User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Tài liệu luyện thi Toeic cho người kém tiếng Anh

svBK's Newbie

Mặc định Tài liệu luyện thi Toeic cho người kém tiếng Anh

Những tài liệu cho người mới bắt đầu luyện thi Toeic .

Bên cạnh việc tham khảo những bài viết chia sẻ của cô về phương pháp học Toeic phù hợp với level của các em, hôm nay cô muốn giới thiệu tới các em một số tài liệu luyện thi Toeic hữu ích – giúp các em luyện kĩ năng cũng như kĩ năng làm bài thi Actual Test.

Những đầu sách các em cần ôn luyện đề rèn kĩ năng (master skills) các phần riêng biệt:
    • Level dưới 250: Các em có thể luyện một số tài liệu TOEIC như cuốn: Very Easy Toeic, Easy Toeic, Toeic Starter. Những cuốn sách trên sẽ cung cấp cho các em lượng kiến thức ngữ pháp và từ vựng ở mức cơ bản để làm bước đệm cho những level cao hơn.
    • Level 250-500: Bộ Big Step 1,2. 2 bộ này rèn luyện những chủ điểm ngữ pháp cũng như những câu hỏi phần Listening rất gần với đề thi TOEIC thật. Điểm đặc biệt của 2 bộ này là các bài tập được trích từ những bộ đề thi TOEIC thực tế 100% giúp học viên có thể chuẩn bị tâm lí tốt nhất trước kì thi.

Nguồn: Ms Hoa Toeic

svBK's AntiFan

Mặc định Re: Tài liệu luyện thi Toeic cho người kém tiếng Anh

tiepthiAZ up cho lên cao top đây...up giúp bạn nè...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề