User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: TÌm HiỂu Clbnckh !

svBK's Newbie

Icon10 TÌm HiỂu Clbnckh !

Chào các bạn thành viên CLBNCKH, mình học K48 , mình muốn tìm hiểu 1 số thông tin về Club như Mục đích, Phương thức hoạt động, ban quản trị, Hoạt động của Club , địa điểm sinh hoạt, mong các bạn chia sẻ thông tin, nghe nói đã lâu nay mình mong được tìm hiểu kĩ, cảm ơn các bạn, Hy vọng mình :biggrin: và nhiều người nữa có thể tham gia !

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Mục đích: Tạo sân chơi cho các bạn sinh viên yêu thích nghiên cứu khoa học, ứng dụng những kiến thức các bạn đã học được trên lớp cũng như tự học để áp dụng vào thực tế nghiên cứu. Các bạn có thể chọn một trong số các đề tài CLB có để tham gia hoạt động, dưới sự hướng dẫn của những người có kinh nghiệm.
    Địa điểm sinh hoạt: Hiện tại các đề tài đang hoạt động riêng lẻ, và thời gian và địa điểm họp nhóm được thông báo tại box này, qua mail hoặc thông báo trực tiếp...

Bạn có thể tham khảo qua các bài biết ở đây để có thể biết thêm về CLB, CLB luôn đón nhận sự tham gia của các bạn.
    .

HUT's Student Avatar của namslump

Icon14

Quote Nguyên văn bởi Hoc-Hoi
    Chào các bạn thành viên CLBNCKH, mình học K48
    Tốt K48, 49 vô đây tiếp bước đàn anh ==> hoan nghênh :41: :41: :41:
    Mục đích, Phương thức hoạt động, ban quản trị, Hoạt động của Club , địa điểm sinh hoạt của câu lạc bộ
    Như Inuyasha đã nói, Câu lạc bộ NCKH ra đời với mục đích khuấy động phong trào NCKH trong giới SV, là nơi các bạn SV có thể hoc tập, trau dồi kinh nghiện, rèn luyện kỹ năng, lý thuyết kết hợp với thực tế, và đôi khi là cả thư giãn. Ngoài việc học tập và NC, các bạn SV có thể gặp gỡ làm quen ==> tạo cơ hội cho các bạn không chỉ thêm mối quan hệ mà còn về một khia cạnh nào đó khác ==> tăng mức độ đoàn kết của dân BK.

Hiện nay CLB đã dần dần chia ra thành các nhóm nhỏ và đã co rất nhiều nhóm hoạt động rất tích cực.

Dự định hàng tháng hoặc 2 tuần các nhóm trưởng mỗi nhóm sẽ phải có báo cáo về Kquả hoạt động nhóm mình, thông qua đó, CLB nắm bắt được các bước của mỗi nhóm nói riêng và đề ra hướng phát triển chung cho CLB.

Địa điểm sinh hoạt của mỗi nhóm sẽ được thông báo ở các box và qua email. Thường thì các buổi SH được tổ chức tại Nhà T hoặc C9.

Địa điểm SH của BTC thì là chỗ rất quen thuộc của các bạn SV, quán nước trà đá ở KTX B6.

Thành viên BTC của CLB thì gồm các SV ở các K47, K48 ...
    Chủ tịch CLB : ĐỒNG (ĐT1 K47) (Mobi : 09534 28 398)
    Phó CT CLB : NAM (ĐT2 K47) (Mobi : 0904 26 70 76)
    Và các trưởng nhóm CLB .

CLB NCKH khoa ĐTVT không hạn chế số lượng người tham gia kể cả NC và tham gia BTC với điều kiện rất đơn giản : nhiệt tình, có trách nhiện và nghĩa vụ hoàn thành công việc được giao.

Hiện này BTC CLB rất hi vọng tìm đươc các SV khóa dưới năng động, trách nhiệm để nắm giữ trọng trách cao cả tiếp bước đưa CLB ngày một mạnh mẽ và là sân chơi bổ ích cho các bạn SV.
    Tôi ... Em

svBK's Newbie

Cảm ơm các anh đã trả lời ! Mình cũng nối mạng lên thường xuyên vào Forum này, rất khâm phục những người chỉ hơn một khóa đã thành lập Club, sau kì thi này mình sẽ tham gia Club ! Hy vọng được mọi người giúp đỡ, mình rất thích nghiên cứu làm ra một sản phẩm nào đó, ah mà cho hỏi có Club có tham gia làm Robocom không vậy ??

Want to change the world Avatar của Inuyasha

Thứ nhất, Robocon chứ không phải Robocom (lạ thật, mấy người nhầm). Thứ hai, vì Robocon cũng là một phong trào của Trường cũng như của khoa vì vậy CLB sẽ hết sức giúp đỡ các nhóm làm Robot về kiến thức chung cũng như một số kỹ thuật khác.
    Nói chung tất cả các thành viên tham gia CLB đều có một ý muốn là tạo ra sản phẩm chạy tốt và có tính ứng dụng cao... Điều quyết định tạo nên sự thành công là lòng nhiệt tình và sự tự giác của các bạn.

HUT's Student Avatar của WTDOng

Cảm ơm các anh đã trả lời ! Mình cũng nối mạng lên thường xuyên vào Forum này, rất khâm phục những người chỉ hơn một khóa đã thành lập Club, sau kì thi này mình sẽ tham gia Club ! Hy vọng được mọi người giúp đỡ, mình rất thích nghiên cứu làm ra một sản phẩm nào đó, ah mà cho hỏi có Club có tham gia làm Robocom không vậy ??
    BKF(CLB NCKH) sẽ cố gắng trả lời các câu hỏi của cậu về những vấn đề mà cậu hỏi (tất nhiên là phải trả lời được mới tính), nghiên cứu làm ra sản phẩm cũng có nhiều cái hay lắm, chẳng qua là cậu định làm sản phẩm gì
    cứ làm đi, thắc mắc thì hỏi, mọi người sẽ trả lời mà
    good luck
    Cố gắng hết mình, thành công sẽ tới:41:

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề