User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Ms Hoa Toeic đang tri ân học viên trong tháng 12

svBK's Newbie

Icon14 Ms Hoa Toeic đang tri ân học viên trong tháng 12

nghe nói trung tâm Ms Hoa đang giảm 10% học phí cho tháng 12 này đó các bác ợ..
    Thi thử miễn phí nữa đóa..
    Khi tới tham gia thi thử sẽ được TẶNG BỘ ĐỀ CƯƠNG Lộ trình Luyện thi TOEIC do chính Ms Hoa TOEIC biên soạn theo đúng trình độ, mục tiêu của bạn; và sẽ được TƯ VẤN VIÊN tư vấn cụ thể cho bạn.

Giải thưởng cho Top 3 Người đạt điểm cao nhất sẽ có cơ hội vào Vòng Phỏng vấn, ứng tuyển vị trí SỨ GIẢ TẠI TRUNG TÂM.

ĐẶC BIỆT LÀ: TOP 100 bạn điểm cao nhất sẽ được TẶNG MỘT BỘ LỊCH 2014 do chính Ms Hoa TOEIC THIẾT KẾ rất dễ thương và ngộ nghĩnh.
    Bên cạnh đó, KHI ĐĂNG KÝ HỌC CÁC KHÓA HỌC TẠI 3 Cơ sở Ms HOA TOEIC TRONG THÁNG 12 NÀY BẠN SẼ ĐƯỢC TẶNG 10% KHÓA HỌC BẠN NHÉ.

Tổ chức thi thử vào thứ 2, Thứ 4, thứ 5, thứ 7, chủ nhật ở cả 3 cơ sở đó.
    quất đê các bác...em đi kiếm cái đề cương về cho con gấu nhà em

svBK's Newbie

Mặc định Re: Ms Hoa Toeic đang tri ân học viên trong tháng 12

thế đi học với anh cho vui, đầu tiên cũng chỉ đến tham khảo lấy đề cương và được tư vấn thôi, nhưng giờ anh quyết định học ở Ms Hoa TOEIC này rồi .Thây bạn anh cũng muốn học, mấy thằng học rồi bảo đi học đây đi ,dạy nhiệt tình lên được level. Anh đăng ký Toeic A( mục tiêu 500-550 điểm) . Chú có điểm thi chưa?
    à tháng này Ms Hoa đang giảm 10% học phí đó, thôi chắt góp đi mà học, chẳng mấy khi trung tâm này giảm học phí.

svBK's Newbie

Mặc định Re: Ms Hoa Toeic đang tri ân học viên trong tháng 12

Học Ms Hoa TOEIC được đó anh chị em. Đúng là truyền cảm hứng cho mình học hơn thật.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề