User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: Nếu một ngày vắng BKF ...

Quân Nhân Danh Dự Avatar của frankie

Icon7 Nếu một ngày vắng BKF ...

Nếu một ngày vắng BKF ... thì cũng chẳng sao ! :biggrin:
    Nói thật chứ , Internet với Frankie giờ thành một phần không thể thiếu rồi , nó như một xã hội thu nhỏ mà ở đấy mình gặp những điều tốt , điều xấu , cái thu đc nhiều hơn là khoảng cách bạn bè .
    Có những đứa bạn ở bên Pháp hay Đức mình còn hay gặp hơn cả những tên kô online bao giờ ở HN.
    Mỗi lần vào BKF , click newpost là lại thấy những cái mới , hầu như liên tục vậy . đó là cái tò mò mà mình ngày nào cũng phải ít nhất giành 1h online chỉ đủ để cập nhật tin ( của những trang khác nữa ) chừng nào hết có cái mới thì Frankie thôi lên mạng :biggrin:

Ngồi buồn post vài dòng tâm sự cho vui....

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Hệ hệ hệ! Nói thía chứ có dạo xa BKF 2 chục ngày thì phải! Cũng thấy nhớ *** lúa! Nhưng mè sau khi vào lại thấy mình hơi bị cô quạnh khi chưa kịp hòa nhập với môi trường tưởng như thân thiết ý! Chẹp! hehehe! Thế mới hiểu đc new member muốn hòa nhập vào kể cũng khó thật!

HUT's Engineer Avatar của girlKTQD

Icon1

Nếu một ngày vắng BKF thì sao ah??
    Vắng thì sao nhỉ , cuộc sống vấn tiếp diễn, và ta vẫn chuyển động theo nhịp của cuộc sống, nhưng mừ không hỉu sao mình vẫn thấy hơi nhớ nhớ nó nếu lâu lâu không vào!!:p Oạch oạch!!Chết roài, không khéo chết anh nào trong bkf roài :100: :100:
    Nói thế thôi, mặc dù mới đi cùng bkf có vài lần thui, nhưng các anh chị trong này thực sự là những người rất tốt, rất thân thiện và .... đáng yêu nữa ( nhưng mừ lại yêu không dễ ):biggrin:
    If I had H,R,T; I cound add E,A to have HEART, but i could add U to have HURT
    I accept to have U to get Hurt and refuse E,A to have Heart without U

Quân nhân danh dự Avatar của khannhachboa

Mình thì vắng ít ngày hay vắng nhiều ngày không thành vấn đề, cứ vào là đủ sức spam, bất kể chủ đề và thời gian
    ~ ~ ~ ' ' ' " " " " " ' ' ' ~ ~ ~
    T ố n h â n b ấ t k h ả h ữ u k h i n h n g ạ o t h á i

N h i ê n b ấ t k h ả v ô k h i n h n g ạ o c ố t

---+++---

---+++---
    BLOG, BLOG...

Kiếm tiền nuôi con Avatar của chutichhtcbk

Cũng trải qua đôi ba lần thế rồi...

Ối giời ơi, đời tệ đến vậy ư...

Đời: Tôi thì liên quan gì đến BKF nhà anh nhỉ

Mình: Có chứ, có thì anh mới bảo em tệ thế chứ...
    Việc nước là việc lớn nhất
    Nhưng việc giữa người với người không thể nhỏ hơn

(Lý Chiêu Hoàng nói với Trần Thủ Độ)

HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA MÃI MÃI LÀ CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
    HOÀNG SA VÀ TRƯỜNG SA CHƯA BAO GIỜ VÀ KHÔNG BAO GIỜ LÀ CỦA BẤT KỲ MỘT QUỐC GIA NÀO KHÁC NGOÀI VIỆT NAM

Quote Nguyên văn bởi girlKTQD
    Nếu một ngày vắng BKF thì sao ah??
    Vắng thì sao nhỉ , cuộc sống vấn tiếp diễn, và ta vẫn chuyển động theo nhịp của cuộc sống, nhưng mừ không hỉu sao mình vẫn thấy hơi nhớ nhớ nó nếu lâu lâu không vào!!:p Oạch oạch!!Chết roài, không khéo chết anh nào trong bkf roài :100: :100:
    Nói thế thôi, mặc dù mới đi cùng bkf có vài lần thui, nhưng các anh chị trong này thực sự là những người rất tốt, rất thân thiện và .... đáng yêu nữa ( nhưng mừ lại yêu không dễ ):biggrin:
    em gì gì KT ơi , em nói dễ thương quá :p , đúng là boyBK ..rất đáng yêu đó , em nói chỉ đc cái đúng thôi ... vote 10

Nắng Avatar của Tũn

Quote Nguyên văn bởi frankie
    em gì gì KT ơi , em nói dễ thương quá :p , đúng là boyBK ..rất đáng yêu đó , em nói chỉ đc cái đúng thôi ... vote 10
    Tên frankie này hôm trước vừa mới nói con trai BK toàn đứa dở hơi xong hôm nay đã... (êu các bác, iem chỉ nhắc lại lời đồng chí này thôi đấy nhé, không thêm thắt gì đâu :biggrin: )
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Lại lậm phát TTVN roài
    hehehe
    BKF nhiều lần die lên die xuống rồi, có lần vắng bóng cả tháng trời khiến cho anh em nhà ta chạy loạn sang các 4rum khác còn gì, nhưng nói gì thì nói, BKF đi đâu cũng kéo bè kéo cánh, dù thế nào cuối cùng cũng lại quay về...
    Online hay offline, từ đó cho ta những người bạn.
    Ở BKF ko thiếu những con người với những hoàn cảnh khác nhau, nhưng có điều dễ nhận thấy, khác với những diễn đàn khác, ở đây cáo thấy được cái thực trong đời sống ảo. Những người bạn, những người đã đóng góp cho BKF, dù ít hay nhiều, bằng vật chất hay tinh thần...Ở đây tôi đã tìm được những người bạn thực sự
    Vì vậy, dù 2 năm đã qua nhưng tôi vẫn chưa có ý định từ bỏ BKF
    Và diễn đàn mà tôi tham gia gắn bó nhất và duy nhất hiện tại là BKF. Mặc dù thú thực BKF vẫn chưa có được nội dung thu hút hẳn, cũng ko phải là khác biệt về nội dung, hình thức so với các 4rum khác, chỉ khác là ở BKF, tôi có bạn bè thân thiết của tôi. Tất cả đều đáng yêu...
    Một ngày tôi ko vào BKF, tôi sẽ cảm thấy trống trải lắm
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Lại lậm phát TTVN roài
    hehehe
    BKF nhiều lần die lên die xuống rồi, có lần vắng bóng cả tháng trời khiến cho anh em nhà ta chạy loạn sang các 4rum khác còn gì, nhưng nói gì thì nói, BKF đi đâu cũng kéo bè kéo cánh, dù thế nào cuối cùng cũng lại quay về...
    Online hay offline, từ đó cho ta những người bạn.
    Ở BKF ko thiếu những con người với những hoàn cảnh khác nhau, nhưng có điều dễ nhận thấy, khác với những diễn đàn khác, ở đây cáo thấy được cái thực trong đời sống ảo. Những người bạn, những người đã đóng góp cho BKF, dù ít hay nhiều, bằng vật chất hay tinh thần...Ở đây tôi đã tìm được những người bạn thực sự
    Vì vậy, dù 2 năm đã qua nhưng tôi vẫn chưa có ý định từ bỏ BKF
    Và diễn đàn mà tôi tham gia gắn bó nhất và duy nhất hiện tại là BKF. Mặc dù thú thực BKF vẫn chưa có được nội dung thu hút hẳn, cũng ko phải là khác biệt về nội dung, hình thức so với các 4rum khác, chỉ khác là ở BKF, tôi có bạn bè thân thiết của tôi. Tất cả đều đáng yêu...
    Một ngày tôi ko vào BKF, tôi sẽ cảm thấy trống trải lắm
    Bật mí nhé :biggrin: , có một lần Cáo " thủ thỉ " với Frankie rằng là chưa muốn rời xa BKF chỉ vì muốn tìm cho mình một tấm trai che chở giữa dòng đời xô đẩy :biggrin: , chừng nào chưa tóm đc , thì lúc đó còn ở bên BKF

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

hehe, Frankie hiểu ý cáo thế
    Nhưng phải nói rằng
    "Cáo tìm một tấm trai ĐỂ che chở trước dòng đời xô đẩy thì đúng hơn
    Nhưng chưa tìm được vì con trai BKF mạnh mẽ quá mà :53:
    Con trai BKF đáng iu thật, lại dễ thương nữa chứ
    Hay Frankie muốn....
    Lần sửa cuối bởi cáo đeo nơ; 13-12-2005 lúc 02:52 PM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề