User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: Group giúp nhau học tiếng anh hiệu quả của sinh viên bách khoa trên facebook

svBK's Member Avatar của vumanhtuyen

Mặc định Group giúp nhau học tiếng anh hiệu quả của sinh viên bách khoa trên facebook

Dear cả nhà, hiện tại mình và một số bạn mình có kinh nghiệm học tiếng anh & ôn luyện TOEIC, giao tiếp tiếng anh tốt, phát âm chuẩn đã thành lập group để sinh viên Bách Khoa nhà mình giúp nhau học tiếng anh. Group chỉ có toàn thông tin hỗ trợ việc học tiếng anh, không đăng tải các thông tin gì khác. Group mới nhưng hoạt động khá ok, đến tháng 11 sẽ có các buổi offline để giúp nhau học Tiếng Anh trực tiếp. Rất mong cả nhà ủng hộ, tham gia nhóm & chia sẻ kinh nghiệm, tài liệu quí báu về tiếng Anh cho mọi người! ^^

Đây là link Group: https://www.facebook.com/groups/svbkhoctienganh/
    Lần sửa cuối bởi vumanhtuyen; 23-10-2013 lúc 04:08 PM

svBK's Newbie

Mặc định Re: Group giúp nhau học tiếng anh hiệu quả của sinh viên bách khoa trên facebook

Quote Nguyên văn bởi vumanhtuyen Xem bài viết
    Dear cả nhà, hiện tại mình và một số bạn mình có kinh nghiệm học tiếng anh & ôn luyện TOEIC, giao tiếp tiếng anh tốt, phát âm chuẩn đã thành lập group để sinh viên Bách Khoa nhà mình giúp nhau học tiếng anh. Group chỉ có toàn thông tin hỗ trợ việc học tiếng anh, không đăng tải các thông tin gì khác. Group mới nhưng hoạt động khá ok, đến tháng 11 sẽ có các buổi offline để giúp nhau học Tiếng Anh trực tiếp. Rất mong cả nhà ủng hộ, tham gia nhóm & chia sẻ kinh nghiệm, tài liệu quí báu về tiếng Anh cho mọi người! ^^

Đây là link Group: https://www.facebook.com/groups/svbkhoctienganh/
    Cảm ơn a nhóm rất bổ ích )

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề