User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Chất lượng dạy của trung tâm EQuest ??

svBK's Newbie

Mặc định Chất lượng dạy của trung tâm EQuest ??

Có ai đã học ở trung tâm ngoại ngữ EQuest có thể cho mình ít thông tin về trung tâm này được không? Mình đang định đăng ký học ở trung tâm này, có tham khảo nhiều bài viết trên mạng bảo rằng trung tâm này dạy khá ổn, nhưng cũng có vài bài viết nói rằng trung tâm này dạy không tốt, lừa đảo này nọ (mấy bài viết này cũng khá lâu rồi từ năm 2009). Không biết hiện tại chất lượng trung tâm Equest này như thế nào? Bạn nào đã học ở trung tâm này có thể cho mình biết chất lượng ra sao không. Mình cũng đang khá phân vân.

Mọi người giúp mình với nhé. Tks

Độc Thân Bang Hội Avatar của hienhyn

Mặc định Re: Chất lượng dạy của trung tâm EQuest ??

Nếu bạn hỏi google thì cái gì cũng có, từ lừa đảo đến chất lượng kém, nói chung thì các trung tâm tiếng Anh bây giờ dìm hàng nhau bằng những cái pic kiểu đó của một đội ngũ nâng bi hùng hậu, cho nên khó mà tin được. Mình thì chưa học Equest bao giờ, nên chỉ có vài lời như vậy. Bạn cảm thấy tốt, người học đăng ký đông, học phí hợp lý thì cứ học (đâu như mấy hôm nay trung tâm này có tổ chức đăng ký gì đó ở trường mình mà, nên mình nghĩ chuyện lừa đảo chắc ko có )
    Yên Thành là mẹ là cha
    Đói cơm rách áo thì ra Yên Thành

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi hienhyn Xem bài viết
    Nếu bạn hỏi google thì cái gì cũng có, từ lừa đảo đến chất lượng kém, nói chung thì các trung tâm tiếng Anh bây giờ dìm hàng nhau bằng những cái pic kiểu đó của một đội ngũ nâng bi hùng hậu, cho nên khó mà tin được. Mình thì chưa học Equest bao giờ, nên chỉ có vài lời như vậy. Bạn cảm thấy tốt, người học đăng ký đông, học phí hợp lý thì cứ học (đâu như mấy hôm nay trung tâm này có tổ chức đăng ký gì đó ở trường mình mà, nên mình nghĩ chuyện lừa đảo chắc ko có )
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mình cũng định đăng ký học ở đó rồi, cái mà tự nhiên đọc đc chút thông tin nói xấu làm lo lắng, phân vân. Chắc cũng không có gì phải lo.
    Cảm ơn bạn nhiều

4. Tớ cảm ơn gaconqn đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Mình thấy học ở Equest tốt. +1 cho Equest nhé

svBK's Newbie

toàn newbie vào tung hứng

svBK's Newbie

Bạn có thể tham khảo lớp học TOEIC tại TiengAnh.com.vn nhé. Mình vừa kết thúc 1 khóa ở đây học rất hiệu quả

svBK's Newbie

Trung tâm EQuest thì mình không rõ lắm nhưng mình biết trung tâm TiengAnh.com.vn vì mình từng được bạn mình giới thiệu qua học,mình thấy học ở đây hiệu quả vs chất lượng đấy. Mình đi học thấy đang có chương trình ưu đãi giảm học phí gì đó,mọi người tham khảo thử xem sao.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề