User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: No where is too far!!!

svBK's Member

Mặc định No where is too far!!!

Đáng nhẽ là để ở box Quảng cáo thì hợp lý hơn, nhưng bà con hay vào box này hơn thì phải, cho iem quảng cáo nhờ tí nhé
    Bác nào có người quen, họ hàng thân thích ở nước ngoài, giới thiệu với họ nhé, nếu có nhu cầu gửi ảnh về Việt Nam ý mà, bọn iem nhận đặt hàng của khách nước ngoài gửi ảnh về Việt Nam. Các bác ở nước ngoài ý, tải ảnh lên trang web, bọn em sẽ dowload, in và gửi chuyển phát nhanh đến bà con thân thích tại VN.
    www.photo2vn.com

quẳng cáo qua tí
    Về dịch vụ của Photo2Vn.com
    Photo2Vn.com cung cấp các dịch vụ trực tuyến và ngoại tuyến có liên quan đến hình ảnh số cho khách hàng toàn cầu. Chúng tôi tận dụng các công nghệ Internet tiên tiến cho phép các thành viên của mạng lưới Photo2Vn chia sẻ những phút giây quý giá với người thân ở Việt Nam. Làm thành viên của Photo2Vn.com, bạn có thể tải hình ảnh của bạn lên hệ thống của chúng tôi chỉ bằng vài phím nhấp chuột. Ngay lập tức, các bức hình của bạn sẽ được chuyển đến trung tâm xử lý hình ảnh của chúng tôi tại Việt Nam, tại đó chúng được xử lý một cách chuyên nghiệp.

Nhân viên của chúng tôi sẽ kiểm tra mọi bức hình một cách cẩn thận trước khi gửi hình cho người thân của bạn trong các phong bì chuyên dụng. Bạn có thể yên tâm rằng người thân của bạn sẽ yêu thích những bức hình của bạn như chính bạn đã yêu thích chúng.

Chúng tôi quý những hình ảnh của bạn như là của chính chúng tôi vậy. Mọi câu hỏi hoặc góp ý xin gửi về comments@photo2vn.com. Trăm nghe không bằng một thấy, hãy trở thành thành viên của Photo2Vn.com ngay hôm nay
    Thx all!
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 22-12-2005 lúc 07:10 PM

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Hik, quảng cáo ác liệt quá!
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Nghĩa là công ty chị sẽ nhận ảnh từ Photo2vn.com rồi load về!sau đó đem đi xử lý, rồi rửa ra, rồi gửi đến tận tay người nhận qua phong bì hả chị?bảo đảm 100% là người nhẫn sẽ nhận đc chứ hả?thế thì để em thử giới thiệu cho!nhưng mừ ví dụ ở ngoại tỉnh thì có làm đc ko ạ:p
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Member

Đúng rồi đó, đảm bảo 100% đến tay người nhận em à, ngoại tỉnh cũng có làm, tất cả các tỉnh thành em ạ, mới tung dịch vụ photo2vn
    lên mạng ngày hôm qua nên chưa có khách hàng nào order, nếu mừ em giới thiệu được thì tốt quá, thanks em nhìu nha!
    Yên tâm là chất lượng phục vụ khá tốt, rửa ảnh cũng tương đối ngon, gửi ảnh thì bọn chị gửi chuyển phát nhanh có đảm bảo nên không lo chuyện thất lạc đâu.

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Icon1

Chị nao én fò ré vơ ơi!!vậy hình thức trả tiền thì sao ??? Em đang ở ngoài nước mình đây ạ :biggrin: :p Em cũng đang định gửi ảnh về cho người quen ở nhà, nhưng mờ em ko hỉu rõ cách thanh toán, em thì không mún người đoá thanh toán tiền ảnh, dzậy làm sao để thanh toán đc ạ, thanh toán bằng hình thức nào ạ ( em sẽ giúp chị marketing cho tụi bạn bên này cho chúng nó bít 6: :p )
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

svBK's Member

Đây, thanh toán bằng thẻ tín dụng em ạ
    Photo2vn.com chấp nhận các dạng thẻ tín dụng phổ biến hiện nay một cách bảo mật thông qua PayPal trên toàn thế giới. PayPal chấp nhận thanh toán trong 56 quốc gia và vùng lãnh thổ.Có thể tham khảo danh sách đầy đủ trong đường dẫn sau: Xin kích chuột vào đây:
    https://www.paypal.com/cgi-bin/websc...ntries-outside
    em đang ở nước(ngoài),ngoài(nước) nào thía
    Lần sửa cuối bởi now_and_forever; 21-12-2005 lúc 03:20 PM

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Icon1

Quote Nguyên văn bởi now_and_forever
    em đang ở nước(ngoài),ngoài(nước) nào thía
    thanh xờ kiu bà chị , em á, em đang ở UK ạ :biggrin: :p Có chuyện j ko ạ, mà em có tiền công cho việc marketing này ko hả bà chị iu quý :biggrin: :100:

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề