User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: chia se

huongthayboi
    Guest

doi luc minh cam thay thuc su rat la buon chan muon tam su voi nhung ban than cua minh nhung ho deu o xa hoac la di hoac het
    bay gio thi minh co the chia se no voi nhung anh chi minh quen o tren mang hoac trong dien dan de duoc nghe nhung loi khuyen , su chia se va dong cam tu do minh co the co duoc cach giai quyet van de cua minh
    chuyen muc tam su _tinh cam nay da giup cho ko nhung la minh ma con nhieu nguoi nua
    mong rang chuyen muc cua chung ta ngay cang phat trien
    ai co tam su gi muon chia se cung moi nguoi thi moi vo nhe' dung ngai

mona_lisavn
    Guest

Chào mừng Hương đã quay lại với diễn đàn.Vậy là diễn đàn lại có thêm một mod rất tích cực , nhiều ý tưởng hay rồi.
    Bản thân tôi luôn coi diễn đàn là người bạn thân thiết để qua đó viết lên những tâm sự của mình .Được mọi người lắng nghe , mọi người thông cảm và chia xẻ .Đây chính là nhịp cầu nối giữa những người bạn .Hãy lắng nghe , hãy thấu hiểu những người bạn của mình.

dongnghi
    Guest

em cung nhu may chi vay do , em xem nhung dien dna de o the lam noi cho minh trt bot tam su

Quân Nhân Danh Dự Avatar của mui_ten_vang2001

quan tâm chia xẻ với mọi người! tui đặt lên hàng đầu!
    *
    ai có điều gì cứ liên lạc với tui qua nick này!
    *
    tôi muốn làm bạn với tất cả mọi người
    Nắng sớm thương cha:
    nợ cha một sự nghiệp!
    chiều tà nhớ mẹ:
    nợ mẹ một nàng dâu!

ta trở về ta đã trở về!

Dkqdiep
    Guest

BKF đã giúp mình vượt qua khoảng thời gian mà mình cảm thấy buồn nhất, thất vọng nhất, cô đơn nhất. Ở đây mình tha hồ được bày tỏ quan điểm của mình, được các bạn reply an ủi, cho lời khuyên, được nghe chuyện của mọi người và cũng được khuyên họ. Chẳng biết là giúp nhau giải quyết được bao nhiêu nhưng về tinh thần là vô cùng lớn. Trong số rất đông thành viên của BKF mình cũng muốn cảm ơn riêng một số người, nhưng trước hết mình muốn cảm ơn diễn đàn nói chung vì ở đây mình không chỉ giải tỏa được nhiều "bức xúc", mà qua diễn đàn mình còn quen thêm rất nhiều bạn mới rất thú vị.
    Đời lại thật đẹp rồi.
    Đắm mình trong nỗi buồn quá khứ là có lỗi với những niềm vui đang đón chờ trong tương lai.

tinh_la_han
    Guest

nhờ BKF mà mình củng được biết thêm rất nhiều bạn bè
    và cũng nhờ diễn đàn này mà có một ngày mình trở thành kẻ khù khờ để rồi mất đi một người bạn
    hic hic

teppi
    Guest

Buồn thì đi uống rượi giải sầu chứ làm gì mà bi quan vậy, con người ta sống để vươn tới nhiều thứ khác còn quan trọng hơn nhiều chứ mấy vụ lẻ tẻ đó thì ăn thua gì, chơi Half_life cho đỡ buồn đi.

tinh_la_han
    Guest

ta say trời đất cùng say ta điên vì những buồn phiền ta buồn ta chán sự đời vì đời bạc tựa như vôi

tinh_la_han
    Guest

ngước mắt nhìn ánh dương sáng chói mới thấy đời mình sao tối tăm

greenss
    Guest

không phải luôn suôn sẻ, nhưng cũng không luôn hoàn toàn là tối tăm. Cuộc sống là vậy, phải có những thăng trầm . Vinh quang và những niềm vui thường đến với những người lạc quan..........

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề