User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 92

Chủ đề: vì em chỉ là học sinh cấp 3

HUT's Student Avatar của lucky_líp

Icon14 vì em chỉ là học sinh cấp 3

Em năm nay đang học lớp 12.18 tuổi là cái tuổi nghịch ngợm...Em quen anh vì anh là anh trai của thằng bạn thân của con bạn cực thân của em....và cũng vì anh học cấp 3 cùng với trường em bây giờ (Thăng Long).Anh hơn em 5 tuổi và đang học BK.Anh và em nói chuyện do chính em chủ đọng gọi vào ngày 30-7...Và chùng ta cứ nòi chuyện đến gần nửa năm mà không hề biết mặt nhau.Mỗi khi em buồn,người em nghĩ tới luôn là anh.Rồi chùng ta đi chơi...Và,mình vẫn liên lạc sau hôm đó....1 ngày,em đã gọi điện và nói rằng "em thích anh".Trả lời em,anh chỉ nói"dũng cảm đấy"....Rồi anh có gọi lại nhưng em cảm giác anh luôn coi em là trẻ con.Anh ơi,anh đừng ăn nói lấp lửng nữa...em muốn cái gì cũng phải thẳng thắn,,em đã lấy hết can đảm để nói với anh những lời mà không cô gái nào dám nói thì em tin em sẽ chịu được những gì không đùng như ý nghĩ của mình .Trai Bk ơi,hãy nghe lời 1 cô bé học cấp 3 này..hãy nòi thật với con gái dù sự thật có thế nào...đừng lừa dối con gái nhé

svBK's Newbie

này cô bé ơi! cô bé nên biết là trai bk dù khô khan đấy nhưng mà rất thật lòng đấy (thường bị người yêu đá)

HUT's Student Avatar của ông trùm

Quote Nguyên văn bởi hehe
    này cô bé ơi! cô bé nên biết là trai bk dù khô khan đấy nhưng mà rất thật lòng đấy (thường bị người yêu đá)
    mịa trai bk mà hay bị đá hả thằng hehe kia!chỉ đúng là rất"thật lòng thôi" hiểu chưa

Tiền không có
    Tình không có
    Ngồi trong xó
    Nhục như ..

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi lucky_líp
    .Trai Bk ơi,hãy nghe lời 1 cô bé học cấp 3 này..hãy nòi thật với con gái dù sự thật có thế nào...đừng lừa dối con gái nhé
    Em này bé mà ghê quá ta, em ơi anh bảo thật này, em cố gắng hay ăn chóng nhớn đi rồi mới lo đến chuyện khác
    Mà anh ý đã làm gì em chưa mà bảo là lừa dối, kẻo đa nghi lại nghĩ oan cho người ta, tội lắm ai ơi
    hơ hơ, trai bk tuy xấu trai nhưng mà tốt cực kì, ko lừa ai bao giờ đâu, mà nếu có lừa chắc cũng ko bị lộ đâu
    Woman in love !

HUT's Student Avatar của ông trùm

Em năm nay đang học lớp 12.18 tuổi là cái tuổi nghịch ngợm...Em quen anh vì anh là anh trai của thằng bạn thân của con bạn cực thân của em....và cũng vì anh học cấp 3 cùng với trường em bây giờ (Thăng Long).Anh hơn em 5 tuổi và đang học BK.Anh và em nói chuyện do chính em chủ đọng gọi vào ngày 30-7...Và chùng ta cứ nòi chuyện đến gần nửa năm mà không hề biết mặt nhau.Mỗi khi em buồn,người em nghĩ tới luôn là anh.Rồi chùng ta đi chơi...Và,mình vẫn liên lạc sau hôm đó....1 ngày,em đã gọi điện và nói rằng "em thích anh".Trả lời em,anh chỉ nói"dũng cảm đấy"....Rồi anh có gọi lại nhưng em cảm giác anh luôn coi em là trẻ con.Anh ơi,anh đừng ăn nói lấp lửng nữa...em muốn cái gì cũng phải thẳng thắn,,em đã lấy hết can đảm để nói với anh những lời mà không cô gái nào dám nói thì em tin em sẽ chịu được những gì không đùng như ý nghĩ của mình .Trai Bk ơi,hãy nghe lời 1 cô bé học cấp 3 này..hãy nòi thật với con gái dù sự thật có thế nào...đừng lừa dối con gái nhé
    Ôi em gái của anh !thằng đấy là thằng nào đấy hả
    to thằng đó:e cu mày khôn đấy đừng yêu em gái tao mày mà rước nó về thì...tốt biết bao
    Lần sửa cuối bởi ông trùm; 16-12-2005 lúc 11:08 PM

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

em muốn cái gì cũng phải thẳng thắn,,em đã lấy hết can đảm để nói với anh những lời mà không cô gái nào dám nói thì em tin em sẽ chịu được những gì không đùng như ý nghĩ của mình .Trai Bk ơi,hãy nghe lời 1 cô bé học cấp 3 này..hãy nòi thật với con gái dù sự thật có thế nào...đừng lừa dối con gái nhé
    HIc, em ơi ... em nói có hơi quá không, em mà gặp chị Emerald chắc em bái phục sát đất ...
    Hic, con trai nói chung chứ chẳng phải chỉ con trai BK, đã coi em là trẻ con có nghĩa là vẫn chỉ coi em là em gái thôi ... cố lên tí nữa em ạ ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Đừng nói là lừa dối, nghe đau lòng lắm ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Engineer Avatar của coi

nói ra lời yêu.. dũng cảm thật ..mình chẳng có gan như vậy đâu.. cấp ba có cái riêng của c3 tình yêu thời học sinh luôn trong sáng mà .. đừng ai làm nó bị tổn thương quá nặng nề ... nó là bước đầu để đến với tình yêu ,, dừng để từ đó con giá ko còn niềm tin vao tình yêu nữa .. buồn lắm con trai ơi

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi coi
    nói ra lời yêu.. dũng cảm thật ..mình chẳng có gan như vậy đâu.. cấp ba có cái riêng của c3 tình yêu thời học sinh luôn trong sáng mà .. đừng ai làm nó bị tổn thương quá nặng nề ... nó là bước đầu để đến với tình yêu ,, dừng để từ đó con giá ko còn niềm tin vao tình yêu nữa .. buồn lắm con trai ơi
    nghe tâm sự quá hic hic, tớ muốn khóc bạn ơi, nhưng mà cấp 3 thì tập trung mà học đê, nghĩ lung tung, vớ vẩn, mẹ đang cầm roi sau đít kia kìa, học mau..

HUT's Engineer Avatar của coi

ơ nhưng mà anh ơi em hổng có học cấp ba nữa mà , mẹ ko càm roi đâu , mà ko cần cầm roi em cũng học mà hiiiii
    em nói thật đấy , bỏ wa tình yêu thời c3 phí lắm , như em đây này , hổng biết nó ra sao , chỉ biết người ta yêu mình mà mình làm họ thất vọng thui , nhiều lúc thương nhưng ko làm gì được .. khổ !

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

Quote Nguyên văn bởi coi
    ơ nhưng mà anh ơi em hổng có học cấp ba nữa mà , mẹ ko càm roi đâu , mà ko cần cầm roi em cũng học mà hiiiii
    em nói thật đấy , bỏ wa tình yêu thời c3 phí lắm , như em đây này , hổng biết nó ra sao , chỉ biết người ta yêu mình mà mình làm họ thất vọng thui , nhiều lúc thương nhưng ko làm gì được .. khổ !
    Trời ơi, em dại quá,xui xẻo nữa chứ, cấp 3 mà iu có 1 phát thôi, lại bị lấp lửng nữa, anh nè, cấp 3 rung rinh với gần chục cô, cô nào cũng thương vì chẳng làm gì được cho anh, thất bại nhiều bây giờ hận đời, nguyện ở vậy với ... vợ suốt đời. Em cũng nên học tập anh mà làm thêm vài cuộc tình chóng vánh, lúc quay về, anh ku kia trả lời thẳng thắn là vừa, đừng có để giờ chết, phí lém hầy!!!

Ðề tài đã khoá
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề