User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 43

Chủ đề: Khi người yêu khóc!

nàng xuân
    Guest
    Tui hay khóc lắm , đúng ra là tui mau nước mắt . Chỉ cần cảm thấy tủi thân một chút là tôi đã huhu rùi.Trước kia người yêu tui rất sợ tôi khóc . Chỉ cần thấy tôi hơi rơm rớm nước mắt là đã cuống quýt lên rồi .Biết vậy nên nhiều khi thấy mình muốn và sắp khóc tui lại chạy biến vào một nơi nào đó để cố không cho anh ấy nhìn thấy .
    Nhưng bây giờ thì khác rồi , có lẽ là anh ấy đã hiểu tôi nên mỗi khi tôi buồn anh ấy luôn lắng nghe tôi than thở, nhiều khi là trách móc lây sang anh ấy , kiểu giận cá chém thớt ấy mà. Khi nào tôi nguôi giận và ngừng khóc anh ấy mới dỗ dành . Tôi lại thấy anh ấy khôn thật . :herat)
    Thế còn các Boy thì thường nghĩ và sử trí như thế nào trong tình thế đó?

tinh_la_han
    Guest

con gái la chúa hay an vạ hở tí là khóc
    thế nhưng nếu người yêu mình khóc thì mình sẽ hỏi cho rõ lý do tại sao rồi tìm cach chia se với cô ấy
    tuy nhiên lúc cô ấy khóc tớ vẫn ngồi im cho cô ấy khóc vì chỉ có như vậy cô ấy mới mau vơi đi nhưng nỗi buồn trong lòng hihihihi

teppi
    Guest

Khóc à cứ tự nhiên đi lớn rồi chứ đâu còn trẻ nít nữa chứ không ai dỗ dành đâu.

mona_lisavn
    Guest

Trước đây tôi chưa bao giờ khóc trước mặt bạn trai tôi và sau này cũng vậy .Tôi không thích ủy mị .Nếu có chuyện buồn,có tâm sự gì thì hãy thẳng thắn nói ra với người ấy ,đừng bao giờ dùng nước mắt .Không phải con trai nào cũng mềm lòng trước nước mắt đâu.

duongdaica
    Guest

tôi rất sợ thấy con gái khóc
    không hiểu tại sao lại thế
    nó làm tôi bối dối

lovecakes49
    Guest

Con gái khóc thật là đáng sợ.Đứng trước tình huống ấy mình chỉ biết để cô ấy cứ việc khóc òa còn khuyên cô ấy khóc to lên nếu như cảm thấy khóc sẽ vơi đi dược nỗi buồn.Sau đó mới đến khoản an ủi.Cách đó có vẻ rất hiệu quả ít nhất là đối với me.
    Thế các bạn nghĩ thế nào khi một ngươi đàn ông chợt bật khóc?Có phải họ quá yếu đuối hay không?

kienlua
    Guest

nuoc mat do la thu vu khi vo cung loi hai cua nguoi con gai. ai ma chang cam thay chu`n lo`ng khi nhin thay nhung giot nuoc mat cua con gai,nhat la lai duoc roi ra tu mot doi mat tuyet dep.

forever
    Guest

nói thật là lần đầu tiên bạn gái tôi khóc !!tôi nói luôn một câu " đúng là thần kinh"
    hihihi nhờ câu nói ngang như cua của tôi mà nên chuyện đấy !!!!!!mọi người có tin không ???

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

sao giống tui thế nhỉ nhưng ko phải là câu đó đâu
    cô ấy không phải là bạn gái của tui nhưng mà là bạn thân nhất của tui hihi :lol:
    và rồi sau đó thì cô ấy biết rằng nếu nói hết tâm sự trong lòng với mình thì sẽ thấy nhẹ nhàng hơn nhiều sao với việc khóc một mình
    hihi có girl nào được như vậy ko nhỉ :angel
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

bibi
    Guest

Tớ sợ nước mắt và ghét nước mắt nữa . Biện pháp duy nhất để không phải khóc là bạn hãy nói ra hết những điều tức tối trong lòng đi . Nếu không muốn ai nghe thì đóng cửa phòng lại mà la hét , đập phá (chiêu này hơi bị hiệu quả , nhất là phê hard rock nữa) ... Thiếu gì cách hay hơn là ngồi khóc huhu chứ !

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề