User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 79

Chủ đề: Hôm nay em đi xem bói( vui 1 tí .com)

svBK's Member

Mặc định Hôm nay em đi xem bói( vui 1 tí .com)

phùng khoang, một ngày ko nắng và gió
    các anh thân mến!
    đợi đúng 7 h wa 9 phút em mới dám đi học .khó khăn lắm mới căn được khỏang cách từ cửa phòng tới cửa chính sao cho đủ 9 bước.. công nhận em căn chuẩn đấy, chân vừa thò ra cũng là lúc chú hàng xóm đi mua xôi về..toàn những dấu hiệu của một ngày đầy may mắn.. em sướng lắm
    bà chị đang húp cháo sồn sột ( kinh thật ) :65: , vừa thấy em , bà ta dẩu mỏ với hàng tá những câu cũ rích mà hình như ngày nào cũng thế: làm 1 qủe nhá , gì chứ bói toán cứ tìm chị , mày thấy chưa , hôm wa chị phán cho mày kiểu gì chả phải thi lại triết , mày chả được 3 còn gì.. thế nhá.. làm 1 qủe nhá...
    chọc đúng chỗ ngứa , em hào hứng bỏ cả bát bún ốc với những cọng hành lều phều., chắp tay thành khẩn: bạch chị , cho em xin một qủe tổng hợp thôi...1s rút lá bài..10s trả tiền bát cháo ( coi như khoản lễ lạp đã xong xuôi), giọng bà ấy đã lanh lảnh
    ờ con 3 cơ mày ạ ..đẹp ghê nhỉ.. thế này ,,ngày hôm nay mày sẽ gặp 3 chuyện vui đấy..đầu tiên là có thể thầy sẽ cho mày kt lại , thứ nữa là mày có người cho tiền đấy nhá.. àh còn tình duyên thì khỏi nói , đẹp! đep thật, có thể hôm nay mày sẽ gặp được người trong mộng, nhưng mờ ko phải 1 đập ăn ngay đâu, phải từ từ khoai nó mới nhừ..
    và bà ấy còn nói nhiều lắm cũng thật bõ cái công em trả hộ 3000 bát cháo ..ngẫm lai cũng đúng 60% chứ ko đùa .thì đấy . thầy thể dục chả vừa nói đứa nào dưới 5 sẽ phải kt lại còn gì, mà trước khi vào lớp bà chị chả rúi cho em 500 tỏ lòng chia sẻ sự phung phí của em cho qủe bói sáng nay mà..khà khà ,,thế là tiền tài danh vọng đã đủ cả . chỉ thiếu có tình duyên thôi, bà chị em bảo phải tạo điều kiện cho người ta thể hiện mà.. chậc đã thế em mở topic này luôn cố vơt vát lấy vài anh ..60% là sự thật thì phải cố để 40%còn lại xảy ra chứ.. em quyết định rồi:
    anh nào mà vào trả lời topic này coi như đã là người trong mộng của em rồi đấy, mà em cũng báo trước , anh nào vào mà ko đáp thì bà chị em sẽ bùa cho hết khả năng post bài đấy... bà này làm ăn linh lắm.. em báo trước để các anh còn lên kế hoạch sẵn nhá
    thôi, em xin dừng phím đây.. mờ này đừng có anh nào phụ lòng em , em dám nói chả dám làm , nhưng mờ bà chị em cao tay cực độ..:41: .
    kí tên , đóng dấu phập một nhát: cntn kiêm độc thân nhân khách
    bình đẳng với đàn ông là sống theo phong cách thật sự đàn bà

svBK's Member

cầu trời ko ế hàng ( amen)

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi cả nhà thương nhau
    cầu trời ko ế hàng ( amen)
    Thôi xin ông, bốc phét vừa thôi ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

svBK's Member

phát biểu hơi bị liều đấy..chú thì chị ko chấp

Quote Nguyên văn bởi cả nhà thương nhau
    phát biểu hơi bị liều đấy..chú thì chị ko chấp
    Dạ, thế thì mời bác bói dùm em một quẻ ... :p
    Em tuổi Long, sinh tháng Li, ngày Qui giờ Phượng ... :biggrin:

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

! Bói tóan kiểu nầy chết con nhà người ta! Không thiêng chút nào !

HUT's Master Avatar của thủy lôi

Dạ, thế thì mời bác bói dùm em một quẻ ...
    Em tuổi Long, sinh tháng Li, ngày Qui giờ Phượng ...

Ôi chao, sao số nhà chú hay đến thế? :biggrin: Nào, để anh phán! Chú ra đường vào ngày nào trùng với tuổi Long, sinh tháng Li, ngày Qui giờ Phượng ... thì sẽ chết vì tai nạn giao thông. Dĩ nhiên không phải do gái đẹp làm ra vụ tai nạn ấy mà chỉ vì... chỉ vì... :biggrin: một đống phân bò chú ạ! Nguyên do thì chỉ có chú biết thôi đấy nhé :biggrin: . ANh không biết
    ------

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi thủy lôi
    Ôi chao, sao số nhà chú hay đến thế? :biggrin: Nào, để anh phán! Chú ra đường vào ngày nào trùng với tuổi Long, sinh tháng Li, ngày Qui giờ Phượng ... thì sẽ chết vì tai nạn giao thông. Dĩ nhiên không phải do gái đẹp làm ra vụ tai nạn ấy mà chỉ vì... chỉ vì... :biggrin: một đống phân bò chú ạ! Nguyên do thì chỉ có chú biết thôi đấy nhé :biggrin: . ANh không biết
    đấy, đơn giản thế mà cũng thắc mắc

Quote Nguyên văn bởi thủy lôi
    Hic, người ta bảo em chết bất đắc kì tử ... hóa ra chết vì đụng nhầm đống phân của con bò mà chị Lôi đang dắt đi chăn ... ôi chao cuộc đời ...
    @ cả_nhà : dám vào hùa hả ... vuốt mặt phải nể ... răng chứ ...

svBK's Member

ko
    to* tha^y đấy lạ sư thật thì tớ nói thế thôi ..ấy ko đựoc thù dai nhá

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề