User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Giải bóng đá k50 ???

svBK's Member Avatar của blitzer

Mặc định Giải bóng đá k50 ???

các bác có thông tin ngoài lề j của vụ này ko? các năm trước thì giải đá thế nào ạ? tổ chức thế nào ? có kinh nghiệm j k chỉ bảo cho đàn em với

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Em Ass xiêm của anh phụ trách box này thì thu thập tin tức rồi trả lời em nó đê. Mất khách giờ?
    ------

HUT's Engineer Avatar của -Ash-

Hic, lâu lắm rồi anh có về trường đâu Lôi, các thông tin về hoạt động thể thao trong trường thì chịu thôi. Chú Thiên Phong K50 điều tra thông tin về vụ này cho bạn blitzer với
    True friendship comes when silence between two people is comfortable

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Giải bóng đá K50 à! Chậc sao nghe lạ vậy??? Thường thì các khoa tổ chức giải bóng đá vào dịp kỷ niệm ngày Nhà Giáo Việt Nam. Chưa thấy thông tin gì về việc tổ chức vào mùa thi cả! Cái này khó hiểu thiệt!!!

hic cái này đã có thông báo về từng giảng đường rồi mà. chỉ ko biết thời gian chính xác để còn bố trí lích tập tành thôi

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi Ashburton
    Hic, lâu lắm rồi anh có về trường đâu Lôi, các thông tin về hoạt động thể thao trong trường thì chịu thôi. Chú Thiên Phong K50 điều tra thông tin về vụ này cho bạn blitzer với
    Bác cũng phải nhờ đến thằng em rồi hở ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:
    Ok
    ku blitzer nghe cho kĩ nhé : hạn đến 15/12 là phải nộp danh sách cầu thủ gồm 14 người, mỗi giảng đường chọn lấy 1 đội ... riêng CLC và TN thì được miễn đá vòng bảng ... :p :p :p
    Nhân tiện mời các bác nào có thời gian đến xem trận đấu đỉnh cao giữa CLC và TN vào hồi 9h30' sáng mai ( thứ bảy 10/12 ... thông báo hơi muộn ... :biggrin: ) tại sân phòng không không quân, chỗ cầu Phương Liệt trên đường Trường Chinh ... chỗ tập của Thể Công ấy :p :p :p )

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

Nhân tiện thông tin thêm cho chú, CLC k49 vô địch giải toàn K49 đấy, thế nên các chú nên cẩn thận ... với K50 nhá ... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

Kêu gọi như thế mà chẳng bác nào thèm đến ...
    He he ... tường thuật cái nhở ...
    Vào đầu trận nhìn lực lượng hoành tráng của đội bạn ... đội nhà có phần hoảng ... nhưng chỉ sau vài cái chạm bóng nhận thấy đội bạn không mạnh như miêu tả từ trước, đội trưởng Phú quyết định đá tấn công, và rút trụ cột GIÓ GIỜI ra cho nghỉ vì nghĩ đá thế thì đội bạn hoảng mất ...
    sau khi GIÓ GIỜI ra, đội bạn ngơ ngác và mừng thầm vì nghĩ là anh đã bị trấn thương ... hik ...
    Tuấn hôm nay khá hăng hái, anh đi bóng qua hai cầu thủ đội bạn rồi sút tung chân thủ môn đội bạn vào lưới ghi bàn đầu tiên cho CLC ...

Sau đấy các Tài năng của nước nhà bị đánh đòn tâm lý nên thi đấu rệu rã không có các pha nguy hiểm, kết quả là nhận thêm bàn thua thứ hai vào những giây cuối cùng của hiệp 1 ...

Bước vào hiệp 2 đội bạn xốc lại quần áo ... :p và tinh thần nên thi đấu tiến bộ hẳn, gây ra được nhiều pha nguy hiểm, đội trưởng Phú lập tức cho thay người ... thế là GIÓ GIỜI lại vẫy vùng khung thành đội bạn, tuy nhiên hôm nay anh không có duyên ghi bàn ... cuối cùng đành lủi thủi về làm hậu vệ phải ...
    Trong một tình huống cầu thủ đội bạn có bóng trực diện nguy hiểm, Phong đã dũng cảm phá được bóng, sau đấy thấy cầu thủ đội bạn ôm chân quằn quại, đội bạn không hiểu gì đang định lao vào tẩn GIÓ thì ngay lập tức anh nhanh như một cơn gió lướt tới ép chân cho cầu thủ đội bạn ( khổ thân hóa ra chuột rút ... :p ) và do không có người thay nên trận đấu dừng lại ở đó ..
    Một chiến thắng xứng đáng dành cho GIÓ GIỜI và anh em CLC :41: :41: :41:

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Trời hum nay hình như hơi lạnh nên đầu ku Gió có vẻ mát mát thì phải! Đi cặp nhiệt độ đi !!!

Quote Nguyên văn bởi Thiên Phong
    Kêu gọi như thế mà chẳng bác nào thèm đến ...
    He he ... tường thuật cái nhở ...
    Vào đầu trận nhìn lực lượng hoành tráng của đội bạn ... đội nhà có phần hoảng ... nhưng chỉ sau vài cái chạm bóng nhận thấy đội bạn không mạnh như miêu tả từ trước, đội trưởng Phú quyết định đá tấn công, và rút trụ cột GIÓ GIỜI ra cho nghỉ vì nghĩ đá thế thì đội bạn hoảng mất ...
    sau khi GIÓ GIỜI ra, đội bạn ngơ ngác và mừng thầm vì nghĩ là anh đã bị trấn thương ... hik ...
    Tuấn hôm nay khá hăng hái, anh đi bóng qua hai cầu thủ đội bạn rồi sút tung chân thủ môn đội bạn vào lưới ghi bàn đầu tiên cho CLC ...

Sau đấy các Tài năng của nước nhà bị đánh đòn tâm lý nên thi đấu rệu rã không có các pha nguy hiểm, kết quả là nhận thêm bàn thua thứ hai vào những giây cuối cùng của hiệp 1 ...

Bước vào hiệp 2 đội bạn xốc lại quần áo ... :p và tinh thần nên thi đấu tiến bộ hẳn, gây ra được nhiều pha nguy hiểm, đội trưởng Phú lập tức cho thay người ... thế là GIÓ GIỜI lại vẫy vùng khung thành đội bạn, tuy nhiên hôm nay anh không có duyên ghi bàn ... cuối cùng đành lủi thủi về làm hậu vệ phải ...
    Trong một tình huống cầu thủ đội bạn có bóng trực diện nguy hiểm, Phong đã dũng cảm phá được bóng, sau đấy thấy cầu thủ đội bạn ôm chân quằn quại, đội bạn không hiểu gì đang định lao vào tẩn GIÓ thì ngay lập tức anh nhanh như một cơn gió lướt tới ép chân cho cầu thủ đội bạn ( khổ thân hóa ra chuột rút ... :p ) và do không có người thay nên trận đấu dừng lại ở đó ..
    Một chiến thắng xứng đáng dành cho GIÓ GIỜI và anh em CLC :41: :41: :41:
    nghe hoành tráng phết thía CLC có đính đá với giảng đương 06-10 ko? để tui còn sắp xếp
    :biggrin: :65: :100:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề