User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Top 5 ứng dụng giúp tiết kiệm tiền và thời gian.

Uỷ viên hội đồng điều hành BKF Avatar của pe_sock94

Icon1 Top 5 ứng dụng giúp tiết kiệm tiền và thời gian.

Dưới đây là top 5 ứng dụng giúp tiết kiệm tiền và thời gian một cách hiệu quả.

Có những ứng dụng điện thoại mà khi biết đến, bạn sẽ thầm kêu trời “Sao mình không tải về sớm hơn?”. Sau đây chính là top 5 ứng dụng giúp tiết kiệm tiền và thời gian một cách hiệu quả nhất, hỗ trợ đắc lực cho cuộc sống mà bạn không nên bỏ qua.

1. Quà tặng Galaxy

Đây thật sự là một ứng dụng không thể thiếu trong chiếc điện thoại thông minh của bạn. Bạn nghĩ sao nếu dễ dàng nhận được ưu đãi đến 40% từ CGV, Alfresco, Chill Bar hay Nine West … hay nhiều ưu đãi còn lên đến 100% từ các nhãn hiệu nổi tiếng khác? Ứng dụng “Quà tặng Galaxy” hoàn toàn có thể mang đến cho các bạn trẻ sử dụng các thiết bị di động Samsung Galaxy những ưu đãi độc quyền hấp dẫn như thế.

Không quá ngạc nhiên khi ứng dụng này nhanh chóng đạt được gần 30,000 lượt tải về chỉ sau 3 tuần xuất hiện trên Google Play và kho ứng dụng của Samsung.

Các ưu đãi được sắp xếp theo từng lĩnh vực, giúp việc tìm kiếm thông tin nhanh chóng hơn chỉ với vài cái lướt tay
    Thông tin về ưu đãi rõ ràng và trực quan. Bạn thậm chí còn có thể chia sẻ thông tin này lên Facebook cá nhân của mình

Với ứng dụng này, các bạn trẻ sẽ dễ dàng lựa chọn 1 chuyến du lịch với giá ưu đãi nhất, hay cùng đi ăn uống, mua sắm thỏa thích với bạn bè vào dịp cuối tuần… một cách tiết kiệm nhất chỉ đơn giản với thao tác “quét QR code” từ thiết bị di động Samsung Galaxy của bạn khi thanh toán.

2. Expense Manager

Expense Manager là ứng dụng quản lý tài chính được xây dựng trên nền tảng Android. Với Expense Manager, bạn có thể dễ dàng quản lý tiền bạc chi tiêu, các khoản vay, theo dõi ngân sách, lọc và duyệt chi phí,…Ngoài ra, bạn còn có thể tra cứu các khoản thu chi đột xuất thông qua các biểu đồ, đồ thị trực quan. Với Expense Manager, từ nay bạn đã có thể quản lý chi tiêu cá nhân hàng ngày và kiểm soát được thông tin tài chính của mình.

3. DU Battery Saver & Widgets
    DU Battery Saver & Widget phiên bản Pro là 1 ứng dụng trên cả tuyệt vời cho các thiết bị Android giúp tăng được tuổi thọ của pin lên đến 70%, kéo dài thời lượng sử dụng và tuổi thọ của pin. Ứng dụng này còn giúp tối ưu hóa RAM mạnh mẽ, tăng tốc độ xử lý của CPU làm cho thiết bị Android của bạn chạy mượt mà hơn. Pin khỏe, RAM được tối ưu sẽ giúp “dế” yêu của bạn hoạt động ổn định và thế là bạn cũng tiết kiệm được một khoản tiền sửa máy hoặc mua máy mới rồi đó.

4. Camera 360 Ultimate
    Camera 360 là ứng dụng chụp ảnh đẳng cấp nhất trên các thiết bị Android giúp bạn chỉnh sửa hiệu ứng của các bức ảnh,có nhiều hiệu ứng rất đẹp mắt. Việc bạn cần làm chỉ là vuốt màn hình qua phải hoặc trái để chọn được hiệu ứng mà mình thấy đẹp nhất cho bức ảnh. Chắc chắn ứng dụng sẽ mang lại cho bạn những bức ảnh đẹp mà không cần đến Photoshop. Thật vừa tiết kiệm thời gian chỉnh sửa hình ảnh mà vẫn có được những tấm hình lung linh như ý, bạn nhỉ!

5. VOV Bản đồ giao thông:

Ứng dụng VOV Bản đồ giao thông cho phép người dùng quan sát trước lộ trình của mình bằng camera giao thông tại các chốt giao thông. Ứng dụng này nhằm giúp cho người tham gia giao thông biết được tình trạng giao thông trên lộ trình của mình và tìm lộ trình phù hợp để đến nơi nhanh nhất, tránh các điểm kẹt xe để tiết kiệm thời gian di chuyển của người dân, giảm chi phí xăng dầu, bảo vệ môi trường và sức khỏe.

VOV Bản đồng giao thông là người bạn đồng hành đáng tin cậy của các bạn trẻ năng động

Bạn đã có mấy trong số 5 ứng dụng ở trên? Nếu chưa đủ bộ thì còn chần chừ gì nữa mà không mau tải về cho smartphone của mình ngay và luôn nào.

Theo-24h
    Đừng ném lời cho gió, nếu không hay biết gió thổi về đâu

"Tôi không hoàn hảo nhưng tôi chắc chắn không giả tạo!".

Đôi khi, người phù hợp với bạn đã ở đó từ rất lâu, nhưng bạn không hề nhìn thấy bởi đã có người khác chắn đường.

svBK's Newbie Avatar của heroemave

Mặc định Re: Top 5 ứng dụng giúp tiết kiệm tiền và thời gian.

), có chỉ tiêu gì hay thang đo nào để đánh giá mức hiệu quả của nó không bạn

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề