User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: topic cho cựu sv dự bị !!!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon

Mặc định topic cho cựu sv dự bị !!!

Những ai năm cuối, sắp làm cựu sv roài, thì coi như chúng ta là cựu sv dự bị. Bon chen 1 ti' trong này vậy . hihi
    Mà nhanh ghê cơ, mới hồi nào mình vào trường, còn đang nghịch ngợm ở bên mirc, bị gọi vào bkf, thế mà bi giờ đã sắp ra trường.
    Già rồi, thấy bọn trẻ bi giờ nó náo nhiệt cũng chẳng bon chen được.
    Thôi thì cứ ngồi ngắm, rồi nhớ lại ngày xưa vậy
    Chả hiểu sao mình lại có cái kiểu hoài cổ này...
    Nhớ ngày đầu mình còn là new member, thứ mười mấy hay sao é, chả nhớ nữa, chỉ biết khi ấy vắng teo vắng ngắt. Họp nhau ở cái quán nước chỗ a15, mình còn cuống lên phải về sớm đón em. Tết nhất họp nhau rùi đi hát hò, thành ra cũng có mấy đôi ... hehe. Ko biết các đôi bi giờ thế nào rồi ? Các anh, các chị, các bạn, các em có mối duyên tình nào từ bkf ko nhỉ ??? ^ ^
    e hèm, chẹp chẹp !!!

Trong tôi có nhiều tôi
    Một tôi hay cười và một tôi hay khóc
    Tôi cười với đám đông
    Tôi khóc một mình
    Còn một tôi im lặng
    Một tôi là chiếc bóng theo tôi
    Tôi gom nhiều tôi thành một tôi
    Mỗi lần ngồi nghĩ và tự hỏi
    Tôi nhiều tôi vậy mà sao một mình ?!?

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi MiniMoon
    Những ai năm cuối, sắp làm cựu sv roài, thì coi như chúng ta là cựu sv dự bị. Bon chen 1 ti' trong này vậy . hihi
    Em cũng sắp bị đá ra khỏi BK đây. Ngẫm lại thấy 5 năm trôi thật nhanh mà mình chưa làm được việc gì ra hồn cả.
    Sự nghiệp thì chẳng có gì đáng để tự hào.
    Cũng chẳng lừa được em nào.
    Không biết sau khi ra trường mình sẽ đi đâu về đâu, mà cũng chẳng biết có ra được trường không nữa

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Hehe..chào minimoon..Minimoon vào bkf còn trước cả mình cơ mà .Hồi vào đã thấy minimoon chiễm chệ trong chức vị lão làng rồi ..Mà về hưu sớm thế. Dân bkf hồi đầu bây giờ đi hết rồi còn đâu có còn mấy người đâu ( nhưng cũng đúng thôi, phải để chỗ cho bọn trẻ phát triển nữa chứ )
    Chẳng biết dạo này dkqdiep, rồi lazygaugau rồi mấy bác nữa bây giờ thế nào nhờ..đã cưới xin gì chưa
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

hị hị, hồi trước mìn với bác monalisa cứ gọi là nằm vùng ở cái tình bạn tìn iu, làm quen, tư vấn ... Cứ cố gắng post điên cuồng, để đua với bác minhlover. Ko hiểu kiểu gì nữa. Thế bác cáo, cú, quái vật với các bác khác nghỉ hưu hết rùi ạ ???
    Mình thấy ngày xưa mấy bác phụ nữ ở đây đều hơn tủi mình, ko bít bi giờ đã chống lầy chưa nhểy. Nếu mà có buổi họp cựu member bkf nhỉ, hihi ...

Mà công nhận Bkf chu đáo quá, bao nhiu năm roài mà vẫn còn được lưu lại thành quân nhân danh dự (giống kiểu về hưu có lương hưu dzậy) ^ ^ Vui thật đấy. Thấy bao năm trời, bkf cứ ngày càng phát triển thế này, đông vui nhộn nhịp thế này cũng thấy bõ công ngày xưa mình lăn lộn ở đây. hihi.

Nghĩ đến sang năm, bảo vệ rùi ra trường, đi làm ... Ko biết thế nào nhỉ ? Thế là cái thời nhí nhảnh nó cũng qua rồi, lúc đấy có khi chỉ vào bkf chống cằm nghe các em nói chuyện. Hihi
    Hôm qua thấy 1 đứa cùng lớp đưa thiếp mời đám cưới, thấy ngỡ ngàng, đấy, nhanh quá cơ, cứ thế này thì cả lớp cưới hết, còn lại mình ta ngồi học ^ ^ ...

To dihockhongdanhban: Hồi tưởng lại chút thui mừ, về hưu sớm cũng có lý do của nó mừ, mà mìn có zìa hưu sớm thì mới có chỗ cho các em phát triển tài năng chứ. e hèm, chẹp chẹp .

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Em cũng sắp bị đá ra khỏi BK đây. Ngẫm lại thấy 5 năm trôi thật nhanh mà mình chưa làm được việc gì ra hồn cả.
    Sự nghiệp thì chẳng có gì đáng để tự hào.
    Cũng chẳng lừa được em nào.
    Không biết sau khi ra trường mình sẽ đi đâu về đâu, mà cũng chẳng biết có ra được trường không nữa
    Oày, sao nghe thảm não thế. Mà bao nhiêu năm bon chen ở bkf mờ hổng lừa được em nèo seo ??? ^ ^
    Thế mới thấy bác Minhtdh giỏi ... ^ ^
    Sự nghiệp thì do mình xây dựng, còn có 1 em, hay vài em vắt vai thì cũng còn do cái duyên số nữa. Có lẽ duyên chưa đến roài ^ ^
    Ra trường thì ở đâu cần mình đi chỗ đó, mới đầu thì ai chẳng khó khăn 1 chút, rồi sẽ ổn thui hà . e hèm, chẹp chẹp.

HUT's Master Avatar của H.A.U

HIk, cái cô Minimoon này, chẳng biết sao, nổi tiếng thế mà mình chưa bao giờ gặp nhỉ ??
    Mà quái lạ ?? sao bây giờ đã ra trường rồi nhỉ ??

oái, người ta đã bảo là cựu sv dự bị mờ, mới đang học năm cuối đã được ra trường đâu mờ ra cơ chứ.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Nothingtoforget

Quote Nguyên văn bởi MiniMoon
    oái, người ta đã bảo là cựu sv dự bị mờ, mới đang học năm cuối đã được ra trường đâu mờ ra cơ chứ.
    Khà khà, thế này gọi là bon chen với các cựu sinh viên đây. Lúc là SV thì muốn trở thành cựu còn các cựu lại muốn trở lại thành SV. Đố các bác biết tại sao

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi Nothingtoforget
    Khà khà, thế này gọi là bon chen với các cựu sinh viên đây. Lúc là SV thì muốn trở thành cựu còn các cựu lại muốn trở lại thành SV. Đố các bác biết tại sao
    Biết chến niền
    hề hề!e cũng đag ước đc trở thành cựu SV,nhưng thấy pác nào cũng kêu thế này,bố trí học Bách Khoa Y cái nhở?
    (hí hí,em bon chen chút hé hé)
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

heheh, khó mà có buổi họp cựu member lắm, các bác ấy giờ bận chinh chiến iêu đương roài, ko thì ế à,, hehe,...nên phải thông cảm thôi.
    Thiếu gì đôi hả mimimoon, lazygaugau và dkqdiep nè, hehe
    Và 1 số đôi nữa, nhưng chắc mimimoon ko bít, thích thì khi nào cáo làm cái list cho, hahaa
    Vậy sắp ra trường rồi sao?
    Công nhận hồi mình sắp bị đuổi ra khỏi trường, lòng nao nao ko bít rồi sẽ thế nào, đi làm thế nào...rồi đủ thứ chuyện...buồn lắm
    Nhưng ra trường rồi thì thấy khoái chí vì có money, chẹp chẹp
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối