đi tới tương lai.Cũng chung bước HCM -HN chào SG.Hãy vững tin ngày mai , ta cùng hòa vang câu ca.phút giây này còn mãi vang xa .Vì một thế giớ ngày mai.
    Lời Anh:
    -Hand in hand for happyness(of ) mankind we walk together.Just fell free to join SG VN is ẽ pecting for long .For get all your nervousness all for the viictory .From your eyes I have my hope the dream I share with U .the best that now we try future is in your hand .All together HCM HN with SG .Tomorowwe belive in let's sing out our song this moment we keep in mind for the world of to tomorow.

superman
    Guest

OK mình đang tìm bài này mãi. Cảm ơn monalisa

handsome_fancyfreek46
    Guest

Cảm ơn monalisa rất nhiều nha,merci verymuch

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề