User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Luyện thi IELTS ở đâu?

svBK's Newbie

Mặc định Luyện thi IELTS ở đâu?

Hiện tại mình đang học năm 2 tại Hà Nội và mình đang có kế hoạch thi IELTS vào năm tới. Đầu tiên cũng định đi học ở các trung tâm Tiếng Anh bên Đại Học Sư Phạm ở trên lớp thì mình vẫn nhớ. Nhưng về nhà thì lười làm bài tập nên học gần như là quên hết . Mình muốn hỏi mọi người xem có phương pháp nào hoặc nơi nào có cách học mới mẻ và hiệu quả hơn không để mình theo với. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

HUT's Student Avatar của ngocluan.bka

Mặc định Re: Luyện thi IELTS ở đâu?

thấy thằng bạn học bên Lena, cái kiểu không làm bài tập không cho vào lớp chắc cũng kích thích được học tập chứ nhỉ. Tiếc tiền mà, cơ mà đắt, 8tr 1 lớp Ielts. Không đạt chỉ tiêu đầu ra được học lại free thì phải( mang máng thê). còn mình cũng lười, nhà lại k có tiền cho đi học. Nói chung xác định dốt tiếng anh, nghiên cứu giáo trình eng thì tiếng anh chuyên ngành lên được tí, không biết đời ta sẽ ra sao

svBK's Newbie

Mặc định Re: Luyện thi IELTS ở đâu?

Thấy một đứa bạn học khóa Writing bên cô Lena bảo cô này dạy nhiệt tình lắm . Nó thi IE được 6.5 ra trường xin việc ngon ơ 8 triệu 1 tháng Nhưng mình ở xa quá mà lại thích học ở trung tâm hơn. RES hay Equest thì dạy IE là nhất rồi cái đó khỏi bàn bạn nào có địa chỉ thì cho mình cái view nhé Mình đang ở Nguyễn An Ninh chỗ nào càng gần càng tốt; Mình muốn học ở đâu dễ dễ một chút vì mình cũng chưa biết trình độ của mình đang ở đâu dù đã ôn tập từ lâu . Smartcom nổi tiếng từ lâu là chất lượng và chuyên nghiệp, mới mở ở Lê Thanh Nghị thì càng tốt nữa.
    Lần sửa cuối bởi dantri.com; 17-01-2014 lúc 08:27 AM

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề